Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 24 trang Trang đầuTrang đầu ... 2101112131422 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 240

Chủ đề: 4-3-3DM AP is MOM

Số bài viết
    2,773

Từ: 4-3-3DM AP is MOM

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của TLDarkAngel Bài viết
    Mình cầm Chelsea. Đội hình 4-3-3 như của bạn. Có Poacher C.Fierrro và Advanced F Costa ngon nhưng ko biết xài. Mục đích giúp Hazard giành bóng vàng

Costa (Advanced F - A) Sup C.Fierro

E.Hazard (IF-S) Oscar (IF-S)

Pogba (CMD-Auto) Cesc (Roam)

Matic (Halfback)

Alaba (FB-A) Terry (CD-D) Cahill (CD-D) Azplicueta (FB-A)

Courtious (GK-D)

Đội hình trên mùa 1. Bạn xem hộ mình xem set thế nào để Hazard bóng vàng và tận dụng lợi thế của 2 TĐ ngon. Và tư vấn cho mình 1 (IF-S) or (W-S,W-A) bên cánh phải cho cân cánh Hazard với
    Đang định mùa 3 góp tiền mua Neymar...
    Và 1 thằng HV cánh phải Important Match + Ổn định cao.Dạng như Alaba ý cho cân cánh. Mình dùng thấy Azplicueta ngon thật nhưng trận cầu lớn thì thọt ko như Alaba

Thks
    đề bài hơi khó giải tí đó bạn cho mình đến trưa mai nhé :okay: vì thú thật từ lúc biết chơi FM đến giờ mình chưa 1 lần cầm Chè xanh :run: với cái tac của mình bug để thằng MC tiền vệ trung tâm ăn bóng vàng mà giờ bạn muốn Hazad 1 cầu thủ đá cánh thuần túy thì có vẻ hơi hơi lạc quẻ tí :fa: chắc mình phải cầm thử Chè xanh rồi xà quần tí mới biết dc bug tac ra sao cho Hazad ăn bóng vàng :daudau:

Chè thì mạnh sẵn rồi nên k lo tiền bạc và nhân lực nhưng vẫn cần có time để mình nghiên cứu tí :okay:

Mà chè có sẵn Wilian, Súp lơ rồi mà nhưng nếu bạn muốn mua thêm thì Cu đá đỏ là siêu nhân bên cánh phải nhé bạn giá mùa đầu tầm 32-35M bảng Anh nhé

Hậu vệ trái theo mình dùng ngay mùa 1 mà khủng thì có Danilo của Porto giá tầm 12-15M bảng Anh thằng này đá khá hay nhưng bạn phải mua ngay từ tháng 7 mùa đầu nhé vì để sang tháng 8 nó kí hđ mới với Porto thì

Số bài viết
    55

Cu đá đỏ là thằng nào hả bác. Nghe siêu nhân là thấy ưng rồi

Số bài viết
    108

Hụt quả bóng vàng! Cay cú vãi
    Chắc tại đầu mùa 2 mới ốp tac. Với Cu tí ít ghi bàn hẳn so với Eriksen
    Để xong mùa 2 rồi review luôn thể :okay:

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khoaiMBBG Bài viết
    Em sang napoli thần thánh rồi bác thớt ơi. Bác tư vấn em xem nên mua đứa nào nữa cho chuẩn tac với
    Bạn set như sau :

Nên mua thêm :

1 BPD : Dede or Musachio, Vertongen, Balanta

1BWM : 2 ae nhà Bender bạn chọn 1

và thằng Romero để sub vừa đá MC vừa đá DMC dc :okay: cùng lúc đó nên mua lại phần sỡ hữu của thằng Jorginho để sub luôn cho dày đội hình

Cánh thì mua thằng này về sub ngon lành cành đào http://fm-vn.com/diendan/showthread....88-CH-S%C3%A9c

Các thằng khác bạn thích thì để dùng sub k thì bán đi lấy tiền cũng dc :okay:

Số bài viết
    2,773

Cu đá đỏ là thằng nào hả bác. Nghe siêu nhân là thấy ưng rồi
    Cu đá đỏ :wy:

Số bài viết
    147

Icon7 Từ: 4-3-3DM AP is MOM

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    đề bài hơi khó giải tí đó bạn cho mình đến trưa mai nhé :okay: vì thú thật từ lúc biết chơi FM đến giờ mình chưa 1 lần cầm Chè xanh :run: với cái tac của mình bug để thằng MC tiền vệ trung tâm ăn bóng vàng mà giờ bạn muốn Hazad 1 cầu thủ đá cánh thuần túy thì có vẻ hơi hơi lạc quẻ tí :fa: chắc mình phải cầm thử Chè xanh rồi xà quần tí mới biết dc bug tac ra sao cho Hazad ăn bóng vàng :daudau:

Chè thì mạnh sẵn rồi nên k lo tiền bạc và nhân lực nhưng vẫn cần có time để mình nghiên cứu tí :okay:

Mà chè có sẵn Wilian, Súp lơ rồi mà nhưng nếu bạn muốn mua thêm thì Cu đá đỏ là siêu nhân bên cánh phải nhé bạn giá mùa đầu tầm 32-35M bảng Anh nhé

Hậu vệ trái theo mình dùng ngay mùa 1 mà khủng thì có Danilo của Porto giá tầm 12-15M bảng Anh thằng này đá khá hay nhưng bạn phải mua ngay từ tháng 7 mùa đầu nhé vì để sang tháng 8 nó kí hđ mới với Porto thì
    Bạn vẫn chưa phân tích đội hình mình thiếu gì và thừa gì (ý mình ở đây các vị trí có ổn ko, liệu có bị dẫm chân lên nhau ko). Mà bạn nghiên cứu sắp xếp đội hình + PI làm sao cho hợp lý ở đâu thế. Mình chỉ set theo báo cáo của Report coach thôi....

Chả nhẽ ko có bóng vàng giành cho cầu thủ đá cánh sao ?? Mà theo bạn Hazard đá IF hay W là chuẩn nhất. Nếu đá IF và W thì đội hình và các vệ tinh xung quanh ntn vậy

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của TLDarkAngel Bài viết
    Bạn vẫn chưa phân tích đội hình mình thiếu gì và thừa gì (ý mình ở đây các vị trí có ổn ko, liệu có bị dẫm chân lên nhau ko). Mà bạn nghiên cứu sắp xếp đội hình + PI làm sao cho hợp lý ở đâu thế. Mình chỉ set theo báo cáo của Report coach thôi....

Chả nhẽ ko có bóng vàng giành cho cầu thủ đá cánh sao ?? Mà theo bạn Hazard đá IF hay W là chuẩn nhất. Nếu đá IF và W thì đội hình và các vệ tinh xung quanh ntn vậy
    ồ, đội hình đó mà bạn mua dc thêm Pogba là khủng vãi cc rồi

theo mình thì :

MC-AP : Oscar

MC-RPM : F4 or Pogba

AMR-RMD : Hazad (hay AML-RMD đổi sang vẫn dc )

AML-AP: Wilian (hay AMR-AP đổi sang vẫn dc)

DM-BWM: Matic

Phần PI thì mình set tối ưu theo tac rồi, bạn add tac vào là nó có luôn PI mà :okay:

Bàn về Hazad nhé : theo mình bạn cho anh ta đá Raumdeuter đi rồi dùng thêm shout lên bóng theo cánh anh ta đá xem thế nào :okay: mình nghĩ nếu dồn bóng để anh ta đá chắc cũng ăn bóng vàng thôi. Vấn đề là như mình nói ở trên "mình chưa từng cầm qua Chè xanh và Hazad" nên bạn cho mình tí time xà quần nhé , đến trưa mai mình sẽ nói rõ hơn cho bạn :okay:

p/s : bạn Khoai đã cầm Chè xanh và dùng tac này với Hazad là Raumdeuter có test vài trận thấy cũng ổn

Trận thứ 3 lại là 5 - 0. trùng hợp thế nhờ, ăn được 5 quả xong là chúng nó cứ nhè người đội bạn chúng nó sút. 2 trận sút 74 quả thì mất đến 60 quả đập trúng người đội bạn. Quả này không khéo bị liên đoàn bắt nộp tiền mua cao dán salonpat cho bọn nó mất

Số bài viết
    55

Toàn hàng > 20M thì em mua sao nổi bác. Thôi lại dùng hàng Việt

Số bài viết
    2,773

Toàn hàng > 20M thì em mua sao nổi bác. Thôi lại dùng hàng Việt
    Vãi Napoli giàu vcc mà bán thằng Insigne đi chắc dc tầm 12-15M + mấy thằng làng nhàng nữa chắc dc 30M

Mua Niklas Stark về đá BWM cũng dc giá mùa đầu 3-4M thôi rẻ rề :okay:

Rồi xúc Musachio có 10-12M đá BPD or Balanta tầm 5-7M , Dede thì 12-15M chứ đâu mắc còn muốn rẻ nữa thì thằng này Vallejo 675K ngay đầu mùa mới dc nhé tã lắm thì Tore Reginiussen 475K cũng ok

Còn thằng tv cánh Borek Dockal để sub có 2M chứ nhiêu

30M là dư sức sắm đống đó rồi :fa:

Số bài viết
    460

Tác của a 2đún đắt vậy. A post qua fm-base cho nổi tiếng thêm đi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới