Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 118

Hybrid View

Số bài viết
    590

Từ: Tư vấn cách set đội hình

Lần đầu mình chơi mà thấy Coaching Style là tactical, trước giờ thấy mỗi Attacking, Defending, General

Số bài viết
    58

Mình đang muốn xây dựng tac 4-3-1-2 Narrow cho MU. không biết set Di Maria thế nào cho giống hồi anh đá MC ở Real hoặc ở Mu giai đoạn đầu nhỉ?

Số bài viết
    396

1 members found this post helpful.

Nghĩ là Adv Playmaker role support lệch trái, mình cũng đang chơi Mu 3 tiền vệ trung tâm giăng ngang nhưng là 4 3 2 1 với 2 Inside Foward và dùng Di maria ở cánh phải

Số bài viết
    590

Có bác nào test giùm mình tactic được ko nhỉ , tac kiểu Dormund fm 15 4-4-1-1, yêu cầu 2 ông đá cánh tốc độ nhanh tí

link down tactic(có kèm file match đá với Chelsea ở sân khách, trận mà nhiều pha phản công nhất):
    https://www.dropbox.com/s/sd4obyw3aj...ssing.rar?dl=0

Số bài viết
    491

mọi người tư vấn mìh apli iva matic thì set role nào nhỉ, cả thằng barca nó muốn bán barta 25tr có nên mua không

Số bài viết
    362

Matic set BWM hoặc Anchor Man cho hổ báo nhé :okay: Apli với Matic thì cứ set wingback là đẹp rồi, công thủ nhịp nhàng. Batra 25 triệu thì mua làm chi, đắt quá, về lại phải xoay vòng.

Số bài viết
    491

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Sai Bài viết
    Matic set BWM hoặc Anchor Man cho hổ báo nhé :okay: Apli với Matic thì cứ set wingback là đẹp rồi, công thủ nhịp nhàng. Batra 25 triệu thì mua làm chi, đắt quá, về lại phải xoay vòng.
    matic mình hay để MC thì ko có anchor man bạn à còn BWM thì tốc độ hơi lởm ko biêt có tốt ko mình đang để DLP D, cho mình hỏi luôn lucas romero thì nên cho đá B2B hay roammaker nhé

Số bài viết
    125

hic, mọi người có kế nào chống phạt góc ko? mình chơi phản công, toàn thua do phạt góc mới đâu

Số bài viết
    50

Các bác cho hỏi, mình thích đá đội hình 3 MC với 1 half back + 2 chạy cánh. Nhưng nếu set 4-3-3 V-style thì 2 thằng chạy cánh rất ít khi tham gia phòng ngự, khi triển khai bóng ở khu vực giữa sân thì cno dâng quá cao làm không có người để đan bóng (mình đá bóng ngắn), còn nếu cho đá ML/MR thì lại k có cái set cut inside, mà Di Maria cho đá MR mà đá winger thì ra cái quái gì đâu .

Có cách nào khắc phục k nhỉ.

Thêm cái này nữa, đầu mùa chấn thương 9 thằng :loemat:, 3 vòng đầu gặp Liv Ars Chel liền 1 mạch, nó rape cho k ngóc đầu dậy đc, xong h bọn cầu thủ chứ lảm nhảm là CLB thiếu tham vọng này nọ blah blah, morale thì toàn vàng với đỏ, đá hãm vl, buff cho nó kiểu gì đây cách bác, morale sida như thế thì k còn là vấn đề của tactics nữa r

Số bài viết
    590

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Seta aha Bài viết
    Các bác cho hỏi, mình thích đá đội hình 3 MC với 1 half back + 2 chạy cánh. Nhưng nếu set 4-3-3 V-style thì 2 thằng chạy cánh rất ít khi tham gia phòng ngự, khi triển khai bóng ở khu vực giữa sân thì cno dâng quá cao làm không có người để đan bóng (mình đá bóng ngắn), còn nếu cho đá ML/MR thì lại k có cái set cut inside, mà Di Maria cho đá MR mà đá winger thì ra cái quái gì đâu .

Có cách nào khắc phục k nhỉ.

Thêm cái này nữa, đầu mùa chấn thương 9 thằng :loemat:, 3 vòng đầu gặp Liv Ars Chel liền 1 mạch, nó rape cho k ngóc đầu dậy đc, xong h bọn cầu thủ chứ lảm nhảm là CLB thiếu tham vọng này nọ blah blah, morale thì toàn vàng với đỏ, đá hãm vl, buff cho nó kiểu gì đây cách bác, morale sida như thế thì k còn là vấn đề của tactics nữa r
    ML/MR thì set wide Midfielder là có cut inside thôi bạn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới