Share game FM24 (PC)
Trang thứ 10 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu ... 8910
Hiển thị kết quả từ 91 tói 97 trong tổng số 97
    Số bài viết
    722
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thienlong000007 Bài viết
    Sao Kroos của em khác xa của bác chủ topic thế nhỷ
    em nghi FMM lắm.
    Thằng Kroos này PA lung tung lắm, lúc>180, lúc lại <130, chắc chủ topic kô cheat đâu

Số bài viết
    996
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của devilmaycry Bài viết
    Thằng Kroos này PA lung tung lắm, lúc>180, lúc lại <130, chắc chủ topic kô cheat đâu
    Nhầm rồi.Nhìn lại cột Physical mà xemVới cả Teamwork lẫn Work rate.PA của Kroos tớ là 190 mà 2 cái đấy cũng ko bằng nổi chủ topicchẳng lẽ chỉ cần tut 3 thằng cesc, vaart, rocs nó lại tăng đc những cái đấy à

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    5,684
    Có gì lạ đâu, cách train của 2 người khác nhau, bác thử nhìn các chỉ số khác xem,người này cao người kia thấp, ai chú trọng train cái gì hơn thì chỉ số đấy cao hơn thôi

Số bài viết
    996
    nhầm nhé.20 tuổi của chủ topic ko thể nào phát triển đến thế kia đc.Cả cột physical khác nhau quá xa.

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    722
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thienlong000007 Bài viết
    nhầm nhé.20 tuổi của chủ topic ko thể nào phát triển đến thế kia đc.Cả cột physical khác nhau quá xa.
    Bình thường thoai mà, có vấn đề gì đâu, chỉ cần train tốt là được, mấy lần em vào Genie xem max rating thằng Kross cũng được như này mà

Số bài viết
    105

kinh

bác train thế nào mà được cao thế

Số bài viết
    12

Icon3

Kroos của mình năm 20 tuổi.

Chỉ số làng nhàng vậy thôi nhưng đá cực kỳ ổn định. Assit đều như vắt chanh, toàn những quả chọc khe chít người

Còn đây là năm 21 tuổi, gần full lực rồi cũng chỉ được như vậy thôi nhưng độ ổn định thì

Vẫn assit khủng nhưng hiệu suất ghi bàn đã tăng lên đáng kể . Chú Kroos ở bản này của mình có PA là 184 , năm 19 tuổi sau khi đã tốt nghiệp trường đào tạo của van Bommel và Vaart bắt đầu được xuất hiện thường xuyên ở đội 1 nhưng chơi MC. 1 năm sau, khi Vaart lên đường sang MU đã trở thành phát hiện thật sự khi được giao vai trò nhạc trưởng, cầm nhịp trận đấu ở vị trí AMC

Lần sửa bài viết gần nhất bởi JK79 : 04-08-2008 vào lúc 10:20 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới