Share game FM24 (PC)

Trang thứ 53 trong tổng số 156 trang Trang đầuTrang đầu ... 343515253545563103153 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 521 tói 530 trong tổng số 1555
    Số bài viết
    296

Từ: [YFF Cup] FM-VN Championship: Nơi kinh nguyệt bắt đầu. Ươm mầm những tài năng trẻ

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    yahoo làm ăn như bíp vậy ta bạn nào k hài lòng với số điểm vòng 26 (do yahoo thay sub, tính điểm kỳ lạ) thì nói nha, mình sẽ bàn với BTC để đảm bảo công bằng tý :okay: mà hình như đa số dính tới trường hợp của everton :okay:
    Trường hợp của mình:
    Mình đang được 56 điểm. Đối thủ được 54 điểm.
    Hiện tại mình trong team chính vòng 26 của mình có 2 bạn tên là Tim Horward và Ross Barkley không đá (Đội hình 3-5-2)
    Trong khi đó, sub của mình hiện có 2 bạn Ryan Bertrand (8 điểm) và Stekelenburg (1 điểm) có ra sân, được điểm, nhưng không được sub vào. Nếu chính xác ra thì phải thay Howard = Stekelenburg và thay Ross Barkely bởi Ryan Bertrand. Đội hình từ 3-5-2 --> 4-4-2 vẫn đảm bảo hợp lý.
    Như vậy, mình sẽ có thêm 9 điểm nữa tức là có 65 điểm. Hơn đối thủ của mình 12 điểm.
    Nhưng không hiểu sao YFF không thay như vậy. Mình không hài lòng. Mong BTC xem xét.

Số bài viết
    166

Từ: [YFF Cup] FM-VN Championship: Nơi kinh nguyệt bắt đầu. Ươm mầm những tài năng trẻ

vậy cái vòng củ chuối 26 này tính sao đâyy

Số bài viết
    3,560

Theo mình thì luật chơi là của Yahoo đặt ra, cách tính điểm cũng là của họ, chúng ta phải tôn trọng luật chơi ấy và ko tự tiện thay đổi theo ý mình (kiểu như tự thay sub vào rồi tính điểm đấy), dù có thể là luật của YFF chạy bằng code nên bị lỗi. Nếu có quá nhiều bức xúc thì tạm bảo lưu vòng này lại thôi, chờ đến cuối mùa xem lại xem Yahoo xử lí như thế nào.

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    166

:cha1::cha1: dôn ni nói đúng nhưng nếu bảo lưu thì pts và xếp hạng của mọi ng sao nhỉ vì 1 vòng đấu cũng thay đôi nhiều vấn đề mà

Ảnh đại diện của zazinho
    zazinho đang ngoại tuyến Vô địch YFF Championship HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    561

Mình nghĩ nên note vào rồi cộng tiếp sau :pf:. Còn thay thế nào đúng là quyền của yahoo

Số bài viết
    2,470

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của talentstar Bài viết
    Trường hợp của mình:
    Mình đang được 56 điểm. Đối thủ được 54 điểm.
    Hiện tại mình trong team chính vòng 26 của mình có 2 bạn tên là Tim Horward và Ross Barkley không đá (Đội hình 3-5-2)
    Trong khi đó, sub của mình hiện có 2 bạn Ryan Bertrand (8 điểm) và Stekelenburg (1 điểm) có ra sân, được điểm, nhưng không được sub vào. Nếu chính xác ra thì phải thay Howard = Stekelenburg và thay Ross Barkely bởi Ryan Bertrand. Đội hình từ 3-5-2 --> 4-4-2 vẫn đảm bảo hợp lý.
    Như vậy, mình sẽ có thêm 9 điểm nữa tức là có 65 điểm. Hơn đối thủ của mình 12 điểm.
    Nhưng không hiểu sao YFF không thay như vậy. Mình không hài lòng. Mong BTC xem xét.
    YFF nó chốt điểm thế nào thì theo thế đó chứ cãi cái gì , chơi game của ai thì theo đó thôi. Còn điểm chốt rõ ràng là đợi đến khi bắt đầu vòng sau thì điểm vòng trước sẽ có điểm chính xác nhất, đã từng có trường hợp nó làm sai thì nó sửa lại sau mà. Muốn ý kiến thì tốt nhất gửi luôn lên yahoo fantasy

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    16

Mình 55d. đối thủ 51 có thằng howard lỗi +1. nếu ko là 55-50 cách 5d đủ 1 trận thắng

Số bài viết
    296

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    YFF nó chốt điểm thế nào thì theo thế đó chứ cãi cái gì , chơi game của ai thì theo đó thôi. Còn điểm chốt rõ ràng là đợi đến khi bắt đầu vòng sau thì điểm vòng trước sẽ có điểm chính xác nhất, đã từng có trường hợp nó làm sai thì nó sửa lại sau mà. Muốn ý kiến thì tốt nhất gửi luôn lên yahoo fantasy
    Việc này cũng như kiểu giữa trọng tài với Liên đoàn Bóng đá vậy. Đôi khi trong trận đấu trọng tài xử lý tình huống sai nhưng sau đó khi Liên đoàn Bóng đá review lại mới đưa ra quyết định cuối cùng, khác hoàn toàn với quyết định của trọng tài.
    Điển hình như trường hợp của cầu thủ Luis Suarez cắn cầu thủ Ivanovic. Rõ ràng là trọng tài đã sai khi không phạt thẻ đỏ Suarez (có thể do ông không nhìn thấy). Nhưng, sau đó, khi mổ băng, F.A quyết định treo giò Suarez 8 trận do lỗi này.
    Trường hợp YFF và Forum cũng như vậy. YFF đóng vai trò là trọng tài, còn Forum tương tự như F.A. Nếu cái gì cũng nhất nhất phải nghe theo YFF (kể cả sai?!!) thì người ta sinh ra Ban tổ chức điều hành giải để làm cái gì? Tổng kết điểm thì ai chả tổng kết được?
    Mong BTC xem xét để chúng ta có một giải đấu công bằng và mang đậm dấu ấn của Forum.

Số bài viết
    457

Ai cũng có phần thiệt hết chả ai ko có phần thiệt cả. Chơi thì chịu ăn thua đủ làm gì ?

Ký gì mà ký

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Mr.SmOkE Bài viết
    Ai cũng có phần thiệt hết chả ai ko có phần thiệt cả. Chơi thì chịu ăn thua đủ làm gì ?
    mình có thiệt đâu thật ra mình thích công bằng, nhưng cứ đợi yahoo nó làm việc, rồi tuỳ thuộc vào BTC thôi, BTC quyết định sao thì mình làm vậy và mọi người cũng nên tôn trọng và làm theo, đừng ý kiến j vớ vẩn nữa, chỉ dễ gây war với nhau thôi

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới