Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    20

4-1-1-1-3 Sút Sút Sút cho 15.1.3!

Chắc chắn tac này đã quá quen thuộc với anh em nhưng cũng có 1 số Newbie vẫn đang tìm 1 tac ổn định và dễ chơi (không phải set OI hay PPM)
    Link gốc của Tac: Bad Possession
    Tuy nhiên, Tac nguyên thủy ban đầu đã bị chủ topic thay, và không biết do khách quan hay chủ quan Mà mình thấy không ưng ý như Tac đầu tiên Nhưng nói chung xài mấy Tac này vẫn bá như thường

1 số vấ đề nổi cộm:
    • Set AML hoặc AMR đá phạt góc
    • CD KHÔNG có skill "luôn luôn kèm chặt"
    • Training mấy thằng ST, AML (nếu có), AMR (nếu có) là Poacher (Attack)
    • Chỉ số dứt điểm và sút xa của CM và CDM tỉ lệ thuận với số bàn thắng bạn ghi được
    • Nên cho CM và CDM học skill dứt điểm 1 chạm
    • Đến giữa mùa thứ 3 thì Tac này sẽ bị bắt bài nên 1 là bạn đổi Tac không thì chuyển sang CLB mới
    • Poacher tầm trung cho các bạn là Chicharito, Willson, Giovinco,...

Về thành quả gặt hái được
    Tac này sẽ biến 1 thằng AML xoàng xoàng hay 1 thằng DM xuềnh xuềnh gom gần như tất cả các giải thưởng cá nhân trong mùa thứ 2 bạn cầm
    Thường sẽ về nhì ở Cúp C1 (đá lượt đi lượt về thì vô đối - Nhưng tay bo 1 vs 1 sân trung lập thì thường thua 1-0 mặc dù ép cho đội bạn chảy cả chất nhờn - xem ảnh trận AS Monaco với Bayer

Nếu bạn muốn tình trạng công việc của bạn luôn ở mức " Bất Khả Xâm Phạm " thì nên change PhilosoPhies là chơi bóng đá tấn công và ghi bàn từ tình huống cố định (Có game mình cầm MU ăn 4 mùa đầu (không có C1) tới mùa 2 vào chung kết C1 thì bị đuổi vì thằng De Gea nó đòi sang Real mà mình không cho, nó buồn đi nói chuyện với a Ru, Mata tụi nó buồn theo và mình Out

Screeshot:

Số bài viết
    6,237

Từ: 4-1-1-1-3 Sút Sút Sút cho 15.1.3!

sao thấy kết quả cũng k ấn tượng lắm nhỉ :okay:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    309

Vụ thằng De Gea thì hứa nó ở lại thì sẽ đc nâng cúp C1 là xong chứ có j đâu. :cha1:

Anw, trước mình cũng dùng tac này, v1.4, dùng quay vòng mùa 3 khi đá Chel. Đá sân nhà rất bá nhưng sân khách hơi mệt, thế nên chỉ dùng đổi gió nếu mấy thằng tiền đạo kêu ca sao k đc đá chính thôi. :okay:

Family. Duty. Honor

Số bài viết
    6

cho em hỏi down chỗ nào vậy?
    cái link clink vô toàn patch mới trong khi em dùng bản laiaj chỉ có 15.1.3 thôi

Số bài viết
    20

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của haixxtt6 Bài viết
    cho em hỏi down chỗ nào vậy?
    cái link clink vô toàn patch mới trong khi em dùng bản laiaj chỉ có 15.1.3 thôi
    Có 3v đầu đó bạn

Số bài viết
    20

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dand_elion1102 Bài viết
    Vụ thằng De Gea thì hứa nó ở lại thì sẽ đc nâng cúp C1 là xong chứ có j đâu. :cha1:

Anw, trước mình cũng dùng tac này, v1.4, dùng quay vòng mùa 3 khi đá Chel. Đá sân nhà rất bá nhưng sân khách hơi mệt, thế nên chỉ dùng đổi gió nếu mấy thằng tiền đạo kêu ca sao k đc đá chính thôi. :okay:
    Nó đòi đi tận 3 lần
    Lần đầu nó đòi mình có 1 bản bom tấn - lúc đó ngân sách chỉ còn 18M
    Lần 2 nó đòi sang Bar - hứa với nó hốt cúp C1
    Lần 3 nó yêu cầu agree bid của thằng Real - Real nó ra giá 26M - mình reject
    Mình cũng khong biết, gắn rất nhiều Tac rồi mà vẫn kết mổi nó, Nhiều lúc vô cho nó chạy hết 45p đầu rồi thay hẳn 3 thằng chạy thêm 45p nữa bật lên kết quả cứ như chơi Tenis

Số bài viết
    20

chỉ có game MU là mình cho nó đá tất, còn mấy game team khác mình có cho 1 vài ý kiến cá nhân vào

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới