Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 24
    Số bài viết
    2,773

Từ: Hướng dẫn FM15 cho người mới !

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kurenai Bài viết
    Chào các bạn

Mình đang HLV cLB kiêm Quốc gia, nhưng dạo này vào tuyển Quốc gia màn hình squad và Tactics thì không thấy hiện bất cứ cầu thủ nào, trống trơn

Chọn đội hình đá toàn phải nhờ assisstant, không hiểu sao

Các bạn xem ảnh giúp mình, mình chưa post link đc
    upsieutoc. com/image/Dq4H

Đợi tí mình up ảnh trả lời cho bạn nha :okay:

Muốn gọi thằng nào thì vào phần scouting -> chuột phải vào thằng muốn chọn -> National team -> Call Up ... squad :okay: và đương nhiên là team phải còn slot mới kêu thằng khác lên dc :fa:

Muốn đá đít thằng nào khỏi team cũng tương tự như vậy : vào phần Squad -> chuột phải vào thằng muốn đá đít -> Remove from ... squad :okay: rồi kêu thằng khác lên thế chổ nó như cách trên :fa:

Lưu ý: có sẵn team B + Team U21 + U20 + U19 nên tận dụng nguồn lực của các team này :fa:

Hoặc trước vài ngày tuyển quốc gia đá thì thằng Ass nó sẽ tv sẵn 1 đội hình cho bạn nếu bạn k ưng ý với team đó có thể Remove all rồi pick team lại theo ý mình cũng dc

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Tuanhyundai : 03-10-2015 vào lúc 11:57 AM

Số bài viết
    143

:il: đánh giấu : D

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyentuantu Bài viết
    mình đang tìm hiểu cách sửa lỗi tên đội tuyển đức với nhật mà chưa biết cách, chủ thớt có thể hướng dẫn giúp mình được ko ?

Bạn vào đây tải về rồi làm theo hướng dẫn trong topic của nhé :okay: http://fm-vn.com/diendan/showthread....u-th%E1%BB%A7)

Số bài viết
    6

Hehe. cảm ơn Tuanhyundai.

Vấn đề của mình là minh đã chọn được đội hình và cầu thủ rồi, nhưng vào squad và tactics thì không hiện các cầu thủ đó, nên không thể chọn đội hình xuất phát, cứ phải nhờ assistant chọn hộ đội hình xuất phát đó.

Trong ảnh mình up, đã có 23 cầu thủ nhưng không hiện cầu thủ nào trong phần bên trái cả :daudau:

Số bài viết
    2,773

Hehe. cảm ơn Tuanhyundai.

Vấn đề của mình là minh đã chọn được đội hình và cầu thủ rồi, nhưng vào squad và tactics thì không hiện các cầu thủ đó, nên không thể chọn đội hình xuất phát, cứ phải nhờ assistant chọn hộ đội hình xuất phát đó.

Trong ảnh mình up, đã có 23 cầu thủ nhưng không hiện cầu thủ nào trong phần bên trái cả :daudau:
    vậy bạn đợi tí mình xem ảnh của bạn rồi cmt bạn nhé :okay:

À, vấn đề của bạn là do bạn ẩn team :daudau: bạn làm như hình nhé :okay: đánh dấy v vào phần Senior squad là nó sẽ hiện lên nhé bạn :okay:

Hoặc vào phần Squad -> Show Filters -> đánh dấu v vào mục Senior Squad cũng dc :okay:

Số bài viết
    6

HIc. sao phần filter của mình không có filter Squad nhỉ, chỉ có thế này thôi

upsieutoc. com/image/DqMs

Bên phần câu lạc bộ vẫn có mục Squad filter bình thường, đến nản, giúp mình nhé

Số bài viết
    2,773

HIc. sao phần filter của mình không có filter Squad nhỉ, chỉ có thế này thôi

upsieutoc. com/image/DqMs

Bên phần câu lạc bộ vẫn có mục Squad filter bình thường, đến nản, giúp mình nhé

sak, k có thôi bạn teamview đi mình xem giúp cho chứ vậy thì :daudau: lắm pm face mình nhé :okay: https://www.facebook.com/profile.php?id=100002085128343

Mà hình như trong hình là bạn nắm team U23 của Pháp mà bạn mình à

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Tuanhyundai : 03-10-2015 vào lúc 01:00 PM

Số bài viết
    6

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    sak, k có thôi bạn teamview đi mình xem giúp cho chứ vậy thì :daudau: lắm pm face mình nhé :okay:
    Bị lỗi phần filter, không xuất hiện các mục squad trong filter để chọn, bạn Tuanhuyndai teamview cũng bó tay rồi, các bạn có ai biết ko chỉ mình với, hic

Số bài viết
    2,773

Bị lỗi phần filter, không xuất hiện các mục squad trong filter để chọn, bạn Tuanhuyndai teamview cũng bó tay rồi, các bạn có ai biết ko chỉ mình với, hic
    Mình nghĩ bạn nên giữ lại file save rồi xóa game đi cài lại chắc hết lỗi

Số bài viết
    11

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Bạn vào đây tải về rồi làm theo hướng dẫn trong topic của nhé :okay: http://fm-vn.com/diendan/showthread....u-th%E1%BB%A7)
    Cảm ơn bạn, mình sửa được tên cầu thủ với mấy đội club rồi, nhưng đội tuyển quốc gia đức với nhật vẫn ko được mới chán chứ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới