Share game FM24 (PC)
Trang thứ 24 trong tổng số 24 trang Trang đầuTrang đầu ... 14222324
Hiển thị kết quả từ 231 tói 240 trong tổng số 240

Chủ đề: 4-3-3DM AP is MOM

Số bài viết
    69

Từ: 4-3-3DM AP is MOM

thằng Chel bản save mình bá đạo lắm muốn nó nhả hazard cũng phải 100 mil trở lên quá. Mùa 1 nó vô địch PL trước 7 vòng cơ mà

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NgocHa Bài viết
    Ngoài những cầu thủ này thì còn cầu thủ nào nữa không? Budget 27M bảng
    Mấy chú trên không thể bid. Chỉ có Ganso và Augusto thì bid được nhưng đá xịt.
    Canles thì Socied kg chịu bán

Cầm Everton chơi đến 1/2 mùa giải với MC-AP là Grenier (của Lyon), điểm trung bình là 8,14 (sau Hazard) và bị loại từ vòng gửi xe bình chọn QBV

Còn Everton xếp thứ 3 kém Man Utd và Chelsea 6 điểm

Ham sịt, Turan, Sneijder mà k bid dc à nhất là Sergio Canales thì đầu mùa xúc chỉ tầm 6-8M mà k thì thử mượn Roberto Pereyra của Juv xem :okay:

Về Danh sách đề cử QBV rút ngọn nếu k có tên thì cũng k có gì lạ : bạn xem lý do mình giải thích cho bạn bangtit ở trên nhé :okay: đk đầu tiên để lọt vào ds đề cử QBV rút gọn là đội bóng bạn cầm phải dc tham dư cúp châu âu (và tính đến thời điểm công bố ds thì đội bóng của bạn vẫn đang thi đấu chứ k bị loạt từ sớm nhé ) , đk thứ 2 là bạn phải có kha khá số lượng bàn thắng và ass tính đến thời điểm công bố ds ( không phải tự dưng mà mình set cho thằng MC-AP làm tất cả các set pieces và đá pen - đây chính là nguyên nhân - tốt nhất là tầm 10 goal + 10 ass trở lên, đk thứ 3 là đội bóng bạn cầm tính đến thời điểm công bố ds thì phải đạt thứ hạng tốt ở giải quốc nội (top 3 trở lên chẳng hạn ) và đk cuối cùng là rating phải tương đối khá (phải nằm trong top 10 rating của ds đề cử chẳng hạn

Có lần mình cầm Sói cùi với Đờ bờ rùi là MC-ÁP rating còn cao hơn cả Ericksen nhưng thành tích ở giải quốc nội k tốt với thằng Đờ bờ rùi ít ghi bàn với kiến tạo thì lúc công bố ds đề cử QBV rút gọn cũng k có tên :daudau: bị loạt từ vòng gửi xe mặc dù số rating với mấy thằng trong ds đề cử QBV rút gọn thì độc bá

Có thể để mình tìm vài thằng MC-AP nữa để tv cho các bạn thêm phong phú trong viêc lựa chọn

Số bài viết
    130

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NgocHa Bài viết
    Ngoài những cầu thủ này thì còn cầu thủ nào nữa không? Budget 27M bảng
    Mấy chú trên không thể bid. Chỉ có Ganso và Augusto thì bid được nhưng đá xịt.
    Canles thì Socied kg chịu bán

Cầm Everton chơi đến 1/2 mùa giải với MC-AP là Grenier (của Lyon), điểm trung bình là 8,14 (sau Hazard) và bị loại từ vòng gửi xe bình chọn QBV

Còn Everton xếp thứ 3 kém Man Utd và Chelsea 6 điểm
    James Ward-prowse vô đối

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của moon_river Bài viết
    James Ward-prowse vô đối
    Sợ thằng này đầu mùa 1 mua k dc ấy chứ :daudau:

Số bài viết
    739

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Sợ thằng này đầu mùa 1 mua k dc ấy chứ :daudau:
    Chính xác là thế! Mình đã newgame và offer 2 lần đều bị hét giá >30 củ, trong đó trả ngay ~ 14 củ.

Số bài viết
    69

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của moon_river Bài viết
    James Ward-prowse vô đối
    thằng này ko đá được cả mùa thậm chí nó chỉ được 1 nửa của eriksen thôi nhé. Đã từng test trên sout và khá ngán ngẩm với em này

Số bài viết
    172

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Chers86vn Bài viết
    Có ai sử dụng cho patch 15.2.1 review dùm phát ?
    Thử rồi và thua tan tác, hậu vệ lủng toàn bị truyền dài chết toi. Chuyển sang dùng bản Possession thì ngon hơn, chắc chắn nhưng ghi bàn hơi ít.

Cuối cùng dùng tac Beautiful Play trên FMbase với 3 tiền đạo ghi bàn vui vãi, cứ làm tầm 2-3 trái lại chuyển về Possession 4-3-3 để giữ tỉ số và thi thoảng ghi thêm

Dùng với Juve luôn nhé ko chủ tac lại bảo cầu thủ không đạt yêu cầu. Mua thêm mỗi Balanta

hỏi thế gian tình là gì

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thekidvn Bài viết
    Thử rồi và thua tan tác, hậu vệ lủng toàn bị truyền dài chết toi. Chuyển sang dùng bản Possession thì ngon hơn, chắc chắn nhưng ghi bàn hơi ít.

Cuối cùng dùng tac Beautiful Play trên FMbase với 3 tiền đạo ghi bàn vui vãi, cứ làm tầm 2-3 trái lại chuyển về Possession 4-3-3 để giữ tỉ số và thi thoảng ghi thêm

Dùng với Juve luôn nhé ko chủ tac lại bảo cầu thủ không đạt yêu cầu. Mua thêm mỗi Balanta

Không sao đâu bạn , cái gì cũng k hoàn hảo mà :okay: mà mình thấy có mấy mem dùng với Juv bá vãi mà

Số bài viết
    2

Link die rồi bác Tuấn ơi.

Số bài viết
    1

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới