Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 22

Hybrid View

Số bài viết
    123

Từ: Sơ đồ 4-6-0 không sử dụng tiền đạo

Với đội hình toàn cá nhân siêu sao thế kia thì ok,chứ áp dụng cho mấy clb tầm trung sợ ko chịu nổi.

Số bài viết
    6,093

Từ: Sơ đồ 4-6-0 không sử dụng tiền đạo

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của btnpro123 Bài viết
    Với đội hình toàn cá nhân siêu sao thế kia thì ok,chứ áp dụng cho mấy clb tầm trung sợ ko chịu nổi.
    Đầu bài viết minh có ghi rõ dùng Madrid làm ví dụ cho mọi người dễ nhớ tên các cầu thủ rồi mà bạn.

Cốt lõi bài viết là cách bố trí, cấu trúc tổng quát của tactic của sơ đồ 4-6-0. Dĩ nhiên khi áp dụng thì cần sẽ có những tinh chỉnh riêng cho phù hợp với từng đội, từng cầu thủ.

Tac post chi tiết vãi
    bác post thiếu PI của DC kìa Superrrrrrr
    Cảm ơn bác cung cấp thông tin hữu ích cho em giờ mới biết con hàng FB ( A ) toàn chơi sục thẳng chung lộ . việc đẩy cao phòng ngự như vậy sao ko dùng offside trap nhỉ , mà lúc bị counter 3 hậu vệ có đủ sức bọc ko thím
    Em vẫn thích AP hơn do dùng Enganche thì cả team sẽ rất phụ thuộc vào con hàng này , do lối chơi là chơi xung quanh Engan , thằng này phong độ phập phùng là team sẽ rất khó chiến thắng
    em nghĩ nên thay Anchor bằng DM ( D ) hoặc ( S ) để lúc bóng bật lại thì còn có con hàng đánh đầu lại , qua cái hình thì thấy lúc tấn công thì đằng sau 6 cầu thủ gần như bỏ trống , nên rất dễ bị counter.
    Có gì sai m.n bỏ qua
    2 DC như mặc định, hoặc theo mình có thể dùng thêm Ball Playing Defender nếu cần.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới