Share game FM24 (PC)
Trang thứ 14 trong tổng số 24 trang Trang đầuTrang đầu ... 41213141516 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 131 tói 140 trong tổng số 240

Chủ đề: 4-3-3DM AP is MOM

Số bài viết
    2,773

Từ: 4-3-3DM AP is MOM

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 69 Style Bài viết
    Tóm lại 1 câu là trong đội ko có 2 thằng : 1 Eriksen hoặc 1 Hazard thì đừng mong lấy bóng vàng :okay:. Chấm cmn hết
    Sak phũ :lcb:

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhoc_kesty Bài viết
    Cho bác cầm chel mua luôn cả eriksen tự chế tac mình nghĩ chưa chắc đã lấy đc QBV mùa 1 đâu :wy::wy:
    đừng thách sờ tai 69 chứ anh ta là Wi sơ :wy: nổi tiếng với tac kim cương số 10 huyền thoại của FM13 đó mà giờ đang inj nên chuyển sang lái Máy bay rồi

Số bài viết
    69

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    chắc tết Công gô mới dc nhé :okay:
    Với Arsenal thì sao bạn? Cho Ozil đá AP hay đá RDM đây? Bạn có thể tư vấn giúp mình concept cho Arseal với AP là Ozil/Carzola/Whilshere được không

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vipkyd Bài viết
    Với Arsenal thì sao bạn? Cho Ozil đá AP hay đá RDM đây? Bạn có thể tư vấn giúp mình concept cho Arseal với AP là Ozil/Carzola/Whilshere được không
    Ars pháo thủ mạnh hơn cả Tot :ga: mà :okay: chỉ gặp 1 vấn đề hơi khó tí là Ars team inj quá nhiều dạo trước mình có cầm qua Ars nhưng k dùng tac này thấy đá cũng dc phết mỗi tội inj khủng khiếp :daudau:

Add tac này thì hàng tv Ars khỏi phải chê rồi :okay: chắc sắm thêm 2 ông hv nữa cho ổn , bạn đợi tí mình demo 1 tí xem sao rồi view cho bạn xem nhé :okay:

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Arsenal có Wilshere hay Ramsey đá Roaming đều khủng, nhưng mà Wilshere FM15 inj hơi nhiều, Özil thể lực cùi bắp nhưng kỹ năng tấn công bá đạo thì để AP hợp lý hơn :okay:

Hoặc để Ramsey Roaming, Wilshere AP, Özil AML AP cũng ngon đó

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    Arsenal có Wilshere hay Ramsey đá Roaming đều khủng, nhưng mà Wilshere FM15 inj hơi nhiều, Özil thể lực cùi bắp nhưng kỹ năng tấn công bá đạo thì để AP hợp lý hơn :okay:

Hoặc để Ramsey Roaming, Wilshere AP, Özil AML AP cũng ngon đó
    Còn Cơn gió lạ vãi khủng mà k dùng sao, 2 thằng Wi so và Rambo thay nhau đá Roaming thôi vì 2 ông này inj khủng khiếp nên 2 thằng đá 1 vị trí có khi còn k đủ

Theo mình thì như lày chắc ổn : tận dụng dc khả năng thuận 2 chân để chuyền bóng và sút xa + FK của Cơn gió lạ lại còn tận dụng dc cái chân trái của Ozil để cắt vào dứt điểm :okay:

Số bài viết
    147

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Mình đã nghịch thử Chè xanh của bạn và bây giờ sẽ preview lại cho bạn nhé :okay:

Team chè mạnh mùa 1 nên mình mạnh dạn trả lời : "có thể dành Bóng vàng cho Hazard" (ngoài Hazard ra thì mình k khẳng định với bất kì thằng nào nhé vì chưa test thử với các thằng khác )

Mình đã nghịch thử 6 trận ( 5 EPL và 1 CL) và cho kết quả như sau :

Home vs QPR : MOM Oscar

Away vs Swansea: MOM Hazard

Home vs MU : MOM Cecs

Away vs Stoke : MOM Hazard

Home vs Shakhtar : MOM Hazard

Đặc biệt đây là trận mình thích nhất vì nó phản ánh đúng câu nói: "siêu sao phải biết cách tỏa sáng đúng lúc để đem về chiến thắng cho đội nhà"

Dẫn trước khá sớm với 2 bàn của Hazard nhưng sai lầm nơi hàng thủ đã khiến đội nhà bị gở 2-2 sau đó là sai lầm cá nhân của Mikel đã đẩy đội nhà vào thế bị dẫn 2-3 với chiếc thẻ đỏ ngu ngốc , nhưng kể từ đây Hazard đã vực dậy toàn đội với 2 đường chuyền 1 giúp đội nhà sang hòa 3-3 và 1 giúp đội nhà dẫn 4-3 nhưng lại là hàng thủ (do trận này mình dùng toàn đội hình 2) nên bị gỡ hòa 4-4 nhưng cuối cùng cũng chính anh ta là người chuyền bóng cho Remy sút bóng trúng hv đối phương phản lưới ghi bàn quyết định vào phút 90+1

Home vs West Ham : MOM Hazard đây là trận cuối cùng để mình ra quyết định trả lời cho bạn đồng thời khẳng định câu nói ở trên

Chỉ có thể nói 1 câu ngắn ngọn về Hazard trong trận đấu này : "điểm 10 cho chất lượng" :fa: 5 goal + 1 ass không phải ai đá cánh cũng có thể làm dc như Hazard

Player stars tính đến thời điểm này :

Av rating của Hazard: mình nghĩ Rô đú hay Mốc xì chắc cũng cỡ này chứ k hơn dc :okay:

Và bây giờ là phần quan trọng nhất : Tac 4-3-3DM RMD is MOM

Just for Chelsea with Key player RMD Hazard

TI

Training dành cho các key payer giữ sức và hạn chế các trấn thương trong tập luyện

Set pieces đặt biệt cho Hazard: cái này bạn phải set như mình nhé , không thì mình k bảo đảm là Hazard đoạt MOM dc đâu

Link tac dành tặng riêng cho bạn :okay:: https://www.fshare.vn/file/1B6LBFY82AZW

Cuối cùng chúc bạn chơi game vui vẻ với Chè Xanh và dành Bóng vàng với Hazard :danhtrong:

P/s: mình đã làm hết khả năng có thể và 80% là sẽ thành công 20% còn lại thì do bạn tự xoay sở nhé hãy nhớ câu tac là chết con người là sống nhé bạn :okay: "Tích cực quay tay , vận may sẽ đến"
    Cảm ơn bạn đã nhiệt tình trả lời giúp mình. Mình có 1 vài thắc mắc sau mong bạn giải đáp

1. PPM cho Hazard nên học những PPM nào (Place Shot, Curl side, Run with ball Right...). Đẩy Hazard sang cánh phải có phải train vị trí AMR ko. Tương tự với Oscar và Willian (Mình thích Chelsea và chỉ thích Hazard điểm cao nhất còn lại đồng đội thọt cũng đc chả sao)
    2. Mình thấy Chelsea cánh phải tấn công rất phũ nhưng cánh còn lại thọt đừng hỏi
    3. Bạn post cho mình tập luyện trc và trong mùa giải với
    4. Có nên vừa Focus vị trí và training học PPM cùng 1 lúc ko
    5. Nên Focus Raumeder hay từ Point điểm 1 cho hợp vị trí Raumeder. Nên train thêm vào point nào trong chỉ số của Hazard để hiệu quả tối đa. Mình thấy Decision và Flair, Anticiaption rất là khó lên. Trong khi đó bọn Ass chỉ bắt Hazard luyện Quick Ness vcc chứ

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của TLDarkAngel Bài viết
    Cảm ơn bạn đã nhiệt tình trả lời giúp mình. Mình có 1 vài thắc mắc sau mong bạn giải đáp

1. PPM cho Hazard nên học những PPM nào (Place Shot, Curl side, Run with ball Right...). Đẩy Hazard sang cánh phải có phải train vị trí AMR ko. Tương tự với Oscar và Willian (Mình thích Chelsea và chỉ thích Hazard điểm cao nhất còn lại đồng đội thọt cũng đc chả sao)
    2. Mình thấy Chelsea cánh phải tấn công rất phũ nhưng cánh còn lại thọt đừng hỏi
    5. Nên Focus Raumeder hay từ Point điểm 1 cho hợp vị trí Raumeder. Nên train thêm vào point nào trong chỉ số của Hazard để hiệu quả tối đa. Mình thấy Decision và Flair, Anticiaption rất là khó lên. Trong khi đó bọn Ass chỉ bắt Hazard luyện Quick Ness vcc chứ
    Hỏi nhiều vậy :daudau: giờ đến 10h tối mình bận rồi bạn , sau 10h tối trả lời bạn nhé

Số bài viết
    147

Chủ pic đâu rồi vào trả lời thắc mắc của mình đi chứ

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của TLDarkAngel Bài viết

1. PPM nên cho Hazard học Place shot thôi là đủ dùng rồi mấy cái còn lại mình nghĩ k cần thiết vì nếu bạn xem tac vận hành or xem thông số sau trận đấu thì thấy Hazard sút rất nhiều nên nếu có PPM Place shot nữa thì đủ bá đạo rồi. Bạn có biết Bale hồi trước xuất thân đá vị trí nào k là DL đó bạn sau này anh ta thi đấu cho Tot :ga: mới chơi AML và giờ thì sang RM lại đá AMR điều đó có nghĩ Bale lúc mới đầu đã Natural DL nhưng sau thời gian dài thi đấu đã từ từ Competent - Accomplished các vị trí khác , cũng như Hazard giờ đang Natural AML bạn đẩy sang AMR đây là vị trí Hazard đã Accomplished nên mình nghĩ k cần train thêm đâu nếu bạn muốn Natural luôn cả AMR vẫn dc nhưng train rất lâu đấy , điều này tương tự với Willian và Oscar nhé bạn :okay:

2. Cái này mình chưa hiểu ý bạn nếu bạn nói trong tac của mình thì mình trả lời luôn nhé

a/ ngay cái ý này đã mâu thuẫn với câu trên mà bạn cmt rồi : "(Mình thích Chelsea và chỉ thích Hazard điểm cao nhất còn lại đồng đội thọt cũng đc chả sao)"

b/ mình cố tình bug tag dồn bóng cho Hazard nên cánh trái or trung lộ có thọt cũng là điều đương nhiên :okay: mà theo mình thấy bạn nên xem lại nhé vì cánh trái thằng Willian cũng bá đạo k kém có trận Willian rê bóng qua đối thủ 24 lần, 24 lần k phải con số mà siêu sao nào cũng làm dc nhé bạn :okay: Còn trung lộ thì bạn khỏi lo 2 thằng MC ấy hiếm khi nào thọt lắm

3. Tập luyện thì mình đã hướng dẫn rất kỹ khi post tac :okay: , bạn xem lại trang #1 nhé , có đầy đủ và cứ làm theo đó là :okay:

4. Vẫn làm bình thường nhé bạn nhưng sẽ hoàn thành hơi lâu hơn so với tập riêng biệt từng hạng mục, cái này thì tùy bạn thấy cái nào quan trọng thì làm trước thôi :okay:

5. Hazard vốn đã là siêu nhân rồi nên lực cũng khủng, mình nghĩ nên Focus từng điểm 1 sẽ hiệu quả hơn và nên tập trung Focus vào finishing

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới