Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 23
    Số bài viết
    59
    Thằng Garay này value 12750k, sign nó khó như lên trời. Racing đòi 35mil tiền đâu mà mua !
    Hix !

Số bài viết
    219
    garay ah , mùa đầu 30tr USD là căng hỏi giá nhiều vào , nó un happy thì vào mua thôi ép giá vào

Em hãy nhớ có thể anh ko dành cho em đc những thứ như người khác dành cho em nhưng cũng có những thứ mà ko ai có thể dành cho em như anh và với anh em cũng vậy...!

Số bài viết
    486
    Garray mình mua mùa 2 hết có 25M USD đá hay lém nhưng được giá mình bán luôn.Đá Chelsea có thằng Tain Ben-Haim đá Sweeper nhưng thằng này điểm đẹp mà đá ngu lắm.Trước mình từng chơi Sweeper nhưng thấy o hiệu quả + việc đá 2 hậu vệ giăng ra.Ở game trước mình sign free về thằng J.Stam đá hay phết chỉ tội già quá o chịu nổi cường độ thì đấu nên chết luôn sau vài tháng(mà kể cũng hay bán luôn đi lại được 3M).
    Câu hỏi ngoài topic tý:mình mua Zapata về đá thì thằng Terry dislike nó mà cả hai đều là trụ cột bây giờ làm thế nào???Ai trả lời cho mình thì gửi tin nhắn đi để đỡ bị gọi là spam,trả lời nếu mình áp dụng được thì mình sẽ trả 100VND.Chấm dứt chuyện Terry-Zapata ở đây

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    623
    Garay rẻ thôi, phá vỡ hợp đồng được có hơn 13m.
    Nên em bụp ngay.
    Lại còn có cả Fazio, Havard, mỗi tội tự nhiên mất Saivet vào tay Ars mà ko biết tại sao .

Số bài viết
    62
    Éc Garay Mà các bác bảo đắt à lúc nào cũng là 1 trong những Hậu vệ mình sign đầu tiên đấy Thằng này đánh đầu tốt chuyền tốt mỗi tội là chạy hơi chậm

Gạt Dòng Lệ Cay
    1 Thời Yêu Em Đắm Say

Số bài viết
    486
    Garay sign ngay lúc vừa vào game điểm sao đẹp đựoc.Mình mua thằng Garay mùa thứ 3 điểm đẹp mê hồn---->rút kinh nghiệm chơi kại mua về từ đầu luôn cho khỏi đắt--->điểm không ngon bằng mà train mãi không lên

Số bài viết
    240
    SW number 1 chắc chỉ có E.Garay thôi

Số bài viết
    31
    mình đề cử Fazio vào vị trí này có thể nói ku này là 1 trong những hậu vệ tiềm năng nhất trong FM08, đc coi là Canavaro của Arghentina.

trai_hong_kong

Số bài viết
    268
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sir_kiet Bài viết
    garay mua bao nhieu ha? cac' pac
    mùa đầu tiên rẻ cũng 30M.

SW là hậu về thòng và cũng là hậu về phát động tấn công ( hay còn gọi là Libero ) nếu như ai biết sử dụng tốt vị trí này thì hàng hậu vệ ko cần phải lo lắng 1 chút nào. Có rất nhiều cầu thủ đá tốt ở vị trí này trẻ có già có ví dụ như các bạn nói : Rio , Milito , Garay , Puyol , ... còn những cầu thủ trẻ như Breno , Richards , Iganesevich ,bazagli ...rất nhiều nhưng hãy chọn lấy 1 cầu thủ phù hợp với đội hình của bạn nhất thì nó đá sẽ hay nhất . Quan trọng nhất vẫn là tâm lý thi đấu của cầu thủ . 1 SW tốt đồng thời cũng là 1 đội trưởng của hàng phòng thủ đấy

Số bài viết
    623
    30m gì vậy?
    Tui mua nó mất 12,7x m GBP. Nhưng ko thích nghi được nên Poor mãi.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới