Share game FM24 (PC)

Trang thứ 104 trong tổng số 129 trang Trang đầuTrang đầu ... 45494102103104105106114 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1,031 tói 1,040 trong tổng số 1288
    Số bài viết
    1,386

Từ: [YFF Cup] FM-VN Premier League: Đấu trường khắc nghiệt. Ai sẽ là kẻ mạnh nhất?

mình đã giữ lời hứa rếp gái để cuộc đua thêm phần hấp dẫn :okay:, tool hack của trưởng BTC nó cũng fai xịn hơn của gái chứ hả :okay:

Số bài viết
    3,734

Từ: [YFF Cup] FM-VN Premier League: Đấu trường khắc nghiệt. Ai sẽ là kẻ mạnh nhất?

tool hách là do mình viết ra nên giang sao có hàng xịn hơn đc nhưng vòng này đấu với giang fair-play nên ko thèm dùng thôi

Kết cục thất bại đã nhìn ra từ trước , lúc đầu cũng chủ động cố tình nhường để tạo gay cấn theo đúng phọt mát rồi :fa:
    Dạo này giang lây hết ám thủ với nhọ sang cho mình : rotoworld blog cup thiếu đúng 1 điểm là vào chung kết :khoc1: ; ôm hàng bd rồi lại change team lăng nhăng ngày cuối ra 2 ông : amatlon âm điểm và đúng ông thnhọ nhất của arsenal là suckna : hàng cs mà cứ như là ko đc cs
    http://www.rotoworld.com/articles/bp...-final-results

Bực cái là xem bọn New của bác 2 dún đá quá nghiệp dư trình độ chắc cỡ u19 VN :okay: may là có cabaye đầu mùa ko giờ chắc cũng lo trụ hạng rồi . Parđéo out

btw , thất bại nữa là siêu sao tã lợn đã vượt qua mình trên bxh tổng trở thành người trym to nhất fm-vn rồi :okay:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    1,386

mình upgrade tool hack mấy level rùi mà :okay:, gái đâu có latest version như mình đâu :okay:

cap xịt ramsey, gái cap runi mà gái vẫn thua :okay:

wi sơ win, gái thua, thằng nhỏ thua, cuộc đua thêm phần hấp dẫn rùi nhoa :okay:

Số bài viết
    3,734

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giangpro Bài viết
    mình upgrade tool hack mấy level rùi mà :okay:, gái đâu có latest version như mình đâu :okay:

cap xịt ramsey, gái cap runi mà gái vẫn thua :okay:

wi sơ win, gái thua, thằng nhỏ thua, cuộc đua thêm phần hấp dẫn rùi nhoa :okay:
    cáp runi thì cũng chỉ bằng 2 hàng khủng def ars của giang thôi :okay:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    2,089

vòng này mình dc 177pts, có ai cao hơn ko nhỉ :okay:

Số bài viết
    2,858

Vòng này gà bị rếp mạnh vậy , còn 2 vòng cuối hấp dẫn kịch tính vãi nhoa .

Số bài viết
    606

Ozil vs kos nổ vậy mà vẫn thua mete cs mà 8p pol éo nổ dc phát nào

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    tool hách là do mình viết ra nên giang sao có hàng xịn hơn đc nhưng vòng này đấu với giang fair-play nên ko thèm dùng thôi

Kết cục thất bại đã nhìn ra từ trước , lúc đầu cũng chủ động cố tình nhường để tạo gay cấn theo đúng phọt mát rồi :fa:
    Dạo này giang lây hết ám thủ với nhọ sang cho mình : rotoworld blog cup thiếu đúng 1 điểm là vào chung kết :khoc1: ; ôm hàng bd rồi lại change team lăng nhăng ngày cuối ra 2 ông : amatlon âm điểm và đúng ông thnhọ nhất của arsenal là suckna : hàng cs mà cứ như là ko đc cs
    http://www.rotoworld.com/articles/bp...-final-results

Bực cái là xem bọn New của bác 2 dún đá quá nghiệp dư trình độ chắc cỡ u19 VN :okay: may là có cabaye đầu mùa ko giờ chắc cũng lo trụ hạng rồi . Parđéo out

btw , thất bại nữa là siêu sao tã lợn đã vượt qua mình trên bxh tổng trở thành người trym to nhất fm-vn rồi :okay:
    Sao Gái thua lại đổ thừa New của mình

Số bài viết
    3,560

Vòng đấu ko quá khó pick với Arsenal, MU gặp đối nhẹ mà nhiều người xịt nhỉ

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    3,560

Nói vậy thôi chứ mình cũng đc có 135pts, hàng tiền vệ xịt vcc :okay:
    Tuần trc ôm SHelvey nó ko nổ, tuần này vào thấy +6m chắc phải nổ >20pts :okay:

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới