Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 42 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 414
    Số bài viết
    305

Từ: Topic Khoe Thành Tích

sorry anh em nhớ nhầm hóa ra vẫn ở bên phần sân đội bạn , 35 yard

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tungvh Bài viết
    sorry anh em nhớ nhầm hóa ra vẫn ở bên phần sân đội bạn , 35 yard
    bàn kiểu này bữa monreal cũng làm 1 trái :okay: bản này thằng nào cross ngon thì tiền đạo đánh đầu vào, mà cross ngu thì vào thẳng gôn luôn :trollol:

Số bài viết
    305

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    bàn kiểu này bữa monreal cũng làm 1 trái :okay: bản này thằng nào cross ngon thì tiền đạo đánh đầu vào, mà cross ngu thì vào thẳng gôn luôn :trollol:
    đây không phải là cross, cross thì mình đã chả post

đây là thủ môn đội bạn lên phá bóng nó phá vào khoảng trống chỗ thằng luke shaw nên nó quất 1 chạm vào luôn.

mình post lên vì giống bàn của tuanhuyndai là thủ môn không ở trong khung thành thôi.

Cá nhân thì thấy các pha sút xa trong khung thành có thủ môn mới đáng gọi là sút xa.

Chứ trường hợp gôn không có trong khung thành thì đơn giản.

Ngày xưa các phiên bản trước mình có bàn như thế này quá nhiều.

Thường là đội bị dẫn bàn , phút cuối thủ môn lên tham gia tấn công và không về kịp nên bị chết bàn từ sân nhà đối thủ.

Số bài viết
    305

Vô địch trước 8 vòng đấu.

Số bài viết
    2,773

đây không phải là cross, cross thì mình đã chả post

đây là thủ môn đội bạn lên phá bóng nó phá vào khoảng trống chỗ thằng luke shaw nên nó quất 1 chạm vào luôn.

mình post lên vì giống bàn của tuanhuyndai là thủ môn không ở trong khung thành thôi.

Cá nhân thì thấy các pha sút xa trong khung thành có thủ môn mới đáng gọi là sút xa.

Chứ trường hợp gôn không có trong khung thành thì đơn giản.

Ngày xưa các phiên bản trước mình có bàn như thế này quá nhiều.

Thường là đội bị dẫn bàn , phút cuối thủ môn lên tham gia tấn công và không về kịp nên bị chết bàn từ sân nhà đối thủ.
    Sak, nói như bạn thì mấy bàn của R10 và Beck 7 của MU ở EPL đều à

Tình huống dẫn đến bàn thắng của Eto là do thằng GK Hull city ra đá phạt lên rồi bị Oman bên mình đón dc bóng chuyền ngang sang cho Eto sút bóng sống từ phần sân nhà, cơ bản là thằng Gk vẫn chạy về kịp nhưng k với đến bóng thôi :okay:

Mà bàn của Eto nhớ k lầm là bàn mở tỉ số đó, bàn thắng nào đều có cái hay của nó chứ

Nếu bạn nói có nhiều bàn thắng như tình huống của Eto sút bóng vào khung thành không có gk là đơn giản thì cứ post lên đi :okay: cá nhân mình thấy bản FM15 này các cầu thủ rất thích sút xa và lốp bóng khi phát hiện GK nhô cao hoặc đứng sai vị trí nhưng k phải ai cũng sút chuẩn vào khung thành nhé bạn

Còn về khoảng cách thì sorry Shaw chỉ 35 yards mà so với 55 yards của Eto thì ... ayha: mình cũng chẳng ham hố gì mấy cái kỉ lục chủ yếu post lên góp vui cho ae chém thôi :okay:

Số bài viết
    305

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Sak, nói như bạn thì mấy bàn của R10 và Beck 7 của MU ở EPL đều à

Tình huống dẫn đến bàn thắng của Eto là do thằng GK Hull city ra đá phạt lên rồi bị Oman bên mình đón dc bóng chuyền ngang sang cho Eto sút bóng sống từ phần sân nhà, cơ bản là thằng Gk vẫn chạy về kịp nhưng k với đến bóng thôi :okay:

Mà bàn của Eto nhớ k lầm là bàn mở tỉ số đó, bàn thắng nào đều có cái hay của nó chứ

Nếu bạn nói có nhiều bàn thắng như tình huống của Eto sút bóng vào khung thành không có gk là đơn giản thì cứ post lên đi :okay: cá nhân mình thấy bản FM15 này các cầu thủ rất thích sút xa và lốp bóng khi phát hiện GK nhô cao hoặc đứng sai vị trí nhưng k phải ai cũng sút chuẩn vào khung thành nhé bạn

Còn về khoảng cách thì sorry Shaw chỉ 35 yards mà so với 55 yards của Eto thì ... ayha: mình cũng chẳng ham hố gì mấy cái kỉ lục chủ yếu post lên góp vui cho ae chém thôi :okay:

Nặng nề quá bác , em thua mà nói rõ là nhớ nhầm về vị trí kết thúc của shaw rồi.

Mình cũng ghi rõ quan điểm cá nhân là thích các cú sút có gôn ở khung thành hơn là ko có gôn mà.

Quan điểm cá nhân thì thích kiểu gì chả đc

Số bài viết
    2,773

Nặng nề quá bác , em thua mà nói rõ là nhớ nhầm về vị trí kết thúc của shaw rồi.

Mình cũng ghi rõ quan điểm cá nhân là thích các cú sút có gôn ở khung thành hơn là ko có gôn mà.

Quan điểm cá nhân thì thích kiểu gì chả đc
    Sak , mới tí đã dỗi

trong savegame mình còn 1 bàn thắng của Eto ghi vào lưới của MU có thể sánh ngang hoặc tình huống giống 90% bàn thắng ngã bàn đèn mùa 12-13 của R10 ghi vào lưới MC nhưng rất tiếc mình chơi share k up lên dc cho ae xem :okay: chỉ có thể nói 2 từ quá ảo về bàn thắng này :fa:

Chỉ 4 chạm là bóng nằm trong lưới MU : Gk mình phát bóng lên cho Eto, Eto đẩy bóng sang cánh cho Coleman rồi xâm nhập vòng cấm đón quả tạt vào của Coleman và ngã bàn đèn như hình :woa:

Số bài viết
    305

Nói đến ngả bàn đèn em cũng có quả của Lewandowski

File trận đấu cho bác nào thích xem trực tiếp.

Hiện tại bản beta chưa cho kết nối với Youtube

http://www.mediafire.com/download/g2...+v+Burnley.pkm

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

http://www.fshare.vn/file/T6FYYD03AT/

Bàn cuối cùng, rõ ràng là sút vào, mà nó tính OG GK, chả hiểu sao luôn :pf:

Số bài viết
    506