Share game FM24 (PC)
Trang thứ 13 trong tổng số 21 trang Trang đầuTrang đầu ... 31112131415 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 121 tói 130 trong tổng số 202
    Số bài viết
    26

Từ: Real Life Style Tranfers | Summer 2014 | FMVN| 03/09/2014

Mình update bản này, cầm MU. Một ngày đẹp trời, theo bản update thì em Rojo đã đến. Nhưng vấn đề là mình không đủ tiền để mua lại hết (purchase all) 75% giá trị của em nó do thằng cò (agent) nắm giữ (khoảng 71 mil euro). Các bạn cho mình tham khảo cách giải quyết với (không chơi FMRTE hay Editor nhé).

Số bài viết
    933

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hunghue92 Bài viết
    mình chả thích chơi thế, không thực tế :okay:
    1 số ảnh cho bạn bánh :okay:
    U19 việt nam còn thiếu nhiều lắm

Đội tuyển việt nam toàn cầu thủ ảo (mình chỉ khoe thôi, nhớ bạn nói chỉ làm cho U19 rồi )

MU chủ tịch là Nhà glazer chứ không phải Ed Woodward, Ed Woodward chỉ là giám đốc điều hành :okay:

Sao Mu mình Persie, Falcao chấn thương hết vậy, ngoài đời cũng thế hả :okay:

Mà bánh nói bản này sát với thực tế thì Falcao phải 2/9 mới có chứ, hay là chỉ làm được kiểu loan sẵn sau đó mới gia nhập, cái này mình không biết rõ về làm data nên chịu :okay:

1 số cầu thủ chưa đúng tuổi nè, Persie phải 31 nhá, mà sao thuận 2 chân nhỉ bánh là fan Liv nên đì Mu của mình rồi :okay: Suarez đúng 27 luôn:

PS: bạn có cách ngoài chỉnh sửa giải Anh vào trong cái database hạng 12 không, mình đang đá FC United ở hạng 7 nếu chọn database giải Anh của bạn update thì không có, mà chọn cái hạng 12 thì lại vẫn mùa giải 2013 MU đứng thứ nhất, chán :okay:
    1 - Bạn nói U19 thiếu là thiếu về gì: ý là thiếu cầu thủ hả, ko nhiều đâu còn sót dưới 5 người thôi bạn (mấy chú dc triệu tập 1 2 lần)
    2 - Ghi nhận và sẽ update Ed woodward lên chủ tịch như bạn nói

3 - Mình thấy bạn bảo hay xài Editor nhưng lại ko hiểu rõ về Editor rồi

Nếu để chuyển nhượng 1-2/9 thì đội của máy sẽ ko đăng kí cầu thủ kịp -> dời lại muộn nhất 31/8
    Về các vụ chuyển nhượng MƯỢN nếu chỉnh thực tế thì sẽ nguy cơ đỗ vỡ cao -> Phải chỉnh trước 1 năm bạn ạ

3 - Là vấn đề thông tin cầu thủ: Nhắc lại bạn với ông Mod hum qua cũng comment kêu mình phá Ozil của ổng
    Mình là 1 fan LIV nhưng làm database cho mọi người k có chuyện buff, đì đội nào cả
    Tuổi tác cầu thủ có thằng nào điên mới chỉnh -> Game nó tính chính xác tuổi theo ngày sinh nhật bạn ạ
    Bạn kêu hay xài Editor thì mở lên mà xem. Nói thật mình càng thích đối thủ mạnh để còn chơi, các save game mình chơi MU luôn thua cuộc hơi bị bực mình vs kiểu nói đì đúng này

Số bài viết
    420

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xiong Bài viết
    Mình update bản này, cầm MU. Một ngày đẹp trời, theo bản update thì em Rojo đã đến. Nhưng vấn đề là mình không đủ tiền để mua lại hết (purchase all) 75% giá trị của em nó do thằng cò (agent) nắm giữ (khoảng 71 mil euro). Các bạn cho mình tham khảo cách giải quyết với (không chơi FMRTE hay Editor nhé).
    Cái gì cũng phải có tiền, bán bớt mấy thằng không xài đi rồi mua lại mấy hồi

Số bài viết
    420

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của banhtieuskr Bài viết
    1 - Bạn nói U19 thiếu là thiếu về gì: ý là thiếu cầu thủ hả, ko nhiều đâu còn sót dưới 5 người thôi bạn (mấy chú dc triệu tập 1 2 lần)

Nếu để chuyển nhượng 1-2/9 thì đội của máy sẽ ko đăng kí cầu thủ kịp -> dời lại muộn nhất 31/8
    Về các vụ chuyển nhượng MƯỢN nếu chỉnh thực tế thì sẽ nguy cơ đỗ vỡ cao -> Phải chỉnh trước 1 năm bạn ạ

3 - Là vấn đề thông tin cầu thủ: Nhắc lại bạn với ông Mod hum qua cũng comment kêu mình phá Ozil của ổng
    Mình là 1 fan LIV nhưng làm database cho mọi người k có chuyện buff, đì đội nào cả
    Tuổi tác cầu thủ có thằng nào điên mới chỉnh -> Game nó tính chính xác tuổi theo ngày sinh nhật bạn ạ
    Bạn kêu hay xài Editor thì mở lên mà xem. Nói thật mình càng thích đối thủ mạnh để còn chơi, các save game mình chơi MU luôn thua cuộc hơi bị bực mình vs kiểu nói đì đúng này
    :feel: đồng ý kiến.

Số bài viết
    290

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vantienkhach Bài viết
    Thế lịch thi đấu sẽ dày đặc lắm, đá sao nổi
    Như bình thường thôi mà, mỗi giải 20 đội, đá 2 cup QG, k đá c1, lên hạng xuống hạng giống như NHA, Championship vs League One vậy đó, k có liên quan gì đến giải quốc nội hết, lúc đó ở NHA QPR, Westham, Stoke,... sẽ đua vô địch :okay:

Số bài viết
    60

cho em hỏi CA/PA là j và xem nó ở đâu

Số bài viết
    31

cái database U-19 VN e new game rồi mà không tìm thấy team Việt Nam đâu cả giúp e hộ e copy 2 link dow vào Editor Data vào new game không thấy U-19 VN

Số bài viết
    219

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của banhtieuskr Bài viết

Thứ nhất U19 đúng là thiếu, nếu bạn theo dõi U19 nhiều thì sẽ thấy thiếu toàn chủ chốt: trần hữu đông triều, nguyễn tuấn anh (8), nguyễn văn toản (9).

Thứ hai, mình chưa bao giờ nói mình hay dùng Editor ?, thậm chí ở trên mình đã nhấn mạnh: "...hay là chỉ làm được kiểu loan sẵn sau đó mới gia nhập, cái này mình không biết rõ về làm data nên chịu", tức là mình không hiểu gì cả, chỉ là góp ý, bạn nên đọc kĩ lại nhé !!

Thứ ba, chấn thương của cầu thủ vào tháng 5 thì ảnh hưởng gì vậy bạn ? trong cuối tháng 8 mới đá chính thức, cơ bản là mình muốn làm theo topic sôi động 1 chút, còn đì hay không cũng chỉ là mọi người muốn nói vui vẻ thôi, bạn lại quá quan trọng vấn đề.

Thứ tư, về tuổi tác mình công nhận là có chuyện đó, thậm chí 2 thằng năm sinh bằng nhau nhưng 1 tháng khác nhau nó vẫn tính hơn 1 tuổi, như bạn nói là tính theo ngày sinh nhật. Và nhắc lại 1 lần nữa, mình khoe hay dùng Editor hồi nào vậy ? Việc dính líu đến chỉnh sửa data này như bạn thì mình không hề có khả năng, còn soi CA/PA thì chắc là có, và gần như ai cũng thế thôi.

Thứ năm, mình thấy bạn hơi trẻ con, bạn là chủ topic này, bạn kêu mọi người góp ý nhưng ai nói sai 1 chút là bạn lại giãy nảy lên, mọi người nói thế nào cũng chỉ là đóng góp còn người làm chủ vẫn là bạn. Chẳng ai nửa đêm vào game đi test từng lỗi cho bạn được, và mình cũng chỉ cố gắng xem qua được như thế. Bạn đã dỗi 1 lần rồi, chỉ vì 1 cmt của mem mới bên ngoài chatbox, ai theo dõi topic làm face cầu thủ Việt Nam đều sẽ biết. Thế nên mình không muốn đôi co với bạn nữa, mình vẫn sẽ theo dõi topic nhưng sẽ không cmt gì, chúc bạn 1 ngày tốt lành ^^

Số bài viết
    420

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hunter9795 Bài viết
    Như bình thường thôi mà, mỗi giải 20 đội, đá 2 cup QG, k đá c1, lên hạng xuống hạng giống như NHA, Championship vs League One vậy đó, k có liên quan gì đến giải quốc nội hết, lúc đó ở NHA QPR, Westham, Stoke,... sẽ đua vô địch :okay:
    Làm tớ tưởng cậu làm 1 giải mới add thêm vào chứ

Bữa ông kia làm cái super league gì đó add thêm vào, sắp lịch đá dày đặc ....

Số bài viết
    6,237

góp ý thì cứ lịch sự tý, nhiều người cùng nói đì mu thì chả tức :okay:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới