Share game FM24 (PC)
Trang thứ 24 trong tổng số 25 trang Trang đầuTrang đầu ... 1422232425 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 231 tói 240 trong tổng số 248
    Số bài viết
    67

Từ: Tổng Hợp Tactic Sưu Tầm

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vantienkhach Bài viết
    Sir Goal, tac này ngon nè :okay:
    bác cho em hỏi là bây giờ em muốn 2 thằng tiền vệ cánh với hậu vệ cánh chăm tạt vào cho tiền đạo thì làm thế nào

Số bài viết
    420

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Njken Bài viết
    bác cho em hỏi là bây giờ em muốn 2 thằng tiền vệ cánh với hậu vệ cánh chăm tạt vào cho tiền đạo thì làm thế nào
    tùy tình huống chứ, cánh đa phần là tạt vào hết. Nhưng nếu như team đối thủ chơi phòng ngự đổ bê tông thì tạt vào cũng bằng thừa, tụi nó dàn hàng ngang trước khung thành thì có ghi bàn bằng răng à :pf:

Số bài viết
    420

Hậu vệ cánh muốn tạt nhiều thì có Cross More Often ( Tạt ầm ầm luôn ... nhưng khả năng bị phá cao hơn nếu hàng hậu vệ đối phương đánh đầu tốt :daudau: )

Tiền vệ cánh thì chơi Cross From Byline ( dâng lên cao nhất rồi tạt vào ) Set thêm cái Drill Cross ( Trong Team Intrustion ) thì nó tạt nhanh và mạnh cho tiền đạo băng lên dứt điểm. ( Nếu tiền đạo bạn có tốc độ tốt, dứt điểm ngon, skill Move Into Chanels thì không gì phải sợ cả ) Đa phần dùng cái này vì nó nhanh và bất ngờ, hậu vệ đối phương không kịp chạy về thì đã xong rồi

Số bài viết
    67

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vantienkhach Bài viết
    tùy tình huống chứ, cánh đa phần là tạt vào hết. Nhưng nếu như team đối thủ chơi phòng ngự đổ bê tông thì tạt vào cũng bằng thừa, tụi nó dàn hàng ngang trước khung thành thì có ghi bàn bằng răng à :pf:
    2 thằng cánh của em cứ có bóng là sút mà toàn sút lên trời, thằng tiền đạo ngon mà cả mùa không ghi nổi 10 bàn, không tính pen @@, còn tac nào ngon mà ghi bàn ầm ầm không bác, tac chọc khe đá trung lộ ấy, bác cho em với em không thích taca dada lắm

Số bài viết
    67

à mà Ozil của em đá AM mà gần hết mùa kiến tạo cũng chẳng đc bao nhiêu, toàn 2 thằng tiền vệ cánh ghi bàn với kiến tạo cho nhau, top đội @@

Số bài viết
    506

2 thằng cánh của em cứ có bóng là sút mà toàn sút lên trời, thằng tiền đạo ngon mà cả mùa không ghi nổi 10 bàn, không tính pen @@, còn tac nào ngon mà ghi bàn ầm ầm không bác, tac chọc khe đá trung lộ ấy, bác cho em với em không thích taca dada lắm
    tac tự chế hay down về thế

Số bài viết
    67

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mr_intj_219 Bài viết
    tac tự chế hay down về thế
    tac sir goalalot đó bác
    em dùng bản Standard ( Counter )
    chưa dùng favorite vs underlog @@

Số bài viết
    420

Tac đó nghe nói đều tập trước trận đấu là Defense Position thì tiền đạo và tiền vệ tấn công trung tâm sẽ ghi bàn nhiều hơn.

Còn tập trước trận đấu mà tập Tấn Công thì cánh ghi bàn nhiều hơn

Số bài viết
    67

em tập theo hướng dẫn 2 cái ảnh này, mà gặp mu, liv, chel, mc bị hành bầm dập, đá 10 trận thì 8, 9 trận bị thủng lưới, kể cả đội lớn hay nhỏ
    2 thằng tiền vệ cánh cứ có bóng là sút, góc hẹp cũng sút, sút bừa bãi vãi, mà thằng tiền đạo em đứng trong rất thoáng không chuyền vào, Ozil đá A.P mà ghi bàn nhiều hơn sút #notbad , kiến tạo 7, ghi bàn 9

Số bài viết
    420

em tập theo hướng dẫn 2 cái ảnh này, mà gặp mu, liv, chel, mc bị hành bầm dập, đá 10 trận thì 8, 9 trận bị thủng lưới, kể cả đội lớn hay nhỏ
    2 thằng tiền vệ cánh cứ có bóng là sút, góc hẹp cũng sút, sút bừa bãi vãi, mà thằng tiền đạo em đứng trong rất thoáng không chuyền vào, Ozil đá A.P mà ghi bàn nhiều hơn sút #notbad , kiến tạo 7, ghi bàn 9

hậu vệ có ổn không :daudau:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới