Share game FM24 (PC)

Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 38 trong tổng số 38
    Số bài viết
    3,560

Từ: Chiến thuật không tiền đạo: Shadow Striker - Clear Cut Chance là không đủ? (Cần tester)

Hôm nay đi làm rồi, tiếp tục test & tweak thôi :okay:

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    11

Từ: Chiến thuật không tiền đạo: Shadow Striker - Clear Cut Chance là không đủ? (Cần tester)

mình thấy chiến thuật của bạn khoảng cách rất xa giữa tiền vệ và hậu vệ, bạn cho 2 cánh support đi
    hay ông shadow thì 1 ông cao 1 ông thấp là tốt nhất bạn à, thêm nữa 1 cánh att sẽ tốt hơn nhé
    mình cũng hay chơi mấy sơ đồ quái quái, bạn gửi 1 match lên mình xem thử xem nhé

Số bài viết
    3,560

Sang 14.3 chiến thuật này tèo rồi nhé các bạn, engine được improve kiểu j đấy khiến d-line không dâng cao khi đối phương không chơi tiền đạo nữa. Hoặc cũng có thể do mình gặp mấy đội thủ sâu quá, tóm lại là mình đang bế tắc trong việc phát triển chiến thuật bá chạo lày :okay:

Số bài viết
    11

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Sang 14.3 chiến thuật này tèo rồi nhé các bạn, engine được improve kiểu j đấy khiến d-line không dâng cao khi đối phương không chơi tiền đạo nữa. Hoặc cũng có thể do mình gặp mấy đội thủ sâu quá, tóm lại là mình đang bế tắc trong việc phát triển chiến thuật bá chạo lày :okay:
    nó không dâng cao, thì mình càng có khoảng trống mà, chiến thuật chỉ là cái khung điều chỉnh trong trận đấu mới quan trọng

Số bài viết
    2,858

Hâm nóng thớt cái .

Đang test tac này,mùa 2 đá đến tháng 1 .Thành tích khá ổn định .
    Lối chơi : phòng thủ chặt phản công nhanh,chiến thuật đề cao tính chặt chẽ,hạn chế mắc sai lầm .

BXH

Schurrle là cầu thủ có rate cao nhất team .Dù đá cánh nhưng anh đang là cầu thủ ghi bàn nhiều nhất đội .

Số bài viết
    3,560

Giờ mới đc đọc post này của wi sơ

Số bài viết
    61

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Wilshere Bài viết
    Hâm nóng thớt cái .

Đang test tac này,mùa 2 đá đến tháng 1 .Thành tích khá ổn định .
    Lối chơi : phòng thủ chặt phản công nhanh,chiến thuật đề cao tính chặt chẽ,hạn chế mắc sai lầm .

BXH

Schurrle là cầu thủ có rate cao nhất team .Dù đá cánh nhưng anh đang là cầu thủ ghi bàn nhiều nhất đội .
    Link tac đâu? :wy:

Số bài viết
    420

Hâm nóng tac này vậy.

Giống như tac 4-6-0 mà giới thiệu trên trang chủ, chỉ là tac kia thọt hoài nên e thử xài tac này.

Thấy nếu thay 2 SS thành 1 EG và 1 SS, thay 2 IF thành 1 IF(a) và 1 W(S) sẽ ổn định hơn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới