Share game FM24 (PC)

Trang thứ 4 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 51
    Số bài viết
    45

Từ: [YFF-Cup]Thảo luận season 2014-2015 - Lượt về

Có vợ mà nhờ người khác phịch ah

Ảnh đại diện của zazinho
    zazinho đang ngoại tuyến Vô địch YFF Championship HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    561

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Thực ra trong bộ luật "cơ bản" của giải đấu ko có điều cấm nhờ người khác pick team hộ nên ko thể bắt bẻ zái nhỏ đc, với lại nhờ pick hộ cũng chỉ là 1 hình thức tư vấn all included như "sờ ti pho" nói mà thôi nên nhờ người khác pick hộ team thì cũng chả có j sai Sai khi là trường hợp đối tượng dự thi bỏ giải hoàn toàn rồi nhưng vẫn có người khác vô ý vào pick hộ như trường hợp của nhà vô địch mùa 1 lúc giải còn đang hoang

Chỉ trách là zái nhỏ hơi lạm dụng , mình thấy zái nhỏ cũng vẫn onl thường xuyên sao ko tự mình pick team bên cạnh lời tư vấn của bác tuấn hai dún đi chứ ỉ lại hết làm gì Mục đích là cho mọi người tránh hoài nghi + cho thấy trách nhiệm của zái nhỏ đối với giải đấu,& tránh trường hợp chẳng may zái nhỏ vô địch hay hạ được hàng khủng nào đó thì bác tuấn,1 người có team chính là ở championship lại có thể có quyền thách thức và vơ hết công trạng vì pick hộ - điều đó cũng như 1 sự xúc phạm tới tinh thần giải đấu & các tay chơi khác vậy
    Nói chung zái nhỏ ko có tội mà chỉ có lỗi :todan: Giờ chỉ có chứng minh bác 2 dzú tự ý vào team zái nhỏ pick thì mới kết mỗi bác ý vào tội là xâm phạm đời tư hay thay đổi nội dung của team khác mà thôi giang
    Lạm dụng . Ai có thể chứng minh mình ko pick, mình và 2 dún thân vs hay chém gió trên sb đơn giản chỉ lên nói thế. Từ mùa trước ở Championship đã như thế rồi.
    Công nhận có 2 vòng mình không vào được app và yahoo thì đều pm fb nhờ 2 dún vào pick dùm nhưng đều là có thảo luận, ít nhất là 10/11 thằng chứ không phải do 2 dún toàn quyền quyết định . 1 vòng đấu với Giang phút cuối 2 dún vào bán Di Maria và pick người khác- việc này mình ko biết, các vị trí còn lại đều do mình pick từ trước. Mình vẫn canh bd hàng tuần vì thế team đến lúc ấy đã gần như là ổn định rồi
    Việc bác 2 dún " có quyền thách thức và vơ hết công trạng vì pick hộ" là lời qua tiếng lại cho vui để giải đấu thêm phần hấp dẫn, có gì sai và ảnh hưởng khi thực chất khác. Bác 2 dún thì nhiều người gặp rồi- tốt bụng và thành thực, chả nhẽ vì những cái này vơ cho bác hết tội này tội nọ
    Còn 1 cái nữa là mình ko cố nhảy xồn xồn j cả, đơn giản là vì giang chỉ tận mặt mình và 2 dún, nói trên sb thì ok có thể là đùa cho qua, còn đưa hẳn vào topic chính mang tính chất như bán độ thì không chấp nhận làm ảnh hưởng đến hình ảnh và uy tín của 2 người trong các giải đấu

Số bài viết
    45

Căng nhỉ, chờ cơ quan có thẩm quyền vào điều tra làm rõ :daudau:

Số bài viết
    3,734

Tat nhien la minh biet zai nho cung pick chu dau phai ko pick , chi la nhung dieu moi nguoi nhin thay ben ngoai la vay :okay: con chuyen ban bac chan goi tham kin thi sao ma biet dc
    Chi la loi nhac nho chu ko phai pham luat ko cho tham du nua j ca nen khoi can lo nghi nua :okay:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    2,773

sak, thằng Zái nhỏ vồn đã có ai đòi làm gì tới cọng lông chưa mà ban căng vậy

Số bài viết
    1,386

Công nhận thật, mình mà muốn xử thì ngay từ vòng pick hộ rếp mình mình đã làm đẹp ngay rùi:okay:, trưởng BTC ha oai vkl mà sợ éo j :okay:, mà chơi vui là chính nên mình đâu có care :okay:, đây chả nói j mà zái gái lắm chữ vãi

Số bài viết
    6,237

chữ nhiều cũng có gấu dc đâu :fa:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    273

Thôi chấm dứt vụ này đi . Pick hộ hay ko cũng ko ai theo dõi quản lý đc :okay:, ở đây nhắc tới vấn đề đó để mọi ng có trách nhiệm hơn khi tham gia giải :okay:. Tự nhiên cãi nhau làm éo gì cho mệt . Hơn thua 1 2 câu nói thì chym dài thêm vài cm ah :woa:. Đề nghị đôi bên bắt tay làm tình hoà giải .

Ảnh đại diện của zazinho
    zazinho đang ngoại tuyến Vô địch YFF Championship HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    561

Phải bảo vệ hình ảnh của nhà vô địch :fa: cup năm nay và PL ss tiếp theo chứ

Số bài viết
    3,734

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giangpro Bài viết
    Công nhận thật, mình mà muốn xử thì ngay từ vòng pick hộ rếp mình mình đã làm đẹp ngay rùi:okay:, trưởng BTC ha oai vkl mà sợ éo j :okay:, mà chơi vui là chính nên mình đâu có care :okay:, đây chả nói j mà zái gái lắm chữ vãi
    mình là giải thích với zai nhỏ cho xong mà chứ có nói gì giang đâu :okay: đọc mấy post trang đầu thấy phân bua căng thẳng mà vớ vẩn vãi nên ra tay hiệp nghĩa giúp đôi bên chú có rảnh gì mà viết dài vô nghĩa gắp than vãi nha

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới