Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    9

Xin giúp đỡ về FMRTE và Update 14.1.3

Xin anh em giúp cho, mình đuối lắm rồi. Download game mấy lần mới có lần chơi được, hack cả chục lần mới thành công. Tìm cả tuần mới có bản FMRTE chịu nhận load data của mình, thế mà vẫn hok xong nổi. Mình xin hỏi anh em 2 điều sau. Anh em làm ơn giúp đỡ dùm chứ mình quá đuối rồi

1. Bản game mình là FM 14.1.3. Mình update lên 14.3.1 không được đã đành (làm cả chục lần không thành công. down cả chục bản khác nhau rồi.) Không up lên 14.3.1 được mà update chuyển nhượng cũng pó tay. Game nó vẫn y xì như mới cài. lạy hồn anh em chỉ dùm em.

2. EM tìm mãi không có cái nào cheat game mà tương thích với em. Mãi mới được FMRTE build 7 chịu nhận load data của em. Mọi thứ diễn ra ngon lành, mở game lêm, load last game --> mở FMRTE ---> load data ngon lành cành đào. Chỉnh thông tin ngon lành cành đào. Click save change cũng ngon lành, FMRTE báo đã save luôn. Cái gì cũng ngon lành ngoại trừ trong game y chang, chả thay đổi được cái quái gì...

huhuhuhu em làm sao, giờ em làm sao, túm lại em sai cái gì. Anh em giúp dùm, em đuối lắm lắm rồi. Sáng em mò lên Toà án làm việc, mong tối về chơi mà chả cái gì ra cái gì... Xin các anh em kinh nghiệm, tốt bụng vào giúp em. Em đội ơn các bác.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    420

Từ: Xin giúp đỡ về FMRTE và Update 14.1.3

Đọc bài của bạn mình cũng đuối lắm rồi

Update lên 14.3 thì lúc newgame nó có hiển thị chỗ data update 14.3 hoặc bản Dafault Còn FMRTE thì save game xong phải qua turn nó mới thay đổi nhé bác

Số bài viết
    9

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vantienkhach Bài viết
    Đọc bài của bạn mình cũng đuối lắm rồi

Update lên 14.3 thì lúc newgame nó có hiển thị chỗ data update 14.3 hoặc bản Dafault Còn FMRTE thì save game xong phải qua turn nó mới thay đổi nhé bác
    Cám ơn bác vantienkhach nhiều, HLV duy nhất trả lời em trong 36 khách coi topic. Cho em hỏi kỹ hơn điều này ạ.

Về FMRTE thì quy trình nhu vầy là theo ý bác nói phải không?
    1. mở game - load last save
    2. Mở FMRTE - load database
    3. Edit gì gì đó trong FMRTE - click save change trong MRTE
    4. Vào FM 14 save game
    5. Vào FM 14 load lại game vừa save (last game)
    6. cho nhảy lịch (ý bác là turn qua phải không? vì em chưa hiểu turn qua là gì) ---> thấy các thay đổi đã edit trong FMRTE

6 bước trên có sai gì không thưa anh?

Số bài viết
    420

Gì mà dài dòng vậy Bác sửa cái gì trong FMRTE thì nó trực tiếp sửa luôn trong database rồi( Nhớ nhấn nút Save trong FMRTE nhé) , khỏi save load gì cả .... Sau đó nhấn qua ngày sẽ thấy đổi số liệu thôi.

Số bài viết
    9

đấy vấn đề là chổ ấy, vấn đề là em bấm save trong FMRTE mún thay luôn con chuột mà Game nó có thèm đổi gì đâu. Số em nó lận đận quá....bác ơi bác có ở saigon hok? bác uống cafe không ạ, bác uống đi cho em nhờ huhuhu

Số bài viết
    9

Yeahhhhhhhhhhhhhhh tớ thành công rồi, cám ơn bác nhìu nhìu lắm ạ

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới