Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bỏ phiếu nào anh em

Người đã bình chọn
111. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Man Utd

39 35.14%
  • Real Madrid

7 6.31%
  • Barca

11 9.91%
  • Arsenal

12 10.81%
  • Valencia

5 4.50%
  • Chelsea

15 13.51%
  • Lyon

2 1.80%
  • Inter

10 9.01%
  • AC Milan

11 9.91%
  • Đội bóng khác

26 23.42%
Bình chọn nhiều chế độ.
Trang thứ 2 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 58
    Số bài viết
    59
    Nhầm cứ phải hỏi thằng "Pốt mau" ở giải anh. Đá với nó tức không chịu đc. Không tài nào ghi đc bàn. MÀ lỡ có để nó ghi bàn thì cứ xác định là thua.

Số bài viết
    166
    Nhầm cứ phải hỏi thằng "Pốt mau" ở giải anh. Đá với nó tức không chịu đc. Không tài nào ghi đc bàn. MÀ lỡ có để nó ghi bàn thì cứ xác định là thua.
    sao bác giông em thế cứ gặp thằng này là khó thắng mà nêu có thắng thì cũng phải save load 1-2 lần

Số bài viết
    438
    Theo em thì khoai nhất là chelsea đá với thằng này rất "kn" cả trận chả tấn công mấy mà hiệu suất ghi bàn của nó thì "thôi rồi"...Đã thế nó mà co về thủ thì giời phá... Bữa nay thấy mấy trận bên ngoài chelsea đá đẹp vậy mà trong này vẫn thực dụng dễ sợ...

Số bài viết
    252
    Chelsea !
    Mình đá ép cả trận, tự nhiên thằng Ben-Haim ngứa chân phá bóng lên, đụng ngay thằng Amauri, nó quất cho 1 trái, còn 17 phút, cho all out attack, toàn xà ngang cột dọc, phút 93 (bù giờ 2 phút, trọng tài ngu), thằng Ronaldo (nó sign free từ AC) đánh đầu 2-0

Số bài viết
    172
    1 phiếu cho Porstmouth. Thủ môn bắt như lên đồng + thêm tiền đạo sút 1 vào 1. Mình sút 26 trúng 17 vào 0

Số bài viết
    300
    Đồng ý kiến ^^ Đá sân khách hòa đc là may
    Nhất là cái thằng Utaka,nó ghi bàn sòn sòn

Số bài viết
    211
    hồi trước mới ra FM 2008 ...anh chơi WestBrom..=> đội nào cũng khoai như nhau..nhất là 4 thằng tứ đại gia...bây giờ anh mò đc sang Arsenal rồi..đội khoai nhất là Real (C1 gặp nó 3 lần thua 2 thắng 1 nhưng mà thắng trận chung kết )

Số bài viết
    206
    Chẳng bít các pác thế nào chứ giải la liga em sợ nhất la sevilla.Lần nào đá cũng bị thằng Kanoute' làm làm quả (măc dù e cho kèm chăt ) chán

Số bài viết
    114
    đội nào em cũng đánh bại hết rồi mỗi Barca là hòa thôi.Ars hay Chel toàn ghi 4 bàn nhưng không bao giờ không thủng lưới .

Số bài viết
    252
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Shock[P]ro Bài viết
    Chẳng bít các pác thế nào chứ giải la liga em sợ nhất la sevilla.Lần nào đá cũng bị thằng Kanoute' làm làm quả (măc dù e cho kèm chăt ) chán
    Nhắc mới nhớ, thêm chú Sevilla nữa, nó có cặp tiền đạo miễn bàn, nhất là bé Kanoute, 2 thằng trung vệ của em là gallas + toure thuộc loại top, nó vẫn nã đều đều 2 trái lượt đi lượt về = 4 trái. Em bị loại Cúp C1 là do nó >"< Thằng Fabiano hiền hơn nhưng cũng sút nguy hiểm lắm, suýt vào ko à

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới