Share game FM24 (PC)

Trang thứ 3 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 54
    Số bài viết
    264

Từ: Cách săn lùng cầu thủ trẻ/Random tốt !

mình chơi mùa 2 rồi, nhưng làm như hướng dẫn chẳng thấy có thằng nào là sao?

Số bài viết
    12

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Nhoccon Bài viết
    mình chơi mùa 2 rồi, nhưng làm như hướng dẫn chẳng thấy có thằng nào là sao?
    Phải check young intake list ngay trong ngày nó regen ra!!! Để sang ngày hôm sau là ko thấy, có thể do những clb khác nó hốt sạch rồim ko biết có đúng ko!!! Mình toàn check ngay ngày nó regen ra thì thấy cũng khá nhiều cầu thủ trẻ!! Quên ko chộp hình!!! Thanks admin nhiều!!! Bài viết khá hay và hữu ích

Số bài viết
    183

Mìh đang chơi đến 2035 , năm nào cũng săn trẻ. Kinh nghiệm là cuối tháng 8 từ 23/8 đến giữa tháng 9 15 là có regen của brazil và argentina. Cuối tháng 2 từ ngày 20 đến 28 là regen của pháp và đức. Đầu tháng 3 đến tầm 25 là regen của anh, bỉ, italia, hà lan và tây ban nha. Fm 15 này regen mỗi năm mỗi khác không ra ngày cố định đâu. Chịu khó ngày nào cũng để ý list youth intake trong khoảng tgian đo là được :cha1:

Số bài viết
    12

Có điều không hiểu sao có 1 vài thằng mới 15 tuổi, sign về ko xin được WP ... mà lại còn bị cái vụ 3 năm sau mới cho về đội của mình nữa mới đau chứ ... có ai biết tại sao không??? và nếu biết thì chỉ mình cách khác phục tình trạng này với. Lỡ sign rồi ko cancel đc mà phải đợi nó đến 18t mới mang về train được ... Ứa gan :huh:

Số bài viết
    491

mình cũng bị y hệt 3 năm sau lúc hết hợp đồng mới chịu về T_T có khả năng là do ko để ý lúc đàm phán nó đòi hết hợp đồng mới sang

Số bài viết
    46

đây là cách mình scout phải không, em còn non và tươi với Fm lắm, thỉnh các vị tiền bối thông não giùm

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ForzaMilan Bài viết
    đây là cách mình scout phải không, em còn non và tươi với Fm lắm, thỉnh các vị tiền bối thông não giùm
    uh, đặt đk bạn cần tìm vào để nó hạn chế mới số lượng cầu thủ phải scout :okay:

Số bài viết
    46

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    uh, đặt đk bạn cần tìm vào để nó hạn chế mới số lượng cầu thủ phải scout :okay:
    đk là gì thế lão ca

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ForzaMilan Bài viết
    đk là gì thế lão ca
    vd bạn cần tìm cầu thủ đá vị trí nào, bao nhiêu tuổi, Ca-pa trong khoản mấy sao ...

Số bài viết
    46

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    vd bạn cần tìm cầu thủ đá vị trí nào, bao nhiêu tuổi, Ca-pa trong khoản mấy sao ...
    muốn scout cầu thủ tiềm năng, vị trí nào cũng được miễn sao nó có CA/PA cao là được, mà set vậy nó ra toàn cẩu thủ giá trăm triệu như dybala này nọ
    em set CA 1 sao, và PA 4 sao được không, như vậy đúng không

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới