Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu ... 2101112
Hiển thị kết quả từ 111 tói 118 trong tổng số 118
    Số bài viết
    58

Từ: Tư vấn cách set đội hình

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zellpro Bài viết
    minh cũng cảm thấy đá IF A tiện đạo rate thường ko được tốt, bình thường mình hay set cánh trái IF cánh phải W , nếu mình có 2 cầu thủ đá IF ở 2 cánh thì theo bạn có nên set 2 IF không có sợ trung lộ chật chội quá không hay set 1 IF 1 AP
    mình dị ứng với mẫu AP đá cánh lắm :fa:
    mình nghĩ nếu tactics của bạn có AMC, thì set như bạn vẫn là chuẩn nhất, 1 IF, 1 Winger, giống như bạn trên kia có nói kìa, như thế sẽ tránh dẫm chân AMC. bản thân mình khi dùng 2 IF và có AMC, AP hoặc Tre mình thường set cả 3 ông Attack, chuyển tiền đạo thành mẫu làm tường, mà vậy phải hy sinh ST cũng chán lắm :okay:
    còn dùng 2 IF thì đúng là tac 4 1 2 2 1 của Barca vẫn là hợp lý nhất ^^

Số bài viết
    491

mọi người thường hay set tốc độ chuyền bóng ở mức nào hay cứ để trống tùy vào diễn biến trận đấu

Số bài viết
    2,773

set tốc độ chuyền bóng ở đâu vậy bạn

Số bài viết
    491

à tức là cái tempo í mà ở bảng TI , nên bỏ trống hay lựa chọn tempo để training tac cho nhanh nhỉ

Số bài viết
    2

cho em xin cách chống lại những đội rê bóng tốt đi ạ

Số bài viết
    694

Topic có vẻ ít quá nhỉ
    Tư vấn mình chút
    Arsenal đá 4-2-3-1
    2 MC : BWN - DLP
    AMC : AP -S
    2 cánh : IF -A và W -S
    ST : CF -A

Ozil đá AMC sp với sự hỗ trợ của ramsey (DLP) và 1 BWN chất lượng nhưng rate đều, goal và ass rất ít. Team mình Ass nhiều nhất là Giroul với gần 20 ass, ghi bàn nhiều nhất cũng là anh này với 30 bàn. Giờ mình muốn cho Ozil Ass nhiều hơn thì phải làm sao

Mình đang dự định để Ramsey đá RMP vậy các vị trí còn lại nên thay đổi thế nào thì hợp

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fanbongda Bài viết
    Topic có vẻ ít quá nhỉ
    Tư vấn mình chút
    Arsenal đá 4-2-3-1
    2 MC : BWN - DLP
    AMC : AP -S
    2 cánh : IF -A và W -S
    ST : CF -A

Ozil đá AMC sp với sự hỗ trợ của ramsey (DLP) và 1 BWN chất lượng nhưng rate đều, goal và ass rất ít. Team mình Ass nhiều nhất là Giroul với gần 20 ass, ghi bàn nhiều nhất cũng là anh này với 30 bàn. Giờ mình muốn cho Ozil Ass nhiều hơn thì phải làm sao

Mình đang dự định để Ramsey đá RMP vậy các vị trí còn lại nên thay đổi thế nào thì hợp
    do núp chứ do gì ozil chân chuyền siêu hạng với bộ chỉ số như mơ mà

đùa tí thôi xem lại TI với PI nhé 2 cái này khá là quan trọng theo đánh giá của mình, mình đang dùng tac y hệt roles trên luôn mà Ozil 2 trận 4 ass + 1 goal rating trận nào cũng 9.0 trở lên chỉ thua mỗi anh đẹp trai Chi pu

Tham khảo thử xem ntn

Số bài viết
    694

Oh, PI mình ít khi set toàn để nguyên thôi. Tactic của bác tuấn để AP -A, ST là T-M. Để mình về test xem có thay đổi gì khá ko
    Giờ mình đang có ý định để Ramsey đá RMP thì mấy thằng khác nên set thế nào cho hợp

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới