Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu ... 45678 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 51 tói 60 trong tổng số 79
    Số bài viết
    584

Từ: Fantasy Football Vietnam World Cup 2014 !

túm cái váy lại là FMVN vô đối

Neymar Jr

Số bài viết
    12

Tớ là Việt Phan Lích (cũng là TVGG luôn). Thực ra việc hôm nay phần nhiều là lỗi của tớ.

Dù là giải của các hội với nhau nhưng kêu gọi trên fanpage (với ý tưởng từ AHBP) nên cứ cho tớ là chủ nhà. Ban đầu dự kiến VFPL chỉ đóng vai trò cho thuê sân, còn các đội tham gia là của các forum đã có với nhau. Nhưng do nhiều nguyên nhân, cả vì bọn McDonald và Fifa làm ăn chán, cả vì chủ quan mà đến phút cuối chỉ có FMVN và GameVN tham gia nên tớ đành kêu gọi lập VFPL team và nhờ FMVN cử 2 đội rồi lại gửi thêm vài đồng chí tathy nằm vùng. Do đó thành phần tán loạn, người thì đăng ký double, người thì thậm chí không có facebook... nên liên lạc khó khăn.

Việc tổ chức giải thể thức đá Cup ngắn ngày như thế này bên VFPL không có kinh nghiệm nên nhờ Anh hùng bàn phím (a.k.a handoisatgai???) và FMVN team làm chủ xị. Cộng thêm tớ đang đi công tác dài ngày, thậm chí nhiều lúc cũng chả được xem mà phải cập nhật bằng livescore trên mobile nên giao khoán cho các đồng chí cập nhật.

Hôm qua thấy Giang Nguyen (giangpro???) post giục ad cập nhật thì tớ tiện tay set Giang làm admin luôn vì biết là thuộc FMVN team và nhờ Giang post bài. Việc này tớ không trao đổi và thông báo cho mọi người nên xảy ra việc 2 đồng chí cùng post bài 1 nội dung. Lúc đấy tớ đọc loáng thoáng trên mobile nên không biết tay có xóa nhầm bài nào không nữa

Đống cùi mía này tớ xin nhận 1 rổ, rổ còn lại các đồng chí xử giúp nhé :p

Số bài viết
    584

lần sau thuê mình làm assistant nhé, đảm bảo ngon hơn doremon chạy lon ton lun

Neymar Jr

Số bài viết
    12

Neymar11 fb là gì thế?

Số bài viết
    584

à quên mình là sunliang

Neymar Jr

Số bài viết
    3,734

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của VietnamFPL Bài viết
    Neymar11 fb là gì thế?
    Trước là SUn Liang mà sau khi chủ trương bài tàu nở rộ nên sợ quá đổi thành Nhật Lương có cái avt xanh xanh trông đó

btw, VietPhanLich tại chắc lúc đấy mạng lag nên ông kia nhìn nhầm thôi chứ mình thấy ko có bài nào bị xóa hết :fa:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    12

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Neymar11 Bài viết
    à quên mình là sunliang
    Bố khỉ Sunliang. Đợt trước đến tag vào còn kêu sợ lộ, giờ đòi làm Kim Đồng

Số bài viết
    1,386

nói chung là mình thấy đã gần hết 3 vòng rồi mà chưa có tin gì, vòng K.O, lịch ra sao cũng k thấy update thì mình giúp thôi, ai post mà chả dc, khác gì nhau đâu, thấy việc cũng chả có gì to tác cơ mà lần nào gái cũng fai đọc diễn văn dài vcc thì mới chịu :okay:, từ xưa đến nay lúc nào cũng thế, có tranh cãi gì là đều vậy :okay:, may là lần này chưa có quả 7 sắc cầu vồng :okay:, có trách thì trách mình nhiệt tình quá, k fai việc của mình đi ôm việc vào người để thành mang tiếng :okay:, lần sau giải có fail thì mình cũng ko dám động tới vậy :okay:

Số bài viết
    3,734

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giangpro Bài viết
    nói chung là mình thấy đã gần hết 3 vòng rồi mà chưa có tin gì, vòng K.O, lịch ra sao cũng k thấy update thì mình giúp thôi, ai post mà chả dc, khác gì nhau đâu, thấy việc cũng chả có gì to tác cơ mà lần nào gái cũng fai đọc diễn văn dài vcc thì mới chịu :okay:, từ xưa đến nay lúc nào cũng thế, có tranh cãi gì là đều vậy :okay:, may là lần này chưa có quả 7 sắc cầu vồng :okay:, có trách thì trách mình nhiệt tình quá, k fai việc của mình đi ôm việc vào người để thành mang tiếng :okay:, lần sau giải có fail thì mình cũng ko dám động tới vậy :okay:
    dòng đầu mình viết ngắn gọn hơn giang mà :okay:

đoạn sau do thấy giang hiểu lầm tưởng mính xóa bài nên đành phân bua :daudau:
    đoạn sau đó nữa thì giang bảo mình lúc nói này nói nọ nên phải kiểm chứng lại là giang đọc đc đúng những gì mình đã nói rồi mà vẫn còn bảo vậy...May mà nhờ có haivl nên mới PM trực tiếp đc với ông Ba Bự

Nhiệt tình làm thì ai nói gì đâu, nhưng mà nhiệt tình sôi nổi quá thì nó như 1 vụ nổ vậy (sr vì đã vô tình nhờ Sún từ trước mất rồi,sun bất đắc dĩ nhận hộ nên chưa kịp lên điểm cũng ko thể trách đc :fa

Chốt: Giải fm-vn cũng có lúc vào chậm điểm mà có fail đâu căn bản là format lịch đấu đã có sẳn, vòng bảng kiểu gì cũng đóng khuôn hết rồi,ko chối đc.Nếu như giải fail thì cũng chịu nhận vậy thôi vì mình cũng đã cố hết sức cho phép Gọi là giải giao lưu hội ngộ cùng nhau sung sướng là chính,ko có giải thưởng là chủ yếu nhưng đã cố vận động + sàng lọc cho đủ các team chất lượng nhất (nhiều mem đáng tiếc ko đc tham gia như tomkun...) và chỉ vội vàng công bố ngay trước trận khai mạc mà vẫn có người chém gió trên fanpage là vui rồi, có ai quan trọng hóa xem hội này hội kia. này tổ chức thế nào cho mệt đâu :okay:
    Điểm ai nhập cũng đc hết nhưng mà chưa bàn bạc gì cả thì trước mắt theo 1 cái cho rõ ràng và nhất quán đã chẳng may thiếu sót hay làm lệch số gì thì ai sửa,ai chiu? Mình đã nhận nv của đảng và nhà nước nên đành phải làm và ko muốn có bất kỳ thiếu sót đáng tiếc nào :fa: .Nếu bên kia ko nhập đủ điểm của ông Ba Bự thì bên này đành phải up lại cho đủ thôi chứ làm sao mà sửa trực tiếp đc trên fb đc

Lần sửa bài viết gần nhất bởi !!Handoisatgai!! : 28-06-2014 vào lúc 04:57 AM
    Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    2,089

Nói chung là Giang và Gái ai cũng rất nhiệt tình, đang hoan nghênh lắm
    Giải đấu cũng chỉ vui vẻ là chính, cũng chẳng ai được cái gì cả nên có vấn đề gì thì thôi cho qua đi, tự nhiên vì vậy mà anh em bực tức, bức xúc trong người thì không hay chút nào :fa:
    Tóm lại giờ vào vòng knock-out thì cũng khỏe rồi, chủ yếu người quen cả hy vọng đến cuối giải sẽ hoàn toàn êm xuôi

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới