Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 118

Threaded View

Số bài viết
    122

Icon4 !!!...[Thảo luận] Cúp giao hữu GVN - FMVN mùa 2...!!!

...Giải giao hữu giữa GVN và FMVN mùa trướd đã diễn ra cực kỳ gây cấn cho đến phút cuối...Hy vọng là mùa này sẽ tiếp tục có những trận giao lưu giữa 2 bên (hoặc xa hơn là nhiều bên)...

...Mình cũng đã bàn luận với Yugi về việc này thì ngoài việc mỗi bên chọn ra top 10 ở lượt đi đk thi đấu (nếu ko liên lạc được với những HLV đó thì sẽ thay thế bằng HLV khác) thì bên mình nghĩ sẽ có thêm một chút giải thưởng...Cụ thể như sau:

+Giải thưởng: 1,000,000 VND

...Tiền giải thuởng thì mỗi bên sẽ chia đôi ra tài trợ (500k/team)...Bên team GVN thì mình và Yugi là ad page GVN nên sẽ tài trợ cho team mình...

...Để tránh trường hợp các HLV bỏ giải thì sẽ có các mức thưởng như HLV xuất sắc nhất (pts nhiều nhất) sẽ được thưởng nhiều hơn và ngược lại...

+Cơ cấu thi dấu:

...Năm nay bên mình muốn thay vì đá theo giải mùa rồi thì sẽ chia bảng đá vòng tròn như kiểu CL...Mỗi bảng chọn 2 đội mạnh nhất vào vòng trong...Việc bốc thăm cũng sẽ giống như CL để tránh trường hợp vòng BK toàn GVN hay FMVN...

...Đó là một số ý kiến về lần giao hữu này...Ko biết các ad bên FMVN có ý kiến gì ko? Mọi ý kiến khác đều được ghi nhận tại đây.