Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu ... 2101112
Hiển thị kết quả từ 111 tói 114 trong tổng số 114
    Số bài viết
    47
    Em thấy các admin nên stop lại cái topic này đc rồi ạ. Để thành nơi spam+ khoe hàng(mà ko ngượng mới đau em chứ) mà chẳng đc chút gì cả. Mà chẳng hiểu nổi các mem khi vào forum có nghĩ mọi người trong nè là gà hết ko nhỉ? Mà có thể lâu rồi ko chơi mình là gà mất rồi. Nản quá!!

Nhẫn nhục với kẽ mạnh, Nhường nhịn với kẽ liều, Nhẫn tâm với kẻ yếu!! :B79:

Số bài viết
    36
    Mình chơi Man City mua Hunterlaar, mùa đầu ghi đc 40 bàn và được danh hiệu chiếc giày vàng C.Âu, cả mùa sau ghi được...3 bàn, hic thế là tống cổ sang Real với giá 50M, tậu được Aguero ghi bàn đều đều ^^. Thấy các bác toàn những 68 bàn với những 91 bàn nghe mà choáng, nếu thật vậy sao không chứng minh = hình ảnh nhỉ

Số bài viết
    342
    chả hiểu kiểu j, ai giải thik hộ em cái: cầm At.Madrid, mùa đầu Kun 55 bàn all mặt trận, giờ đang tháng 12 của mùa 2(gần nửa mùa rồi còn j), Kun mới ghi đc có 10 bàn, mặc dù tac vẫn vậy, hàng TV còn khủng hơn mùa đâu, TĐ hỗ trợ cho Kun vẫn là Reyes(đôi khi là Forlan), bị bắt bài rồi chăng, bác nào giải thik giùm em cái, để em chỉnh lại cho Kun thân yêu tìm lại cảm giác sát thủ của mùa trước đc ko, thk trc(sẽ click thk sau)

Tình yêu anh chỉ dành cho em duy nhất, sao cuối cùng tình nhạt duyên phai?

Số bài viết
    81
    Em chơi MU cho Pandev đá cắm sau là R10 R7 Tevez sau mùa giải đầu tiên được 51 bàn Tuyệt đối không sử dụng FMM hay editor gì hết Nó được quả giầy bạc sau thằng Villa

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới