Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 80 trang Trang đầuTrang đầu 12341252 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 800
    Số bài viết
    465
    Sao trong bản mình, ku Dos Santos đến cuối mùa 2 ( ko nhớ rõ) là có thể free, nó ko chịu ký tiếp hợp đồng, còn Bojan thì đến giữa mùa 3 thì nó cũng free nốt nhưng phải đợi nó hết hẳn hợp đồng thì mới ký được. Có ku Juan San Roman đá DR, còn khá trẻ, mua cũng rẻ, đá cũng được ( cỡ 2-2,5M USD), lúc mình mua là nó ở Villareal thì phải, bi giờ lên 18M rồi. AMC thì có thằng Lulinha, thua Anderson 2 tuổi, bản mình chơi nó random ra lực rất ngon, pot tận 197 ^_^, sút xa rất tốt, tốc độ tốt ( acc 19, pace 19) bi giờ mới 20-21t mà giá đã lên đến 53M. Cánh thì có ku Mika, mua có 100k, đá đến hết mùa 4, bán cho Juve được 96M + 15% ----> thương vụ lời nhất kể từ khi chơi FM đến nay ^_^

Số bài viết
    383
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của blackshoe Bài viết
    Sao trong bản mình, ku Dos Santos đến cuối mùa 2 ( ko nhớ rõ) là có thể free, nó ko chịu ký tiếp hợp đồng, còn Bojan thì đến giữa mùa 3 thì nó cũng free nốt nhưng phải đợi nó hết hẳn hợp đồng thì mới ký được. Có ku Juan San Roman đá DR, còn khá trẻ, mua cũng rẻ, đá cũng được ( cỡ 2-2,5M USD), lúc mình mua là nó ở Villareal thì phải, bi giờ lên 18M rồi. AMC thì có thằng Lulinha, thua Anderson 2 tuổi, bản mình chơi nó random ra lực rất ngon, pot tận 197 ^_^, sút xa rất tốt, tốc độ tốt ( acc 19, pace 19) bi giờ mới 20-21t mà giá đã lên đến 53M. Cánh thì có ku Mika, mua có 100k, đá đến hết mùa 4, bán cho Juve được 96M + 15% ----> thương vụ lời nhất kể từ khi chơi FM đến nay ^_^
    Có lẽ bản của bạn có sự thay đổi, mình thì chơi 8.0.0 bản gốc thôi, ko thik patch . Ku Mika chính xác là Mika Aaritalo đúng không, ku này mà bán được giá cao vậy thì thật là tuyệt vời

Số bài viết
    383
    Tiện đây ai giúp mình bán Tevez, Nani với, làm theo cách mọi người chỉ là
    - Tranfer listed
    - Not need...
    - Set price 0$
    Nhưng mà chả CLB nào vào hỏi, có đứa hỏi offer lại giá lên thì nó withdraw luôn /

Số bài viết
    172
    mình mới chơi hết mùa giải đầu tiên. Mỗi ngày chỉ dám đá 2 trận hay 2 tuần trong game thui vì thời gian còn phải làm nghiên cứu. Mình sign free được Hậu vệ Pander người đức và đang đinh bán Evra vì lúc đầu sign được Marcelo có 5.5 mil pound rồi. Tiền đạo bổ sung bạn Mika người Finland với giá 100k và đá dự bị tốt + bạn Piatti 100k nữa đá rất tốt. Nói chung mình không mua thêm tiền vệ vì mình thấy Mu khá mạnh ở tuyến này nên cứ ngắm bạn nào trẻ thay thế dần dần thôi. Có 1 bạn ở Fc Seville 15 tuổi tên Tria... tôi nhớ không rõ nhưng đến 2009 bạn ấy mới về. Có ai dùng bạn này chưa nói tôi biết với. Tôi đá cặp trung vệ Rio- Pique và Vidic-evan cho chúng kem cặp nhau luôn

Số bài viết
    465
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nerovn Bài viết
    Có lẽ bản của bạn có sự thay đổi, mình thì chơi 8.0.0 bản gốc thôi, ko thik patch . Ku Mika chính xác là Mika Aaritalo đúng không, ku này mà bán được giá cao vậy thì thật là tuyệt vời
    Mình cũng chơi bản gốc, đã patch gì đâu. Ừ, ku Mika Aaritalo, lúc đầu Juve ra giá là 9M trả trước + 1 khoảng trả sau trong 24 tháng. Định ko bán vì thằng này đá dự bị cũng tốt nên nâng giá lên, từ 9M trả trước nâng lên thành 69M trả trước + thêm 15% next sale + phí trả trong 24 tháng ko đổi ( tại thấy bọn ARS mua ku Rosina tận 105M) ^_^. Ai ngờ nó đồng ý ---> bán luôn, quá hời mà

Số bài viết
    1,194
    Mình sign free đc boruc,bojan,akinfeev,kent,perea,igasevich
    Mình chơi 1 tiền đạo nên tiền đạo chỉ có bojan,rooney,aguero đang chờ saivet lớn,còn 1 chú wonderkid mới tìm đc là Costa của Bồ Đào Nha nữa mới 18t
    Tiền vệ có messi,silva,ronaldo,kent,cana,vaart,anderson,torre s.Hơi nhiều nhưng đảm bảo khi có trấn thương.
    Hậu vệ:Rio,neville,richards,bocaly,marcelo,carbal,cahais, perea

Số bài viết
    465
    Tery161 đến mùa thứ mấy mà free đc ku Akinfeev thế? Còn Aguero?
    À, tiện hỏi luôn, mình đang tìm 1 thủ môn dự bị cho Akin, chú Foster cho wa ARS với giá 30M US rồi.
    Với đội hình có các tiền đạo là Roney, Tevez, Thiago, và Bojan nên đá thế nào đây? Tiền đạo mình dứt điểm có vẻ kém hiệu quả, cơ hội thì nhiều mà toàn dứt điểm đi đâu ko. Điển hình là Rooney mùa đầu ghi được 48 bàn/46 trận. Mùa 2 tụt xuống dần, đên hết mùa 4 rồi, nó ghi được có 28/44, trong khi assist lại tăng lên, ku Thiago thì lúc đầu mua về, ghi được 22/20, đến mấy mùa sau thì tịt hẳn, toàn ghi bàn vào lưới mấy đội yếu. Có cách nào cải thiện ko nhỉ? Hay do coach? Coach cũng 7 sao mà. Sao nhỉ?

Số bài viết
    1,194
    Mình đến 2011 sign đc akinfeev,thủ môn thì nhiều lắm bogdan shust,lehtovaara 2 thằng này trẻ bắt ổn
    Theo mình nghĩ thì bạn thử cho mấy thằng tiền đạo tập riêng ra.Cho tập shoot thật nhiều,chắc sẽ có hiệu quả hơn.Ngoài ra việc có 4 tiền đạo nên ta thường luân phiên sử dụng cũng làm giảm hiệu suất ghi bàn và sự hưng phấn của cầu thủ.

Số bài viết
    6,093
    ngoài lề tí : SFM move qua box FM Stories vì nơi đây thích hợp hơn nhw1

Số bài viết
    383
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của blackshoe Bài viết
    Tery161 đến mùa thứ mấy mà free đc ku Akinfeev thế? Còn Aguero?
    À, tiện hỏi luôn, mình đang tìm 1 thủ môn dự bị cho Akin, chú Foster cho wa ARS với giá 30M US rồi.
    Với đội hình có các tiền đạo là Roney, Tevez, Thiago, và Bojan nên đá thế nào đây? Tiền đạo mình dứt điểm có vẻ kém hiệu quả, cơ hội thì nhiều mà toàn dứt điểm đi đâu ko. Điển hình là Rooney mùa đầu ghi được 48 bàn/46 trận. Mùa 2 tụt xuống dần, đên hết mùa 4 rồi, nó ghi được có 28/44, trong khi assist lại tăng lên, ku Thiago thì lúc đầu mua về, ghi được 22/20, đến mấy mùa sau thì tịt hẳn, toàn ghi bàn vào lưới mấy đội yếu. Có cách nào cải thiện ko nhỉ? Hay do coach? Coach cũng 7 sao mà. Sao nhỉ?
    Phong độ nó thất thường thôi bạn, mình nghĩ cho rooney đá cặp với bojan, con thiago cặp với tevez. Cho đá thay đổi luân phiên. Tevez của mình đá rất hay cặp với Kun Aguero trận nào cũng ghi bàn
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của SuperFM Bài viết
    ngoài lề tí : SFM move qua box FM Stories vì nơi đây thích hợp hơn nhw1
    Ok thanks anh

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới