Share game FM24 (PC)

Trang thứ 5 trong tổng số 14 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 137
    Số bài viết
    74

Từ: [RainyGameStore]Đặt Mua Football Manager 2015 Chỉ Với 500k ( Steam Gift, Có Game Để Add Vào Acc Ngay Khi Chuyển Tiền)

done đã mua key của [R]ainy™
    nhanh gọn uy tín nhé :fa:

Số bài viết
    125

Từ: [RainyGameStore]Đặt Mua Football Manager 2015 Chỉ Với 500k ( Steam Gift, Có Game Để Add Vào Acc Ngay Khi Chuyển Tiền)

đã nhận hàng, thanks bác [R]ainy™

Số bài viết
    31

E vừa chơi fb nên không rõ về steam này ai cho e cái topic để tìm hiểu e cám ơn :dt:

Số bài viết
    234

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của copaka Bài viết
    E vừa chơi fb nên không rõ về steam này ai cho e cái topic để tìm hiểu e cám ơn :dt:
    FB với steam có liên quan gì nhau đâu bạn .

• Steam, Origin, Uplay,..là gì?
    Đây là những kênh phân phối, quản lý game trực tuyến dưới dạng Digital. Trong số đó Steam là lớn mạnh nhất, số đầu game trên steam hiện tại đã trên hơn 2 ngàn game với đủ các thể loại từ các NSX game lớn nhỏ khác nhau.
    • Steam Gift là gì và sự khác nhau giữa steam gift và CD key?
    Khi mua game trực tiếp trên steam bạn sẽ có 2 lựa chọn: 1 là add thằng vào Library, 2 là mua dạng gift rồi lưu trữ trong Inventory ( các bạn cho thể xem hình này để dễ hình dung). Với dạng gift thì các bạn có thể quản lý, lưu trữ, sử dụng, gửi tặng, trao đổi,...1 cách hết sức dễ dàng và thuận tiện.
    Với CD key thì bạn phải chờ tới ngày game phát hành ( hoặc trước đó 1,2 ngày) thì mới có key để sử dụng, còn với gift thì ngay khi game được bán trên Steam các bạn đã có thể nhận và add game vào tài khoản. Do vậy bạn cũng sẽ được pre-load (cho down game về trước khi phát hành) trước 3, 4 ngày.
    • Game bạn bán ra có bảo hành ko?
    Đã là game bản quyền thì thời gian sử dụng mãi mãi là một điều hiển nhiên ( trừ một số game online thu phí hàng tháng), chỉ có ai bán game từ nguồn mờ ám như mua bằng cc chùa chẳng hạn mới phải thêm thời gian bảo hành. Nếu game sau này bị thu hồi, xóa khỏi tài khoản của bạn thì lỗi hoàn toàn thuộc về người bán game, và họ phải có trách nhiệm bồi hoàn lại cho bạn ( trừ trường hợp người mua xài hack, cheat, gian lận dẫn tới bị khóa, xóa game). Do đó game mình bán ra sẽ ko đề cập tới vấn đề bảo hành.
    • Vậy cc chùa là gì?
    Credit Card chùa ( Credit Card Fraud) là thẻ tín dụng của một người nào đó bị hacker lấy được thông tin thẻ rồi dùng nó để mua các thứ trên mạng. Nếu game bạn mua từ cc chùa rồi sau đó chủ thẻ phát hiện và lấy lại tiền thì game đó cũng sẽ bị thu hồi, nguy hiểm hơn nếu acc của bạn bị nhiều lần như thế thì nguy cơ acc bi ban là rất cao.
    Việt Nam được nhìn nhận như là “Hố Đen” của giao dịch internet với tỉ lệ gian lận trong mua sắm trực tuyến thuộc mức cao nhất thế giới. Điều này khiến cho rất nhiều site bán hàng trực tuyến ( không ít các site bán game) ko chấp nhận các giao dịch từ VN.
    • Mình chưa có tài khoản/ thẻ ngân hàng thì có chuyển tiền cho bạn được ko?
    Bạn không cần phải có tài khoản/ thẻ ngân hàng mới chuyển tiền được cho mình, chỉ cần ra các chi nhánh ngân hàng rồi điền thông tin tài khoản của mình vào giấy chuyển tiền là được. Phí cho mỗi lần chuyển là từ 11k- 20k tùy ngân hàng.
    • Bao nhiêu tuổi mới mở được tài khoản/ thẻ ngân hàng?
    Chỉ cần bạn đã có CMND là làm được, thường các ngân hàng sẽ miễn phí phí mở tài khoản/ thẻ nhưng ban đâu phải phải đóng vào 50-100k cho phí duy trì/ giữ tài khoản/ thẻ.
    Các bạn nên đăng ký thêm dịch vụ internet banking để có thể theo dõi số dư, chuyển tiền ngay trên máy tính của mình.
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của win123vn Bài viết
    đã nhận hàng, thanks bác [R]ainy™
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của FooFizh Bài viết
    done đã mua key của [R]ainy™
    nhanh gọn uy tín nhé :fa:
    Ty!

Giá Football Manager 2015 chính thức tại thời điểm hiện tại là: 450k
    // Giá game (nói chung chứ không riêng FM2015) đang ở mức chạm đáy, siêu tốt, rẻ hơn từ 10-20% so với hôm qua, ai có nhu cầu thì nên tranh thủ

CHUYÊN CUNG CẤP GAME, DLC, ITEM,... GIÁ RẺ
    ◄Bảng Báo Giá + Thông Tin Liên Lạc: http://123.uhm.vn/132419►

Số bài viết
    74

450 k :fa: ... mới có 1 đêm
    rainy thối lại 50 k cho mình được không ayha:
    mà năm nay rẻ hơn năm trc tận 150k à

Số bài viết
    31

Từ: [RainyGameStore]Đặt Mua Football Manager 2015 Chỉ Với 450k ( Steam Gift, Có Game Để Add Vào Acc Ngay Khi Chuyển Tiền)

Thế mua r` chờ game phát hành là khi nào vậy bạn :dt:

Số bài viết
    234

Từ: [RainyGameStore]Đặt Mua Football Manager 2015 Chỉ Với 450k ( Steam Gift, Có Game Để Add Vào Acc Ngay Khi Chuyển Tiền)

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của FooFizh Bài viết
    450 k :fa: ... mới có 1 đêm
    rainy thối lại 50 k cho mình được không ayha:
    mà năm nay rẻ hơn năm trc tận 150k à
    , Giá game thì hên xui thôi, mỗi lúc mỗi khác, lên xuống thất thường lắm. Đợt này Valve tung chiêu nên thị trường biến động, giá game giờ đang cực ngon luôn.
    Thế mua r` chờ game phát hành là khi nào vậy bạn :dt:
    Tháng 11 phát hành nha, mà chưa biết ngày cụ thể

CHUYÊN CUNG CẤP GAME, DLC, ITEM,... GIÁ RẺ
    ◄Bảng Báo Giá + Thông Tin Liên Lạc: http://123.uhm.vn/132419►

Số bài viết
    31

thế bây h đã bán r` á e học sinh chắc tầm giữa tháng 9 mua thì còn k

Số bài viết
    6,237

thế bây h đã bán r` á e học sinh chắc tầm giữa tháng 9 mua thì còn k
    sinh viên thì đợi đến đợt noel nhé, đợt đó sale off dữ lắm, giá rẻ hơn h nữa

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    627

Cho mình hỏi giá game giờ đang là bao nhiêu vậy ?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới