Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    15

Em là fan Trung thành của game FM các đời trc. Nhờ các Bác chỉ cho em cách để có thể chơi dc Fm 2014 vs dc ko ạ !?

Game năm nay có fai chơi qua Steam hay ko? Việc Download và Set up liệu có phức tạp ? Mình có thể tự Down về rồi chơi hay fai nhờ mấy tiền bối cài đặt giúp như Fm 2013 ko ạ ? Nhờ các Bác chỉ giúp. Chân thành cám ơn!

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    10

Từ: Em là fan Trung thành của game FM các đời trc. Nhờ các Bác chỉ cho em cách để có thể chơi dc Fm 2014 vs dc ko ạ !?

Mình chưa từng chơi Fm, chỉ biết fm qua các bài review với điểm số cao ngút của các tạp chí game và cách đây vài ngày mình quyết định mua 1 bản, mình mua đúng ngày khuyến mãi chỉ trong 24h nên xúc chỉ có 200k ở bác Rainy chuyên bán game steam, bạn có điều kiện thì mua luôn 1 bản đi ạ, Bác rainy bảo còn 1 bản khách mua k ai lấy nhanh chân đi ạ . Game có bản quyền giá có 200k khỏi phải lăn tăn mọi vấn đề. HIHI e cù rũ mua để có nhiều ng ta sẽ nhanh chóng dc ban quản trị 4rum xây dựng 1 league FM14 online.

Số bài viết
    6,237

Từ: Em là fan Trung thành của game FM các đời trc. Nhờ các Bác chỉ cho em cách để có thể chơi dc Fm 2014 vs dc ko ạ !?

nếu bạn có điều kiện thì mua game như bạn kia nói

http://fm-vn.com/diendan/showthread....c%C3%B2n-200k-!!!

Hơi có điều kiện tý thì chơi share

http://fm-vn.com/diendan/showthread....461#post401461

Còn không có điều kiện thì chơi crack

http://fm-vn.com/diendan/showthread....aded-Crack-3DM

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    15

Cảm ơn Bác ! Năm ngoái e chơi FM 2013 hay bị sập nguồn giữa chừng. Chưa làm rõ dc nguyên nhân nhưng e nghĩ chắc tại đồ họa yếu. Chưa bik có chơi nổi bản 2014 này hay ko, nên đang muốn chơi thử ít hôm rồi tính tiếp. Chơi crack thì có kém gì so vs 2 cách kia, và download và set up có đơn giản ko ạ ??

Số bài viết
    6,237

crack tất sờ nhiên là k dc = như hàng xịn rồi nhưng mà vẫn dc, vẫn ngon còn máy bạn bị sụt nguồn có lẽ do nóng quá nên chạy nặng lâu là bị sụp đó, bạn nên chỉnh fps của game lại chỉ tầm <45, set graphic low thôi

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    586

bảo trì máy tính đi, tra lại keo tản nhiệt, thổi bụi - hiện tượng tắt nguồn là do máy tính bị nóng quá
    trc' mình bị thế suốt, bảo trì xong lại ngon lành ngay :okay:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới