Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16
    Số bài viết
    125

Từ: Xin hỏi vể cách train 1 cầu thủ!

mình thì thấy tầm dưới 20 tuổi cho tập chỉ số nào quan trọng nhất cho vị trí mình muốn set nó, sau 20 tuổi thì cho tập theo loại vị trí kiểu như set inside forward chẳng hạn. sau 20 Tuổi bắt đầu mình mới cho tập các skill

Số bài viết
    6,237

<20 quan trọng nhất là train dc tính cách tốt, tính cách cùi train rất lâu và chán, nhưng tính cách ngon thì train vớ vẩn cũng thành hàng ngon :woa:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    420

:fufu: làm sao train tính cách vậy mấy a ???

Số bài viết
    41

cho mình hỏi 1 số cầu thủ chưa full PA. mà mình train vô 1 chỉ số hoài mà nó ko lên tí nào vậy nhỉ? có khi lên chỉ số khác ko à>?? ai giải thích giùm với.

Số bài viết
    230

chả hiểu sao cầu thủ mình toàn lên mấy chỉ số vớ vẫn như ném biên, đá góc, đá pen( có khi đang 10 vọt lên 15) mặc dù không bao giờ set mấy cái đó xem GS thì thấy nó lên đều chỉ số chứ không tập trung được như trên mạng hay trong này, nhìn có cảm giác rất phí PA

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của edygarcia Bài viết
    cho mình hỏi 1 số cầu thủ chưa full PA. mà mình train vô 1 chỉ số hoài mà nó ko lên tí nào vậy nhỉ? có khi lên chỉ số khác ko à>?? ai giải thích giùm với.
    cái này giống như đã k có tư chất thì có tập mấy cũng k ngộ ra chân lý để vươn lên tầm cao hơn đó nếu focus vào mà thấy k hiệu quả thì chuyển sang focus cái khác ngay, mai mốt focus lại có khi nó lại lên :fa:

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Boss Kim Bài viết
    chả hiểu sao cầu thủ mình toàn lên mấy chỉ số vớ vẫn như ném biên, đá góc, đá pen( có khi đang 10 vọt lên 15) mặc dù không bao giờ set mấy cái đó xem GS thì thấy nó lên đều chỉ số chứ không tập trung được như trên mạng hay trong này, nhìn có cảm giác rất phí PA
    có những chỉ số không tính vào PA đâu, ví dụ như tiền đạo sẽ k tính mấy chỉ số của hậu vệ vào PA, và hậu vệ ngược lại :fa:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới