Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    134

Hôm nay bạn gặp vấn đề gì khó khăn ?

Hãy chia sẽ cho mọi người biết những vấn đề khó khăn làm bạn cảm thấy khó chịu nhé :daudau:

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    6,237

Từ: Hôm nay bạn gặp vấn đề gì khó khăn ?

buồn ngủ mà tận trưa mới dc ngủ :fufu: mệt quá xuất mịa ... luôn :fufu:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    184

hôm nay mình gặp phải vấn đề rất khó khăn, đó là rất khó khăn khi ko biết viết gì trong topic này. Đó thực sự là một vấn đề vô cùng khó khăn, nhưng vì đây là topic chia sẻ khó khăn, cho nên dù có khó khăn đến mấy mình cũng cố gắng viết vài lời về sự khó khăn của mình.
    Trên đây là một trong những khó khăn mà mình gặp phải trong ngày hôm nay, có thể các bạn sẽ cảm thấy khó khăn khi đọc những dòng chia sẻ về sự khó khăn của mình. Nhưng các bạn đừng vội nản lòng mà hãy tìm cách vượt qua khó khăn, và như vậy về sau các bạn sẽ không còn gặp khó khăn kiểu như những khó khăn mà mình từng gặp nữa.
    Cảm ơn các bạn đã đọc

Số bài viết
    3,560

Sao ko vào Biển than thở mà lại lập topic này :okay:

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    3,734

vấn đề khó khăn chả dám chia sẻ công khai đâu :khoc1:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    219

Chào mọi người, chả là chuyện của em thế này, người yêu em rất xinh đẹp. Tuổi mới lớn nên đòi hỏi rất cao trong chuyện ấy. Một lần khi em đi học về bắt gặp cô ấy đi vào nhà nghỉ với 1 người đàn ông. Em điên tiết lắm, định mua con dao xông vào giải quyết hai đứa kia, đâm một nhát là xong đời. Tuy nhiên, em nghĩ việc gì cũng nên chín chắn thế là em lại vào quán cafe gọi 1 ly cafe đen để định thần... sau đó em bình tĩnh lại và nghĩ sẽ giải quyết chuyện này theo cách khác.
    Được một tuần sau, khi đi trên đường lại thấy cô ấy ôm eo một thằng tóc đỏ, em điên tiết lắm, Định phi xe lên đạp xe 2 đứa đó vào ô tô cho chúng nó chết đi. Nhưng tay lái em run rẩy, em nghĩ phải làm ly cafe để bình tâm tìm cách giải quyết. Hết ly cafe thì em bình tĩnh lại và quyết định sẽ có lúc em nói thẳng với cô ấy...
    Trưa hôm nay, em định qua chỗ cô ấy hẹn cô ấy đi nói rõ mọi chuyện. Tàn nhẫn thay, khi em tới nhà cô ấy, thấy cửa khép hờ. Nhìn vào trong, thấy cô ấy và 1 thằng đang nằm ôm nhau. Em điên tiết lắm, có khi phải mua can a xít tạt thẳng vào mặt... Không được, không được phải bình tĩnh. Em lại ra làm ly cafe. Nhưng sau khi uống xong, em không thể chịu đựng được ... không thể nhịn được nữa....
    Vậy cho em hỏi : Tuổi của em uống nhiều cafe như vậy, liệu có ảnh hưởng nhiều tới sức khỏe không ạh ?"

Số bài viết
    134

Đi vệ sinh mà không có giấy .hahah

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hunghue92 Bài viết
    Chào mọi người, chả là chuyện của em thế này, người yêu em rất xinh đẹp. Tuổi mới lớn nên đòi hỏi rất cao trong chuyện ấy. Một lần khi em đi học về bắt gặp cô ấy đi vào nhà nghỉ với 1 người đàn ông. Em điên tiết lắm, định mua con dao xông vào giải quyết hai đứa kia, đâm một nhát là xong đời. Tuy nhiên, em nghĩ việc gì cũng nên chín chắn thế là em lại vào quán cafe gọi 1 ly cafe đen để định thần... sau đó em bình tĩnh lại và nghĩ sẽ giải quyết chuyện này theo cách khác.
    Được một tuần sau, khi đi trên đường lại thấy cô ấy ôm eo một thằng tóc đỏ, em điên tiết lắm, Định phi xe lên đạp xe 2 đứa đó vào ô tô cho chúng nó chết đi. Nhưng tay lái em run rẩy, em nghĩ phải làm ly cafe để bình tâm tìm cách giải quyết. Hết ly cafe thì em bình tĩnh lại và quyết định sẽ có lúc em nói thẳng với cô ấy...
    Trưa hôm nay, em định qua chỗ cô ấy hẹn cô ấy đi nói rõ mọi chuyện. Tàn nhẫn thay, khi em tới nhà cô ấy, thấy cửa khép hờ. Nhìn vào trong, thấy cô ấy và 1 thằng đang nằm ôm nhau. Em điên tiết lắm, có khi phải mua can a xít tạt thẳng vào mặt... Không được, không được phải bình tĩnh. Em lại ra làm ly cafe. Nhưng sau khi uống xong, em không thể chịu đựng được ... không thể nhịn được nữa....
    Vậy cho em hỏi : Tuổi của em uống nhiều cafe như vậy, liệu có ảnh hưởng nhiều tới sức khỏe không ạh ?"
    sao không, uống nhiều đi đái mòn dái luôn nhé

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    350

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    buồn ngủ mà tận trưa mới dc ngủ :fufu: mệt quá xuất mịa ... luôn :fufu:
    Mấy tuổi rồi mà vẫn Mộng tinh hả Sún, mình thì cả tỷ năm rồi chưa bị

0979581890

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới