Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 45
    Số bài viết
    420

Từ: Cho mình hỏi về phần training !

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của LinhKid Bài viết
    Mà mình mua thằng CR7 về, chỉ số đá phạt là 19, thế mà cả mùa giải đá phạt ăn đc đúng có 1 quả là thế nào nhỉ, còn lại toàn sút đi đâu ấy. Theo dõi trận đấu mà phát bực cả mình

Đúng là mình thấy để tập luyện cá nhân theo vị trí thì có vẻ đỡ hơn, ko bị tụt chỉ số ầm ầm nữa cơ mà vẫn tụt một vài dòng. Mà ko hiểu sao nó đá ở CLB khác thì ko bj tụt, mua về bên mình là bị nhỉ.
    Gerrad mình 1 trận ăn 1 quả đá phạt, dù nó sút phạt vài quả nhưng chỉ vào 1 quả :daudau:

Số bài viết
    491

cái đá phạt đấy nó ảo lắm hên xui bỏ xừ mấy thằng tầm 14-15 mà kỹ thuật hay sút xa tốt sút vẫn ngon chán

Số bài viết
    21

Chuẩn đấy, mình thấy mấy đứa chỉ số tầm tầm thì đá lại hay ăn, chứ cao như CR7 sút cả mùa ăn đc 1 quả, bá đạo quá

Số bài viết
    19

Phần tập chung toàn đội mình để tập Chiến thuật ở mức CAO
    còn phần tập luyện cá nhân mình giao hết cho trợ lý
    Vậy mà thấy 65% các cầu thủ bảo là khối lượng tập quá nặng
    Vậy chỉnh lại thế nào mong các bác chỉ giúp
    Thanks nhiều

Số bài viết
    491

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hanghieu84 Bài viết
    Phần tập chung toàn đội mình để tập Chiến thuật ở mức CAO
    còn phần tập luyện cá nhân mình giao hết cho trợ lý
    Vậy mà thấy 65% các cầu thủ bảo là khối lượng tập quá nặng
    Vậy chỉnh lại thế nào mong các bác chỉ giúp
    Thanks nhiều
    có thể nói chuyện với nó bảo nó phải cải thiện tập luyện, hoặc trong mùa giải nhất là giải anh đã tầm căng sức tuần 3 trận thì nên giảm xuống trung binh , rồi còn tùy vào giáo án tập riêng nữa vừa tập skill vừa tập cá nhân cũng nặng

Số bài viết
    380

Chuẩn đấy, mình thấy mấy đứa chỉ số tầm tầm thì đá lại hay ăn, chứ cao như CR7 sút cả mùa ăn đc 1 quả, bá đạo quá
    sút phạt mình hay để aguero, ocampos sút ảo lòi cứ quả nào sát vạch 16m5 là kiểu gì cũng vào, đa số mấy đứa sút nhẹ và hiểm thì đá phạt cũng dễ vào hơn

Số bài viết
    19

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zellpro Bài viết
    có thể nói chuyện với nó bảo nó phải cải thiện tập luyện, hoặc trong mùa giải nhất là giải anh đã tầm căng sức tuần 3 trận thì nên giảm xuống trung binh , rồi còn tùy vào giáo án tập riêng nữa vừa tập skill vừa tập cá nhân cũng nặng
    thanks bác nhé, bác tùy chỉnh rõ hơn được ko?

Số bài viết
    491

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hanghieu84 Bài viết
    thanks bác nhé, bác tùy chỉnh rõ hơn được ko?
    bạn phải hỏi rõ là bạn muốn chỉnh về cái j chứ

Số bài viết
    24

Ko hiểu sao mình để tự động tập rồi, mà cứ 1 tháng lại thấy vài cầu thủ kêu ca rằng chế độ tập quá ít, đi kèm với đó là chỉ số bị tụt
    Có ai hướng dẫn mình cách setup phần training sao cho hiệu quả mà nhanh gọn, ko phải ngày nào cũng vào thiết lập tập cho nó ko .

PS: mình chơi FM 2014.
    Mình thấy hình như kiếm chú ass coach ngon rồi giao hết việc cho ass là ngon. Tự setup thì thỉnh thoảng vào xem nếu thấy kêu nhiều thì tăng hoặc giảm khối lượng tập ở mục tập cho toàn đội.

Lúc mới chơi cũng hay để cái trainning, giờ cũng chẳng để ý lắm cho kêu ca thỏa mái vào trận mà đá kém thì thay hoặc cho dự bị, hình như dần dần bọn nó cũng quen với chế độ tập mà mình set. Chỉ số giảm hay tăng không chỉ do trainning mà còn nhiều yếu tố khác, 1 mùa mà chỉ đá vài ba trận thì chắc là giảm.

Số bài viết
    20

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hungnp249 Bài viết
    Mình thấy hình như kiếm chú ass coach ngon rồi giao hết việc cho ass là ngon. Tự setup thì thỉnh thoảng vào xem nếu thấy kêu nhiều thì tăng hoặc giảm khối lượng tập ở mục tập cho toàn đội.

Lúc mới chơi cũng hay để cái trainning, giờ cũng chẳng để ý lắm cho kêu ca thỏa mái vào trận mà đá kém thì thay hoặc cho dự bị, hình như dần dần bọn nó cũng quen với chế độ tập mà mình set. Chỉ số giảm hay tăng không chỉ do trainning mà còn nhiều yếu tố khác, 1 mùa mà chỉ đá vài ba trận thì chắc là giảm.
    Mình giảm đi ở phần training về low rồi nhưng nó vẫn kêu ầm ĩ, cuối cùng bỏ tập luyện cá nhân thì mới thôi kêu. Tầm 1 tháng sau lại cho nó tập tiếp.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới