Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 95
    Số bài viết
    2,079

Từ: [Story] THỬ THÁCH CHO HUẤN LUYỆN VIÊN TRẺ

Kurzawa :daudau:

Số bài viết
    2,773

sao đội Sói mạnh vậy mà HLV nào cầm cũng hack chi vậy

Số bài viết
    464

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    sao đội Sói mạnh vậy mà HLV nào cầm cũng hack chi vậy
    Mình k thể hiểu được các bác cứ ai đăng j cũng nói hack...các bác k mua được hk có nghĩa ng khác cũng hk mua được, mình nghĩ hk co j bằng tiền hết... (đúng là tầm vóc CLB vẫn có ảnh hưởng, nhug k nghĩa hk giải quyết được)
    Thử bác viết rồi ai đó nói hack xem...

Chắc hk lâu chủ thớt cũng bỏ vì những cách nói thế này....

Số bài viết
    2,202

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của maiman09 Bài viết
    Mình k thể hiểu được các bác cứ ai đăng j cũng nói hack...các bác k mua được hk có nghĩa ng khác cũng hk mua được, mình nghĩ hk co j bằng tiền hết... (đúng là tầm vóc CLB vẫn có ảnh hưởng, nhug k nghĩa hk giải quyết được)

Thì đúng là có cách giải quyết bằng hack mà Bạn nên có nhiều người ở đây vọc cái game này gần 7,8 năm rồi mọi ngóc ngách quy luật của game họ đều biết. Tuy mỗi bản save game lại có một kiểu khác nhau nhưng đã là game thì đều có quy luật rõ ràng và không thay đổi.

Ở ngoài đời, 1 thằng cầu thủ có thể bất chấp tiền bạc để về 1 CLB dở hơi nào đấy mà trả được cho nó 1M bảng / tuần. Nhưng trong game ngoài lương chi số danh tiếng (CLB, giải đấu) mới ảnh hưởng lớn tới việc có mua được 1 cầu thủ hay ko ! Thế nên cho dù Wolve (hạng 2 của Anh) có đập vào mặt Barca 500M và thằng chủ tịch Barca đồng ý bán Messi thì nó cũng chẳng thèm ngồi nói chuyện với bạn đâu

Vấn đề là chẳng ai cấm hack, viết story mà đội thọt lên thọt xuống thì chẳng hay tẹo nào làm đếch gì có hứng viết tiếp nữa :okay: Như mình đã từng nói với bác là cái thằng Bosa mà bác hack được có thể là 1 ý tưởng để viết story và ai cũng sẽ vui vẻ chấp nhận. Trường hợp của thớt với thằng Ravel Morrison cũng thế thôi :okay:

Con khi đã hack quá nhiều can thiệp vào đủ thứ từ tiền chuyển nhượng, lương lậu đến mua thằng nào cũng được thì đấy gọi là "tự sướng" mà như thế thì đừng nên khoe ra

...Legend...

Số bài viết
    236

chiêu mộ được kurzawa

Số bài viết
    2,858

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của maiman09 Bài viết

Bạn nói vồn , ở cái 4rum này có không ít người cày fm 16 tiếng 1 ngày. Và chơi tựa game này gần chục năm rồi ). Và những người đó cũng đã hack chán rồi bạn ah. Chỉ 1 vài dấu hiệu bất thường thôi là có thể biết người chơi có ăn gian hay ko. Ko ai cấm bạn chơi hack hay gian lận, nhưng nếu hack thì làm ơn nhận đi chứ đừng chối bay biến thế, suy nghĩ ngây thơ quá .

Số bài viết
    464

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Wilshere Bài viết
    Bạn nói vồn , ở cái 4rum này có không ít người cày fm 16 tiếng 1 ngày. Và chơi tựa game này gần chục năm rồi ). Và những người đó cũng đã hack chán rồi bạn ah. Chỉ 1 vài dấu hiệu bất thường thôi là có thể biết người chơi có ăn gian hay ko. Ko ai cấm bạn chơi hack hay gian lận, nhưng nếu hack thì làm ơn nhận đi chứ đừng chối bay biến thế, suy nghĩ ngây thơ quá .
    Mình có nói là các bác chơi lâu hay hk lâu đâu... đương nhiên nhìn có thể thấy được nhưng hk co nghĩa cái j cũng xem và nói ng ta hack....nếu mình new game mới mà mua được morrison bác tình j....
    còn việc chủ thớt có hack hay hk mình hk bit được....

Số bài viết
    68

Adzui... chủ đề của mình thành điểm nóng khi nào thế này.....
    Đúng là mình có hack... được chưa.... chán thật

tự nhiên cải nhau

Số bài viết
    2,858

Bạn chơi đi r up file save lên đây .

Số bài viết
    2,079

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kyluc_it Bài viết
    Adzui... chủ đề của mình thành điểm nóng khi nào thế này.....
    Đúng là mình có hack... được chưa.... chán thật

tự nhiên cải nhau
    Ung ho tinh than cua chu thot, hang 1 co ve hoi kho khan nhung minh nghi voi chat luong doi hinh vuot troi cua Wolves thi khong can hach cung de dang thang hang ma

Neu co hay de den khi len EPL tinh sau

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới