Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 108

Hybrid View

Số bài viết
    2,773

Từ: [FM Story] Southampton - Cười cho ngày cất đầu lên.

Viết rất hay , chịu khó đầu tư công sức , nhiệt liệt vỗ tay cho cố gắng của chủ thớt

Fierro nổ tằng tằng đúng chứ gì :okay: key player Tadic coi chừng inj nhé thằng này dễ dính chấn thương lắm.

ps: chủ thớt có thể nghiên cứu cái tac này http://fm-vn.com/diendan/showthread....-3DM-AP-is-MOM để hiệu chỉnh lại tac 4-2-3-1 đá sân khách , về cơ bản khá giống 4-2-3-1 nhưng thủ tốt tí (có 2V thích cái nào thì cứ tải về mà nghiên cứu ) , chúc chủ thớt may mắn ... mùa sau nhé

Số bài viết
    51

Từ: [FM Story] Southampton - Cười cho ngày cất đầu lên.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Viết rất hay , chịu khó đầu tư công sức , nhiệt liệt vỗ tay cho cố gắng của chủ thớt

Fierro nổ tằng tằng đúng chứ gì :okay: key player Tadic coi chừng inj nhé thằng này dễ dính chấn thương lắm.

ps: chủ thớt có thể nghiên cứu cái tac này http://fm-vn.com/diendan/showthread....-3DM-AP-is-MOM để hiệu chỉnh lại tac 4-2-3-1 đá sân khách , về cơ bản khá giống 4-2-3-1 nhưng thủ tốt tí (có 2V thích cái nào thì cứ tải về mà nghiên cứu ) , chúc chủ thớt may mắn ... mùa sau nhé
    Fierro nổ như súng tiểu liên luôn. Trong khi Pellé thì dính chấn thương liên tục. Con hàng ngon thế này mà chỉ mất có 7.5mil, lời to.
    Mình sẽ nghiên cứu. Tới tháng 12 là bắt đầu có dấu hiệu bị bắt bài rồi.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huyson90 Bài viết
    Chỉ cần thắng LIV là vui rồi . Emma nhắn sao ông bạn ơi
    Hẳn cũng là fan MU. . Trận Liverpoold đấy cũng hú họa may mắn được hai nhát pen nữa xD

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Nch93 Bài viết
    Hay! Rất cuốn hút chủ thớt ạ. Chủ thớt chắc ngày xưa học giỏi văn lắm giọng điệu mô tả hay vãi xoài :trollol:
    Cảm ơn bạn đã ủng hộ xD Mình không học Văn xD

Nhân đây cả nhà cho hỏi luôn. Hiện tại cả Gardos và Yoshida đều đá rất lởm khởm, và mình không hài lòng chút nào. Mình cần gợi ý một CD có khả năng chơi khá hậu vệ cánh trái luôn để tiện việc xoay tua đội hình. Giá vào khoảng từ 5-10 triệu eur, mua hoặc loan được ở giữa mùa 1.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới