Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn thích tổ chức WCFF theo dạng nào ? ( cho phép nhìu lựa chọn )

Người đã bình chọn
15. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • League classic

2 13.33%
  • Head 2 Head

2 13.33%
  • World Cup chia bảng

14 93.33%
  • Giao hữu với các hội khác...

1 6.67%
Bình chọn nhiều chế độ.
Trang thứ 10 trong tổng số 11 trang Trang đầuTrang đầu ... 891011 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 91 tói 100 trong tổng số 101
    Số bài viết
    122

Từ: [FM-VN™WCFF] group FIFA World Cup fantasy football ! Nơi đăng ký thi đấu ...

...bên kia hình như nhầm lẫn rồi...Aasa và kaoru4sho là một...khi đăng kí cũng chỉ lấy tên đội là kaoru4sho chứ ko lấy tên nick 4rum...trừ khi cũng có đội tên Aasa...

Số bài viết
    1,386

Từ: [FM-VN™WCFF] group FIFA World Cup fantasy football ! Nơi đăng ký thi đấu ...

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Aasa Bài viết
    ...bên kia hình như nhầm lẫn rồi...Aasa và kaoru4sho là một...khi đăng kí cũng chỉ lấy tên đội là kaoru4sho chứ ko lấy tên nick 4rum...trừ khi cũng có đội tên Aasa...
    sak , vụ WC này mình ko phụ trách đăng ký team tham gia nên ko rõ lắm, cơ mà góp ý chút lần sau aasa kêu ae bên đó vô fm-vn tạo dùm 1 cái nick để có gì còn chém gió và tự đăng ký vào mỗi giải đấu :okay:

Số bài viết
    3,734

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Aasa Bài viết
    danh sách bên GVN là của ông Viet Phan Lich lên danh sách để bảo ông ý sửa lại giờ vẫn cho người vào thay đc mà :okay:
    Cũng tại bác yugi ko đưa danh sách cụ thể những người bên gamevn đăng ký chơi nên ông ý phải tự vào lấy danh sách :fa:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    31

Tên đội: Sheva3rd
    Có tham dự các giải đấu ( nếu có ) hay ko : cả 2 league

Số bài viết
    3,734

Mình lựa danh sách 16 người nhưng ông Viet Phan Lich tổ chức đã nói rồi fm-vn đc 8 người chính và 8 người sub đề phòng ko có hội nào đăng ký tham gia nữa , mình cũng lên danh sách 16 người lúc đầu trong đó có cả Tom và đá đỏ .

Sát giờ có thêm 4 ông hội khác nữa đăng ký tham gia nhưng sau hồi thương lượng lại cuối cùng hội kia chỉ cử ra 2 người thôi , vậy fm-vn phải loại ra 2 người . Đá đỏ là người đầu tiên bị loại vì lúc đầu tưởng là đá đỏ đăng ký nhưng hoá ra chỉ là đăng ký để tham gia fmvn league , sau đó đinh loại sunliang hoặc bác hai dún lý do là 2 người chỉ đăng ký làm sub mà thôi.
    Sau 1 hồi quay tay với tắm rửa tỉnh táo mình mới nhận ra chí ít thì sún với bác tuấn cũng có quan tâm và đăng ký tham dự, còn 5 mem là thangho ; gunner ; stifler ; dmc + tomkhung mới chỉ đăng ký tên trong topic này để tham gia fm-vn league chứ chưa biết là có tham gia giải giao hữu liên Việt hay ko.

Sau đó vào cb thì tình cờ gặp đc thangho và gunner để xác nhận ,còn lại 3 người nên đến lúc sát giờ khai mạc rồi đành phải loại người thiếu kinh nguyệt nhất là ku tôm ra thôi :okay: Lúc đó cho bừa vậy chứ cũng chả biết là mấy vẹo ko đăng ký có biết là có giải hay ko hay là cũng bất ngờ vì mình đc có tên trong giải :fa:Thôi hẹn tom lần sau coi như thử cảm giác cầu thủ phút cuối bị loại khỏi danh sách chính thức tới wc 1 lần

Mình cũng đã thúc giục từ đầu thớt nhưng có mỗi lão bom là đăng ký còn lại các thành viên khác cũng phải đến sát giờ sau khi mình nhắc lần cuối mới vô, lần sau rút kn hết đi ai muốn chơi thì cũng phải theo đúng quy tắc . Còn nếu nói thiên vị mod là sai hoàn toàn rồi , vangtoiga trym to là vậy nhưng do ko đăng ký rõ ràng nên lúc đầu còn ko có tên trong danh sách 16 người kìa :wy:

Số bài viết
    980

như kiểu Nasri nhỉ thôi thì đợi giải của 4rum bắt đầu vậy

I'M BACK

Số bài viết
    3,734

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tomkhun Bài viết
    như kiểu Nasri nhỉ thôi thì đợi giải của 4rum bắt đầu vậy
    đây là như kiểu "tom" cờ le vờ ly chứ nasri gì :okay:

Mà vào giải rồi còn ai đăng ký nữa ko , ko thì đóng topic thôi chém gió sang topic chém gió nhé :fa:

Số bài viết
    980

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    đây là như kiểu "tom" cờ le vờ ly chứ nasri gì :okay:
    :okay: giải 4rum khi nào bắt đầu vậy anh gái :okay:

I'M BACK

Số bài viết
    3,734

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tomkhun Bài viết
    :okay: giải 4rum khi nào bắt đầu vậy anh gái :okay:
    4rum là chơi league đua điểm nhau thôi chứ ko có giải :okay:

Số bài viết
    584

gái xóa cmt của mình, buồn vãi :okay: chả hóng dc j hay :okay:

Neymar Jr

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới