Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 59 trang Trang đầuTrang đầu 123451353 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 585
    Số bài viết
    160

Từ: [Tư Vấn] Mua bán cầu thủ và staff - Ver2

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baobenz Bài viết
    Tính thanh lọc đội hình ah?
    ko bác, chơi bình thường thôi, chủ yếu nhắm cầu thủ trẻ, xịn, thanh lý hàng già cỗi ăn lương cao, cơ mà chưa biết mua ai

Số bài viết
    58

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenhoang0112 Bài viết
    MU đầu mùa, chơi lại database update mới nhất của LFCMarshall, có khoảng 60M budget. Vidic Rio Evra set release cuối mùa. E đá 4-2-3-1.
    Bác nào vẽ được cái kế hoạch chuyển nhượng sơ sơ ko
    Vidic Rio Evra release cuối mùa thì việc đầu tiên cần làm là mua 1 CB và 1 LB, Buttner bạn có thể bán hoặc để dự bị, CB mua Shawcross, Astori, hoặc nếu bạn thích trẻ thì Doria, 1 trong 3 con này thôi vì còn Jones Smalling và Evans đá đủ tốt. LB mua Santon hay Dodo của AS Roma. hàng tiền vệ, Fellaini là quá đủ cho việc đánh chặn, cân cả tuyến giữa đối phương rồi, ngoài ra còn có Phil Jones vs Fletcher ở vị trí này. mình nghĩ nên mua 1 người có thể thay đc Carrick, nên là 1 DLP, bạn thử hỏi mua Gundogan, hay Lucas Romero, giá của Romero rẻ thôi. ở vị trí tiền vệ công thì mình nghĩ quá đủ r, với Mata và Kagawa, ngoài ra còn Rooney, nên thay máu đôi cánh, bán Young và Nani đi, (Nani có thể giữ lại theo sở thích, chứ Young nhất định phải bán) nên mua về những con hàng đá cánh trẻ ngon như Quintero, đơn giản nhất là Gaitan và nếu có tiền thì Lamela hàng tiền đạo thì có lẽ quá đủ rồi vs Persie, Chicharito và Rooney, mua về Timo Werner hoặc Benzia là quá đủ

Số bài viết
    640

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MaSieuHP Bài viết
    Vidic Rio Evra release cuối mùa thì việc đầu tiên cần làm là mua 1 CB và 1 LB, Buttner bạn có thể bán hoặc để dự bị, CB mua Shawcross, Astori, hoặc nếu bạn thích trẻ thì Doria, 1 trong 3 con này thôi vì còn Jones Smalling và Evans đá đủ tốt. LB mua Santon hay Dodo của AS Roma. hàng tiền vệ, Fellaini là quá đủ cho việc đánh chặn, cân cả tuyến giữa đối phương rồi, ngoài ra còn có Phil Jones vs Fletcher ở vị trí này. mình nghĩ nên mua 1 người có thể thay đc Carrick, nên là 1 DLP, bạn thử hỏi mua Gundogan, hay Lucas Romero, giá của Romero rẻ thôi. ở vị trí tiền vệ công thì mình nghĩ quá đủ r, với Mata và Kagawa, ngoài ra còn Rooney, nên thay máu đôi cánh, bán Young và Nani đi, (Nani có thể giữ lại theo sở thích, chứ Young nhất định phải bán) nên mua về những con hàng đá cánh trẻ ngon như Quintero, đơn giản nhất là Gaitan và nếu có tiền thì Lamela hàng tiền đạo thì có lẽ quá đủ rồi vs Persie, Chicharito và Rooney, mua về Timo Werner hoặc Benzia là quá đủ
    Mình nghĩ nếu bạn thích tiền vệ ở giữa thì bán thắng Fletcher đi chú này thì mình ko bảo là tệ mà ổn mình dùng để xoay tua cả Carrick lẫn Fellaini nhưng sang mùa 2 thì ku này bắt đầu tụt dốc(trong bản cũ mình chơi)bán lun Cleverly và Welbeck (tại mình thấy hình như em nó đá ko đc ngon hay tại mình train ngu chắc thế) Nani thì như bạn trên thì nên bán rồi thay máu lun cho nó đã!

Số bài viết
    58

Mình nghĩ nếu bạn thích tiền vệ ở giữa thì bán thắng Fletcher đi chú này thì mình ko bảo là tệ mà ổn mình dùng để xoay tua cả Carrick lẫn Fellaini nhưng sang mùa 2 thì ku này bắt đầu tụt dốc(trong bản cũ mình chơi)bán lun Cleverly và Welbeck (tại mình thấy hình như em nó đá ko đc ngon hay tại mình train ngu chắc thế) Nani thì như bạn trên thì nên bán rồi thay máu lun cho nó đã!
    mình quên chưa tư vấn bán đi bạn nói đúng, Fletcher chỉ dc mùa đầu thôi, dùng tạm ổn chứ ko hay, ngoài đời Fletcher cũng vậy mà, nhưng để sub hết mùa 1 cũng tốt, mùa 2 bán. Cleverley công nhận đá tệ, còn Welbeck thì mình Focus tạt cánh r cho ra đá cánh trái IF tốt lắm

Số bài viết
    309

mình quên chưa tư vấn bán đi bạn nói đúng, Fletcher chỉ dc mùa đầu thôi, dùng tạm ổn chứ ko hay, ngoài đời Fletcher cũng vậy mà, nhưng để sub hết mùa 1 cũng tốt, mùa 2 bán. Cleverley công nhận đá tệ, còn Welbeck thì mình Focus tạt cánh r cho ra đá cánh trái IF tốt lắm
    Cleverley bạn train thành AMR đá Winger nhé, đá khá ổn đấy.

Family. Duty. Honor

Số bài viết
    640

Anh ngẫu hứng cũng hơi bị cao nên chắc ổn chứ file mình set AF anh làm mấy trái muốn đấm thủng màn hình lun vậy!

Số bài viết
    640

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dand_elion1102 Bài viết
    Cleverley bạn train thành AMR đá Winger nhé, đá khá ổn đấy.
    Crossing ổn ko bác?Em đang tìm 1 AMR crossing ngon

Số bài viết
    309

Crossing ổn ko bác?Em đang tìm 1 AMR crossing ngon
    Đá Winger Attack ổn nhé. Mình cầm MU toàn train Cleverley thành AMR còn Valencia đá DR thôi, chứ bán đi thì hơi phí.

Family. Duty. Honor

Ảnh đại diện của werewolf
    werewolf đang ngoại tuyến title này là nhờ thông sún mà có HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    515

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dand_elion1102 Bài viết
    Đá Winger Attack ổn nhé. Mình cầm MU toàn train Cleverley thành AMR còn Valencia đá DR thôi, chứ bán đi thì hơi phí.
    xác nhận tom train đá cánh ngon :okay: mấy năm trc toàn xài thế nay thì chưa cầm MU nhưng chắc vẫn ngon

Số bài viết
    980

Chelsea mùa 1 :okay: ngân sách 38m :okay: có nên sign lại Lampard k :okay: chơi update LFCMarshall nên đã có Fabregas :okay:

I'M BACK

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới