Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 22

Hybrid View

Số bài viết
    2,773

Từ: 4-1-2-3 DM Asymmetrie - Sống là phải ép chết đối thủ.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trung224 Bài viết
    @Johnytran: mình chơi Juve đã 10 năm, mấy cái fm07 đến fm12 Juve fail vãi. Mấy cái kiểu ức chế cũng nếm đủ rồi .
    @Tuanhuyndai: Tac của mình vẫn dựa vào sao như Pogba, Tevez để thắng C1 nhưng tại Serie A mình chỉ dùng đội B là chính: bạn có thể thấy mấy cháu như Sorensen,Ogbona, Zaza, Coman hay Berardi với CA hạn chế đá vẫn vô địch ngon lành. Ogbona mình còn vừa bán được cho Chelsea lấy 50M Euro.

mấy thằng mà bạn nói là "cháu" tụi nó là key player của team mình đó :daudau:

"cháu" của bạn nói đây nè key player và là ST k thể thay thế của mình , mấy cái tên còn lại thì khỏi rớ dc vì tốn khá nhiều tiền :okay:

Số bài viết
    273

Nói chung bạn nên test thêm 1 đội ở giải khác để khách quan hơn .

Số bài viết
    105

xin linik đuôi tac :okay:

Số bài viết
    128

Mình chơi bản 15.2 bản quyền nên ko tài nào export file fmf sang file tac được nữa

Số bài viết
    213

Mùa 1 thớt sắm được nhiều thế. Juve có mỗi 8 củ bảng cho chuyển nhượng mùa 1 thôi mà

:dzo:Nơi nào hơi ấm kia...Sẽ mãi mãi không rời xa...:dzo:

Số bài viết
    128

Mình bán được Llorente lấy 35 củ Euro cho Chelsea và Caceres cho PSG lấy 21 củ nữa, quỹ lương tiết kiệm được cũng gần 200K, thế là thoải mái mua sắm. Đến giữa mùa do làm ăn tốt, chủ tịch lại cho gần 20 củ nữa. Mình chỉ mua Berardi (18,75 củ), Zaza (7 củ + 4 củ bonus), Balanta (8,25 củ), Romero (9,5 củ), Savitskiy(90K), Rotariu (6 củ)

Số bài viết
    133

Chổ MR hơi khó kiếm người

Số bài viết
    128

Vị trí MR tớ thấy ko khó kiếm đâu. Chỉ cần 1 cầu thủ đá cánh với stamina >14, team work ,workrate, off the ball >13, không quá chậm là đá ngon rồi. Nếu đội mạnh thì tớ thấy Chelsea có Willian, Ramires, Juve có Parreyra, Romulo, MU có Valencia, Liverpool có Allen,... Nếu đội tầm trung có thể mua Isla về đá, hay mấy chú trung bình chỉ số đều đều cũng có thể chơi tốt vị trí này

Số bài viết
    114

Cái tac này trên mạng, dùng thử rồi như tac hack. MU mùa 2 trở đi k thua trận nào hơn 100 trận rồi. Januzaj 2 mùa quả bóng vàng.
    James Wilson mùa 3 cũng hơn 44 bàn + 26 kiến tạo trong 44 trận. Mùa nào cũng ghi hơn 100 bàn tại NHA
    Từ giữa mùa 2 chỉnh Box to box thành advanced player đá còn kinh khủng hơn. Đang đợi đêm nay LFC ra bản update mới chơi lại, dùng tac này ảo pin vđ không có gì là thú vị
    Tac này mất người vứt tđ ra cũng vẫn win trước mấy đội Arsenal Liverpool

Số bài viết
    128

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Pr0ShOcKb0y Bài viết
    Cái tac này trên mạng, dùng thử rồi như tac hack. MU mùa 2 trở đi k thua trận nào hơn 100 trận rồi. Januzaj 2 mùa quả bóng vàng.
    James Wilson mùa 3 cũng hơn 44 bàn + 26 kiến tạo trong 44 trận. Mùa nào cũng ghi hơn 100 bàn tại NHA
    Từ giữa mùa 2 chỉnh Box to box thành advanced player đá còn kinh khủng hơn. Đang đợi đêm nay LFC ra bản update mới chơi lại, dùng tac này ảo pin vđ không có gì là thú vị
    Tac này mất người vứt tđ ra cũng vẫn win trước mấy đội Arsenal Liverpool
    Tac này là do mình tự chế và test ra, ko phải lấy trên mạng. Phần duy nhất không phải do mình làm là phần set pieces.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới