Share game FM24 (PC)
Trang thứ 23 trong tổng số 24 trang Trang đầuTrang đầu ... 1321222324 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 221 tói 230 trong tổng số 240

Chủ đề: 4-3-3DM AP is MOM

Số bài viết
    133

Từ: 4-3-3DM AP is MOM

Đang test qua v2, cầm FreeLoan đá v1 4 trận đầu thì win, 3 trận sau bị thông tan nát @ss :run:

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MarsDQD Bài viết
    Đang test qua v2, cầm FreeLoan đá v1 4 trận đầu thì win, 3 trận sau bị thông tan nát @ss :run:
    Thua đậm hả bạn , hay chỉ thua đúng 1 bàn

Số bài viết
    69

Tac này thủ khá tốt nhưng đá với đội lớn thì hay bị tù. Đúng hơn là khi bị dẫn trước khó mà lội lại được do tấn công chưa tốt lắm. Mà mình cầm tot với em eriksen cũng top2 kiến tạo, ghi bàn, rate trận 7,96 cớ sao ko lọt vào ds bóng vàng ayha: Mùa đầu về thứ 2 PL với vô địch EP mà ayha:

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangtit Bài viết
    Tac này thủ khá tốt nhưng đá với đội lớn thì hay bị tù. Đúng hơn là khi bị dẫn trước khó mà lội lại được do tấn công chưa tốt lắm. Mà mình cầm tot với em eriksen cũng top2 kiến tạo, ghi bàn, rate trận 7,96 cớ sao ko lọt vào ds bóng vàng ayha: Mùa đầu về thứ 2 PL với vô địch EP mà ayha:

Lúc giữa tháng 9 thì tac V2 đã full rồi thì bạn add thêm tac V1 vào nhé, khi bị dẫn bàn có thể chuyển sang V1 mà dùng , nếu muốn cũng có thể chuyển Mentality sang Overload để tấn công quên sầu :fa:

Về danh sách đề cử QBV rút gọn thì bạn xem lại vì nhiều khi rating 7.96 không hơn dc rating của mấy thằng lọt vào ds đề cử thì sao or có thể do bạn ghi bàn ít với kiến tạo ít or do bị loại sớm hay k dc tham dự cúp châu âu ... có nhiều nguyên nhân lắm :okay:

Số bài viết
    69

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Lúc giữa tháng 9 thì tac V2 đã full rồi thì bạn add thêm tac V1 vào nhé, khi bị dẫn bàn có thể chuyển sang V1 mà dùng , nếu muốn cũng có thể chuyển Mentality sang Overload để tấn công quên sầu :fa:

Về danh sách đề cử QBV rút gọn thì bạn xem lại vì nhiều khi rating 7.96 không hơn dc rating của mấy thằng lọt vào ds đề cử thì sao or có thể do bạn ghi bàn ít với kiến tạo ít or do bị loại sớm hay k dc tham dự cúp châu âu ... có nhiều nguyên nhân lắm :okay:
    Rate cao nhất thế giới mà :lcb: mình chưa xài tac 2 mà mới chỉ xài tac 1. Nguyên hết 1 mùa giải mà phập phù quá, sang mùa thứ 2 hầu như bị bắt bài. Gặp bọn lớn nó ốp chết ông AP dù cho có romero với pogba hỗ trợ bên cạnh ở tuyến tiền vệ :okay: những lúc như vậy thì tù ko làm gì nổi

Số bài viết
    2,773

Rate cao nhất thế giới mà :lcb: mình chưa xài tac 2 mà mới chỉ xài tac 1. Nguyên hết 1 mùa giải mà phập phù quá, sang mùa thứ 2 hầu như bị bắt bài. Gặp bọn lớn nó ốp chết ông AP dù cho có romero với pogba hỗ trợ bên cạnh ở tuyến tiền vệ :okay: những lúc như vậy thì tù ko làm gì nổi
    Phun bạn cầm Tot mà mùa 2 mua dc Pogba luôn à :fa: căn bản là thằng DMC của tac chỉ làm mỗi nhiệm vụ càn quét thu hồi bóng rồi chuyền cho 2 thằng MC là chính chứ k tham gia tấn công nên những lúc như vậy thì bạn có thể add thêm tac v2 vào vì tac v2 có thêm 4 thằng cánh cũng tham gia vừa công vừa thủ đó :okay:

Số bài viết
    627

Có ai sử dụng cho patch 15.2.1 review dùm phát ?

Số bài viết
    69

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Phun bạn cầm Tot mà mùa 2 mua dc Pogba luôn à :fa: căn bản là thằng DMC của tac chỉ làm mỗi nhiệm vụ càn quét thu hồi bóng rồi chuyền cho 2 thằng MC là chính chứ k tham gia tấn công nên những lúc như vậy thì bạn có thể add thêm tac v2 vào vì tac v2 có thêm 4 thằng cánh cũng tham gia vừa công vừa thủ đó :okay:
    Mình bán nguyên bộ dembele với paulinho cũng được 9x mil roài :il: chưa test v2 nhưng thấy v1 2 cánh đá hơi tù nên công chủ yếu dựa vào độ bén của tiền đạo là chính :3 hay tại con lamela đá chán nhỉ

Số bài viết
    2,773

Mình bán nguyên bộ dembele với paulinho cũng được 9x mil roài :il: chưa test v2 nhưng thấy v1 2 cánh đá hơi tù nên công chủ yếu dựa vào độ bén của tiền đạo là chính :3 hay tại con lamela đá chán nhỉ
    chính xác là Lamela đá chán lắm , dứt kiểm kém chỉ dc mỗi cái kiến tạo thôi nếu mùa 2 thì múc hàng khủng về đi bạn, ví dụ như Hazard chẳng hạn

Số bài viết
    739

Các cầu thủ thích hợp: Eriksen, Cu tí nhỏ, Hakan calhanoglu, Kevin De Bruyne, Angel Đĩ Maria Ozawa, Roberto Pereyra, Mata, D.Silva, J.Rodriguez, Ozil, Cơn gió lạ , Oscar, Ham sịt, Turan, Kagawa, Sneijder, Ganso, R.Augusto
    Ngoài những cầu thủ này thì còn cầu thủ nào nữa không? Budget 27M bảng
    Mấy chú trên không thể bid. Chỉ có Ganso và Augusto thì bid được nhưng đá xịt.
    Canles thì Socied kg chịu bán

Cầm Everton chơi đến 1/2 mùa giải với MC-AP là Grenier (của Lyon), điểm trung bình là 8,14 (sau Hazard) và bị loại từ vòng gửi xe bình chọn QBV

Còn Everton xếp thứ 3 kém Man Utd và Chelsea 6 điểm

Lần sửa bài viết gần nhất bởi NgocHa : 15-01-2015 vào lúc 12:46 AM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới