Share game FM24 (PC)

Trang thứ 5 trong tổng số 11 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 105
    Số bài viết
    2,858

Từ: [YFF Cup 14-15] Đăng Ký Thi Đấu !!!

League thì đủ người r mà , đk ở đây để báo danh thôi, ai ko báo danh thì thay ng khác . Còn fa cup bao nhiêu đội tham dự còn chưa biết mà :fa:.

Số bài viết
    53

Nick forum: Marvellous_star
    Tên đội: [FM-VN] FC Marvel
    Tôi đồng ý tham gia chơi và tuân thủ luật chơi do BTC đề ra, nếu tự ý bỏ chơi hoặc vi phạm thì nguyện dâng hiến không điều kiện.

Số bài viết
    1,386

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Wilshere Bài viết
    League thì đủ người r mà , đk ở đây để báo danh thôi, ai ko báo danh thì thay ng khác . Còn fa cup bao nhiêu đội tham dự còn chưa biết mà :fa:.
    oh wi sơ vcc vậy còn hiểu thế mà thằng nhỏ ko hiểu :okay:, dạo này thiếu muối vậy :okay:

luật chơi mình đã ghi rõ là trc 1 tháng sẽ lập topic đăng ký mỗi giải để confirm như là thủ tục, sẽ close trc 1 tuần để BTC dàn xếp mà :okay:, thì rõ ràng đây là đăng ký báo danh tham gia mùa giải YFF 14-15 - lượt đi, còn cup gì, ai vô đâu thì sẽ dàn xếp sau khi khóa topic đăng kí :okay:

Số bài viết
    606

Vãi giang Thế mình mới bảo là không rõ ràng
    Vì ở #1 không nói rõ là báo danh chỉ vơi mục đích như wiso vừa nói Sau này rồi lại có vài đồng chí như cu tôm đợt fantasy wc vào đăng ký sớm đàng hoàng mà ếu hiểu vì sao ko được tham gia
    Như kiểu lão bom kìa mình đảm bảo lão bom đang nghĩ dky cho cup như mọi năm chứ ko nghĩ dky chỉ là để dự phòng cho 2 cái league mùa lượt về năm ngoái đâu

Số bài viết
    2,773

chưa đâu vào đâu mà các cựu lại cãi nhau

Số bài viết
    8

Nick forum: NgocTrinh
    Tên đội: [FM-VN] Ngoc Trinh Galaxy
    Tôi đồng ý tham gia và tuân thủ luật chơi do BTC đề ra....

Số bài viết
    2,858

Nếu nhiều đội mới dk thì xem xét tạo thêm 1 league hạng dưới nha giang . Chứ 2 league có 3 mấy đội mình thấy hơi ít

Số bài viết
    2,773

sak, 1 league 20 team thì 2 league tìm đâu ra 40 team :daudau:

Số bài viết
    6,237

thì đợi đăng ký rồi mới tính mà

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    1,386

Luật thì có rùi mà, ai biết luật thì đều sẽ biết topic này đc lập ra để làm gì, còn ai k biết thì xem lại luật khắc rõ, ko thể trách BTC do bản thân ko đọc luật dc :okay:, vụ world cup mình ko có liên quan nhoa, với lại World Cup làm gì có topic luật nào như EPL vs Championship, có luật là cứ luật mà chiến thôi :okay:

mà nói chung là cứ đợi đăng ký xong rồi tùy tình hình sẽ tính, ai chịu khó đi đêm nhiều thì ngon trym còn ko thì cứ xác định mùa sau ngồi nhà coi tivi :okay:

giải vẫn là tiêu chí vui là chính, giải thưởng ko có nên sẽ tùy tình hình mà điều chỉnh luật sao cho nhìu người có thể tham gia và vui nhất có thể thôi :okay:

còn muốn có thêm 1 league thì đối với mình ko khó, cơ mà fai có ai đó chịu đứng ra quản lý và tổng hợp hàng tuần, chứ ko thì league đó phế vcc à :okay:.

mà ai đổi dc title thì vô đổi dùm nhé : "[YFF-Cup] Đăng ký thi đấu season 2014-2015 - Lượt đi"

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới