Share game FM24 (PC)

Trang thứ 3 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 51
    Số bài viết
    6,237

Từ: [YFF-Cup]Thảo luận season 2014-2015 - Lượt về

đâu ai thách thức vậy há mồm ra nào

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    3,734

Thực ra trong bộ luật "cơ bản" của giải đấu ko có điều cấm nhờ người khác pick team hộ nên ko thể bắt bẻ zái nhỏ đc, với lại nhờ pick hộ cũng chỉ là 1 hình thức tư vấn all included như "sờ ti pho" nói mà thôi nên nhờ người khác pick hộ team thì cũng chả có j sai Sai khi là trường hợp đối tượng dự thi bỏ giải hoàn toàn rồi nhưng vẫn có người khác vô ý vào pick hộ như trường hợp của nhà vô địch mùa 1 lúc giải còn đang hoang

Chỉ trách là zái nhỏ hơi lạm dụng , mình thấy zái nhỏ cũng vẫn onl thường xuyên sao ko tự mình pick team bên cạnh lời tư vấn của bác tuấn hai dún đi chứ ỉ lại hết làm gì Mục đích là cho mọi người tránh hoài nghi + cho thấy trách nhiệm của zái nhỏ đối với giải đấu,& tránh trường hợp chẳng may zái nhỏ vô địch hay hạ được hàng khủng nào đó thì bác tuấn,1 người có team chính là ở championship lại có thể có quyền thách thức và vơ hết công trạng vì pick hộ - điều đó cũng như 1 sự xúc phạm tới tinh thần giải đấu & các tay chơi khác vậy
    Nói chung zái nhỏ ko có tội mà chỉ có lỗi :todan: Giờ chỉ có chứng minh bác 2 dzú tự ý vào team zái nhỏ pick thì mới kết mỗi bác ý vào tội là xâm phạm đời tư hay thay đổi nội dung của team khác mà thôi giang

Lần sửa bài viết gần nhất bởi !!Handoisatgai!! : 05-12-2014 vào lúc 09:56 PM
    Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    6,237

gái quên thêm màu à

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    3,734

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    gái quên thêm màu à
    cmt nghiêm túc thì ko thêm màu nhé

Số bài viết
    2,773

:lcb: sao có dính 2 đún vào đây cứ lôi mình ra đổ lỗi hoài vậy

Nếu nghi ngờ vòng nào thì cứ lôi 2 team ra so sánh là rõ thôi mà :okay:

Biết thế éo phịch team giúp thằng nào cả

Mà thằng Zái nhỏ nếu có đi đâu k phịch team dc thì cứ phịch trước cả tuần là :okay: , mình mà bận gì thì cũng phịch team sớm cả tuần rồi để đó thôi

Số bài viết
    3,734

Thi pick ho dau co nghia la can giong nhau ma pick ho neu nguoi kia ban cung ko cam chi la ko nen lam dung hay can thiep qua thanh ra choi ho thi mat hay thoi :okay:

Số bài viết
    1,783

"ngoài lề"

kô pick nổi team thì như mình đi. xác định 3pts cho đối thủ. hoặc may mắn thì đc trận hòa . phá game cũng được miễn là kô phạm luật để mọi người phiền lòng.

mình cũng bận vcc. bóng đá cuối tuần còn chả buồn xem. chỉ muốn đi quẩy / xõa chứ bóng bánh éo gì nữa... liv mùa này đá ntn vị trí ntn cũng kệ. vô địch cũng như xuống hang kô quan tâm...

nhờ pick hộ team nó là 1 cái gì đó chẳng vui tẹo nào ...

Số bài viết
    2,858

Giải chung quy lại không ngoài mục đích JUST 4 FUN. Cái vui là khi đối đầu lên cb chém gió dìm hàng nhau chứ thứ hạng hay ko cũng chỉ là thứ yếu :okay:. Thế nên chỉ yêu cầu ai đã đăng ký chơi thì thi đấu với thái độ nghiêm túc, cũng là coi trọng đối thủ . Nhiêu đó nhiều lắm sao

Số bài viết
    606

lại đang bao biện cho phong độ kém cỏi của mình rồi

Số bài viết
    1,386

mà vấn đề là mình có nói j đâu mà tự dưng zái nhỏ nhảy vô xồn xồn :okay:, nói chung là vụ zái nhỏ vs 2 dún mình k qan tâm, mình quan tâm là có cho tổ chức Amateur League nữa hay ko, và có nên tăng thêm số đội ở Premier League và Championship hay ko? :okay: Và nếu tăng thì lựa chọn đội thế nào :okay:

éo hiểu sao tự dưng bàn tán vkl vậy

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới