Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn sẽ chọn viên thuốc nào ?

Người đã bình chọn
21. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Vàng

2 9.52%
  • Xanh lục

3 14.29%
  • Xanh lam

3 14.29%
  • Cam

2 9.52%
  • Đỏ

6 28.57%
  • Hồng

0 0%
  • Xxxám

3 14.29%
  • Đen

2 9.52%
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 23 trong tổng số 23
    Số bài viết
    162

Từ: [VUI] Bạn chọn viên thuốc nào ?

Viên xám với đen :3 đen thì dùng 1 2 lần đánh lô xiên hay bóng cũng ăn đủ cả đờii xám thì cứ chọn tiểu thư mà phangggg, để dành con ngon nhất giàu nhất dùng cho lần 10 để làm mãi2 luôn :3

[IMG][/IMG]

Số bài viết
    473

Đen & Xanh dương: Đầu tiên là vấn đề tuổi thọ, ko ai biết mình chết lúc nào nên giả sử mình sắp chết thì uống chỉ có phí thuốc ==> Bỏ ayha:

Cam: Phê lại còn đ' nghiện thì cả ngày chắc chỉ ngồi cười như vượn làm ăn được gì cho đời ==> Bỏ ayha:

Xám: Chịu khó tập gym, tìm hiểu về phong cách thời trang & học cách ăn nói thì cưa gái là 1 việc rất dễ dàng (ví dụ như mình), xài phí thuốc ==> Bỏ ayha:

Xanh lục: Với hiện trạng dây điện chằng chịt, mưa ngày đêm, khả năng cao bị cả xã hội coi như quái vật & khả năng phải phục vụ chính quyền như siêu anh hùng thì tốt nhất ko nên bay làm gì ==> Bỏ ayha:

Vàng: Đọc được suy nghĩ người khác thì lúc được lúc hại, phải thằng nào muốn giết mình thì biết mà né, nhưng lỡ đọc phải ý nghĩ con mình thích mà nó lại đang nghĩ muốn xxx với thằng mình ghét chẳng hạn, chắc cắn mẹ lưỡi ==> Bỏ ayha:

Đỏ: Dùng cho việc ăn trộm thì bá đạo ==> Ok ayha:

Hồng: Còn gì sướng bằng thích biến thành gì thì biến? Biến mẹ thành cái thẻ ngân hàng ai đấy rút ra chục triệu xài mỗi ngày, biến thành Putin rồi tuyên bố ngừng bắn cho châu Âu đỡ khổ, blah blah blah... ==> Ok ayha:

=> Đỏ & Hồng đáng uống nhất, lô tô trúng viên nào lấy viên đó ayha:

Số bài viết
    214

Viên màu xáu ayha: dụ mấy em hot girl đại gia, em này mạt qua em khác ayha: 10 lần là 10 em an lạc tới già ayha: việc chi phải giảm tuổi thọ ayha:

T.G

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới