Share game FM24 (PC)
Trang thứ 13 trong tổng số 83 trang Trang đầuTrang đầu ... 311121314152363 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 121 tói 130 trong tổng số 827
    Số bài viết
    58

Từ: Hỏi / Đáp nhanh game FM15 !

Cho mình hỏi muốn hiện đầy đủ họ tên cầu thủ thì chọn ở đâu nhỉ. VD như : Wayne Rooney nó chỉ hiện Wayne

Số bài viết
    147

Làm sao để luyện lên chỉ số Decisions Concentration, Vision.... Mình ví dụ ở đây Balanta Decisions 12 mình muốn luyện lên 15 > thì train ntn. Mình có nhớ là trong Focus ko có phần Focus Decisions, Concentration ...
    Cách để luyện 1 cầu thủ trẻ, lực bt ví dụ như Youri Tielemans lên chỉ số đẹp như nào (Kiểu như là mua về rồi cho 1 thằng cùng vị trí TUT, Focus theo vị trí và Focus theo chỉ số cần Focus. Mình Focus 1 điểm giả sử là passing từ 12 > 13 mất bao lâu. Passing lên 13 rồi thì chuyển sang Focus cái khác. 1 Năm chỉ số Focus passing lên tối đa được bao nhiêu điểm <điểm passing xuất phát là 12 nhé>.

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của TLDarkAngel Bài viết
    Làm sao để luyện lên chỉ số Decisions Concentration, Vision.... Mình ví dụ ở đây Balanta Decisions 12 mình muốn luyện lên 15 > thì train ntn. Mình có nhớ là trong Focus ko có phần Focus Decisions, Concentration ...
    Cách để luyện 1 cầu thủ trẻ, lực bt ví dụ như Youri Tielemans lên chỉ số đẹp như nào (Kiểu như là mua về rồi cho 1 thằng cùng vị trí TUT, Focus theo vị trí và Focus theo chỉ số cần Focus. Mình Focus 1 điểm giả sử là passing từ 12 > 13 mất bao lâu. Passing lên 13 rồi thì chuyển sang Focus cái khác. 1 Năm chỉ số Focus passing lên tối đa được bao nhiêu điểm <điểm passing xuất phát là 12 nhé>.
    sak hỏi 1 phát lắm vậy chơi FM lâu rồi còn j

phần metal thì chỉ focus vài cái thôi, mental dịch nôm na ở đây là kinh nghiệm, vậy nên tùy thằng mà nó lên ra sao mình nhớ k nhầm thì 1 chỉ số trong 1 mùa lên tầm 1-3 hay 4 điểm j đó là max, CA tăng tầm 20 điểm là max nhớ trước đọc ở 4rum là vậy, hình như do JM nói trong cái topic phương pháp huẩn luyện, bạn chịu khó đọc đi

http://fm-vn.com/diendan/forumdisplay.php?345-Training

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    81

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của TLDarkAngel Bài viết
    Focus ko có Decisions nhưng train theo vị trí thì nó gồm cả decisions đó bạn. Mình toàn train theo vị trí thôi

Đà Nẵng - Dạy kèm anh văn, TOEFL, TOEIC, IELTS, luyện thi Đại học
    www.englishhome.com.vn
    https://www.facebook.com/EnglishHomeDaNang

Số bài viết
    207

Cho mình hỏi khi new game mình có cài bộ trenfer THe Whizzkidz trên diễn đàn fm.vn, bây giờ vào game rồi mình muốn xóa được ko ? Gói này nó có thay đổi CA/PA ko? hay chỉ add thêm player

Số bài viết
    119

Cho mình hỏi là lúc mới create game, đoạn mà gặp assistant nói chuyện với hắn, mình lỡ tay chọn là nhờ assistant handle training, bây giờ làm thế nào để chỉnh về để mình có thể tự chỉnh phần training được? Hồi FM14 có phần nói chuyện với assistant mà sao giờ không tìm thấy nữa nhỉ?

Love <3

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MILAN_NEVER_DIE Bài viết
    Cho mình hỏi khi new game mình có cài bộ trenfer THe Whizzkidz trên diễn đàn fm.vn, bây giờ vào game rồi mình muốn xóa được ko ? Gói này nó có thay đổi CA/PA ko? hay chỉ add thêm player
    không, đã new game rồi là data đã set rồi thì k thay đổi dc nữa, phải new game lại, còn thay đổi CA PA k thì tùy, mình k đọc cái đó nên chưa biết

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kimiquy Bài viết
    Cho mình hỏi là lúc mới create game, đoạn mà gặp assistant nói chuyện với hắn, mình lỡ tay chọn là nhờ assistant handle training, bây giờ làm thế nào để chỉnh về để mình có thể tự chỉnh phần training được? Hồi FM14 có phần nói chuyện với assistant mà sao giờ không tìm thấy nữa nhỉ?

vào tab staff, chọn staff respondsibilities bỏ chỉ chỗ training là do bạn đảm nhiệm là dc

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    207

Cho mình hỏi về gói Data Huge trên diễn đàn , đây là của bản chính thức của SI đưa ra hay của 1 cá nhân nào tự làm? Vì mình e ngại họ sẽ thay đổi CA/PA hoặc Add palyers theo quan điểm của họ. BIG THANKS

Số bài viết
    72

Các bác cho hỏi việc mình chọn trình độ ban đầu của mình thấp thì việc đó có lợi gì ko? VD như nếu học dần lên cao thì chỉ số sẽ tốt hơn là chọn trình độ cao ngay từ đầu chẳng hạn

Số bài viết
    2,858

Việc chọn trình độ phải phù hợp với clb bạn định cầm. Nếu cầm clb ở giải lớn mà trình độ thấp thì bọn cầu thủ sẽ bật lại

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới