Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    249

bị cấm chuyển nhượng

anh em cho hỏi với ? chả hiểu lỗi hay ntn mà team mình chơi bị cấm chuyển nhượng ? Lúc mua cầu thủ nó ghi là : are not allowed to sign player until the transfer embargo is lifted ............................ cơ mà mình vào FMRTE để xóa cái này đi thì nó ghi là ngày xuất hiện cái này là 1/1/1900 ngày bắt đầu là 1/1/1900 và ngày kết thúc cũng là 1/1/1900 đậu má chả hiểu ntn ........ nên mình chuyển ngày kết thúc vào ngay hôm sau để mua cầu thủ cơ mà sang đến hôm sau bọn chủ nó báo là rất vui vì clb lại đc chuyển nhượng xong rồi mọi thứ vẫn thế vấn bọ cấm và vào lại cái FMRTE thì tất cả lại chuyển về 1/1/1900 ai biết cách khắc phục cái này ko ạ giúp mình với

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    49

Từ: bị cấm chuyển nhượng

cái này mình không biết, thôi đi ra vậy ayha:

Số bài viết
    72

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pisoga_kakashi Bài viết
    anh em cho hỏi với ? chả hiểu lỗi hay ntn mà team mình chơi bị cấm chuyển nhượng ? Lúc mua cầu thủ nó ghi là : are not allowed to sign player until the transfer embargo is lifted ............................ cơ mà mình vào FMRTE để xóa cái này đi thì nó ghi là ngày xuất hiện cái này là 1/1/1900 ngày bắt đầu là 1/1/1900 và ngày kết thúc cũng là 1/1/1900 đậu má chả hiểu ntn ........ nên mình chuyển ngày kết thúc vào ngay hôm sau để mua cầu thủ cơ mà sang đến hôm sau bọn chủ nó báo là rất vui vì clb lại đc chuyển nhượng xong rồi mọi thứ vẫn thế vấn bọ cấm và vào lại cái FMRTE thì tất cả lại chuyển về 1/1/1900 ai biết cách khắc phục cái này ko ạ giúp mình với
    bac xem CLB bac co bi thay chu tich ko

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

chắc đang thay chủ tịch chứ gì, coi chừng edit lung tung phát bị cấm vĩnh viễn giờ ayha:

Số bài viết
    6,237

vãi hack

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    249

đạ mấu có hack ku gi đâu thậm chí chuyển nhượng mới mua free đc 2 thằng nó cấm bà luôn cơ mà làm sao biết là clb có bị thay chủ tịch ko???

Số bài viết
    380

vào phần thông tin clb chỗ chủ tịch clb nó ghi đang trong quá trình thương lượng hoặc mò lại tin nhắn để xem

Số bài viết
    20

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pisoga_kakashi Bài viết
    đạ mấu có hack ku gi đâu thậm chí chuyển nhượng mới mua free đc 2 thằng nó cấm bà luôn cơ mà làm sao biết là clb có bị thay chủ tịch ko???
    Nghi là câu lạc bộ đang bị lỗ nên bị phạt tài chính. Luật công bằng tài chính mà.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới