Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 48

Chủ đề: Tại sao?

Hybrid View

Số bài viết
    2,773

Từ: Tại sao?

cuibapit bạn lớn tuổi chưa vậy, nếu bạn còn nhỏ tuổi thì có thể thông cảm dc. Còn nếu bạn đã có lớn tuổi rồi thì mình thấy bạn tính trẻ con quá chuyện có gì đâu mà làm rùm lên vậy.
    Mình có đọc bài viết của bạn từ #197 thấy rõ là bạn làm vi phạm nội quy diễn đàn ngay từ đầu nhưng mod DNV mấy lần đầu cũng nhắc nhở bạn lịch sự mà đâu có ban nick ngay lúc ấy đâu. Bạn viết trả lời thế là khiêu khích rồi còn gì. Đành rành DNV có lời lẽ thô tục nhưng cái này là do bạn liên tục hồi âm khiêu khích mà.
    Mình cũng post sai mẫu cả 2 lần sai đây nhưng mod chỉ nhắc 1 lần nhắc lần thứ 2 mình post lại đúng mẫu thì có bị ban nick đâu. Ở đâu cũng có nội qui và luật lệ rõ ràng mà, nếu bạn vào nhà người khác mà làm sai người ta nhắc nhở 2 -3 lần mà bạn dùng từ ngữ khiêu khích người ta tống cổ bạn ra khỏi nhà là đúng rồi chứ sai gì nữa.
    Nói tóm lại bỏ qua cho rồi, lên diễn đàn để chia sẻ thông tin giao lưu với nhau mà hơn thua với nhau mấy cái nhỏ này thì chẳng hay tí nào.

Số bài viết
    12

2 bài ở trên nói gì mình không hiểu?
    - Nếu không có sự thông cảm thì cứ làm đúng luật. Nhưng ở đây, áp dụng luật kiểu gì mà có 1 sự việc lại đi cảnh cáo liên tục? Và sao khi có khiếu nại thì bem luôn. Kiểu như giết người giật khẩu, cho mày khỏi tố cáo
    - Việc tôi có ý định post nữa hay không thì có gì mà xúc phạm?

Tuanhyundai: Khi topic lập ra chưa đầy 10 phút, chính xác là tầm 6 phút. Nhờ nhiều người nói mà mình phát hiện sai. Ngay trong topic đó mình có viết lịch sự đàng hoàng là nhờ mod di chuyển hoặc xóa dùm.

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

- Nếu không có sự thông cảm thì cứ làm đúng luật. Nhưng ở đây, áp dụng luật kiểu gì mà có 1 sự việc lại đi cảnh cáo liên tục? Và sao khi có khiếu nại thì bem luôn. Kiểu như giết người giật khẩu, cho mày khỏi tố cáo
    Ban đc chứ có xoá bài đc đâu mà diệt khẩu?

- Việc tôi có ý định post nữa hay không thì có gì mà xúc phạm?
    Nếu ko hiểu tôi nói gì thì tôi nhất là đừng QUOTE nữa, ý tôi là trước đó tôi có xúc phạm gì ko mà nói cái kiểu "ờ, ban bố thì bố đếch thèm post bài nữa"

ko post bài nữa thì có quyền im lặng, tắt tab fmvn đi, việc gì phải nói cho người khác biết? đàn bà thế

còn phát nhiều thẻ thì như ở trên B52 đã nói, thực ra thì bức xúc vì mùi thối chuẩn hơn

Số bài viết
    12

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    ko post bài nữa thì có quyền im lặng, tắt tab fmvn đi, việc gì phải nói cho người khác biết? đàn bà thế
    Cái này là tự suy nghĩ rồi ghép vào suy nghĩ người khác....

Post bài khó khăn quá nên tôi sẽ chỉ reply bài mà không post bài thì có gì là sai nhỉ?
    Tôi sợ mình bị bem nên sẽ không post nữa thì không được à?

Tôi thấy càng nói thì bạn càng xúc phạm người khác! Hãy đọc hết tất cả những gì tôi viết, tôi có xúc phạm bạn chưa???

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới