Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 45 trong tổng số 45
    Số bài viết
    491

Từ: Cho mình hỏi về phần training !

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thenhantinh Bài viết
    Mình giảm đi ở phần training về low rồi nhưng nó vẫn kêu ầm ĩ, cuối cùng bỏ tập luyện cá nhân thì mới thôi kêu. Tầm 1 tháng sau lại cho nó tập tiếp.
    để low thì lên kiểu j mình hay để mức cao lúc nào căng quá mới để trung bình, thường thì nó kêu thì kệ nó nói chuyện bảo nó nâng cao lên cugnx đc

Số bài viết
    280

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thenhantinh Bài viết
    Mình giảm đi ở phần training về low rồi nhưng nó vẫn kêu ầm ĩ, cuối cùng bỏ tập luyện cá nhân thì mới thôi kêu. Tầm 1 tháng sau lại cho nó tập tiếp.
    Cái này chắc do bạn kéo thanh training về bên phải quá nhiều, để thanh training tầm 40 - 60 là vừa, set general training là medium, còn phần tập cá nhân của cầu thủ cứ phang heavy vào. Nếu tầm < 6 - 7 thằng unhappy cũng chả sao đâu, chỉ số vẫn tăng ầm ầm, morale thì cứ win nhiều là nó superb hết .

Once a Blue, Forever Blue

Số bài viết
    491

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của soulcrys Bài viết
    Cái này chắc do bạn kéo thanh training về bên phải quá nhiều, để thanh training tầm 40 - 60 là vừa, set general training là medium, còn phần tập cá nhân của cầu thủ cứ phang heavy vào. Nếu tầm < 6 - 7 thằng unhappy cũng chả sao đâu, chỉ số vẫn tăng ầm ầm, morale thì cứ win nhiều là nó superb hết .
    để 40-60 nhiều khi nghỉ 2 ngày lại phải đá tiếp rồi lại thêm 1 ngày nghỉ sau trận đấu nữa thì thành ra chả tập đc general nữa thì làm tn hả bạn

Số bài viết
    280

Nếu để medium thì chỉ cho nghỉ sau trận đấu thôi, trước trận không cần, trừ phi vào giai đoạn marathon 1 tuần 3 trận thì chỉnh lại, mà nếu đội hình dầy rồi thì cũng chả cần.

Once a Blue, Forever Blue

Số bài viết
    13

Mình set nhầm cho Assistant manager lo phần individual training rồi
    bạn có thể chỉ cho mình set lại mình lo phần trainning được không bạn.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới