Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 50
    Số bài viết
    328
    Toàn thằng lực ngon nhỉ, ko đắt mới là chuyện lạ. Lực như thế thuộc loại trung bình khá rồi!

Số bài viết
    73
    sao mấy bác có dc mấy thèng này hay nhỉ .Em chả bao giờ có

Số bài viết
    342
    sao nó quốc tịch VN mà đá cho tuyển Brazil thế >.<. Phản quốc àh.

Số bài viết
    111
    Bạn Xem Lại đi !
    Brazil Là Quốc Tịch Của Hlv Mà !

Số bài viết
    165
    Chú Nguyễn Xuân Hoàng thì phục thật, chưa thấy chú nào từ Gia Rai lên

Còn những chú ở CLB lớn thì HLV người nước nào thỉnh thoảng vài năm sau có cầu thủ trẻ nước đó đầu quân cho CLB rồi ko tiếc cho thằng giỏi tut nó 1 tí thì nó lên ngay í mà, chả cần pot cao.

Số bài viết
    328
    Hình như để có mấy thằng VN này thì lúc đầu setup new game phải chọn hiển thị cầu thủ VN đúng ko mấy pa?

Số bài viết
    73

Icon14

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zeus_son21 Bài viết
    Hình như để có mấy thằng VN này thì lúc đầu setup new game phải chọn hiển thị cầu thủ VN đúng ko mấy pa?
    đúng rồi đấy pa . Mình muốn bóng đá nươc nhà đi lên nên load dữ liêu Việt Nam rồi kiếm mấy thằng trẻ cho nó về CLB mình quản lý . Mặc dù đó chỉ là trong fm thôi nhưng vẫn thấy vui

Số bài viết
    334
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zeus_son21 Bài viết
    mấy thằng này là hàng random thôi, k0 cần chọn load all from vietnam đâu.
    chỉ cần mình chọn quốc tịch vn, dc vài năm (thậm chí là năm 2) sẽ có mấy thầng việt nam trong đội trẻ
    nếu chọn laod all from vn thì mấy thằng random trong nc chỉ số nhiều thằng còn đẹp hơn cơ, nhưng vì đá trong nc nên giá thấp lắm

Số bài viết
    80
    phải chọn Load All From Vietnam thì mới có nhìu thằng hay được , em mua cả bộ Văn QUyến - Công Vinh - Thanh Bình , về cho tập ở MU rồi cho Antwerp mượn giá bây giờ , mỗi anh 2m rồi . trong đội trẻ mỗi năm lại tuyển được 1-2 đứa khá ngon , cho đào tạo rồi cho mấy tới mấy club con , mỗi hè em lại cho đội 2 cùng nguyên dàn VN làm 1 chuyến du đấu ở VN với Gia Lai , Đồng Tâm , ACB , SLNA , mình hết lòng đào tạo nguyên dàn hơn 7 VN , thế mà vẫn ko khá được . ủa các bác cho hỏi là hình như trong FM , VN Mình ko có đá Sea Game thì phải , em cứ đợi canh Seagame coi dàn VN của em quất thằng Thai ko , thế mà chỉ có friendly với vòng loại vớ vẩn thôi , chả thấy Seagame đâu

Số bài viết
    1

Icon14

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của namcod Bài viết
    phải chọn Load All From Vietnam thì mới có nhìu thằng hay được , em mua cả bộ Văn QUyến - Công Vinh - Thanh Bình , về cho tập ở MU rồi cho Antwerp mượn giá bây giờ , mỗi anh 2m rồi . trong đội trẻ mỗi năm lại tuyển được 1-2 đứa khá ngon , cho đào tạo rồi cho mấy tới mấy club con , mỗi hè em lại cho đội 2 cùng nguyên dàn VN làm 1 chuyến du đấu ở VN với Gia Lai , Đồng Tâm , ACB , SLNA , mình hết lòng đào tạo nguyên dàn hơn 7 VN , thế mà vẫn ko khá được . ủa các bác cho hỏi là hình như trong FM , VN Mình ko có đá Sea Game thì phải , em cứ đợi canh Seagame coi dàn VN của em quất thằng Thai ko , thế mà chỉ có friendly với vòng loại vớ vẩn thôi , chả thấy Seagame đâu
    bác có ý tưởng hay quá , em chỉ mong được thấy mấy thằng VN đá bên đó thôi chứ không nghĩ tới chuyện quất thằng THai LAn ở Seagame đâu . keke em bái phục Bác rồi đó . lấn này em quyết đưa Viet NAm vào vòng chung kết WorldCup .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới