Share game FM24 (PC)
Trang thứ 17 trong tổng số 17 trang Trang đầuTrang đầu ... 7151617
Hiển thị kết quả từ 161 tói 164 trong tổng số 164

Chủ đề: FM Genie Scout 14

Số bài viết
    30

Từ: FM Genie Scout 14

dc rồi thanks bro :d

Số bài viết
    58

Mình down bản mới nhất theo link mediafire mới cập nhật ở đầu trang, lúc cài xong fm genie scout thì nó cài tiếp 3,4 soft gì đó (youtube aceleration, protect manager, gì gì đó nữa không nhớ rõ ), ko tắt dc, KIS của mình báo lỗi mấy soft này, unistall thì nó làm mất luôn mấy file trong system 32, lam win 7 bị lỗi entry point not found của file msvcr110.dll. Lúc đầu mình cũng không nghĩ là do gscout, cài lại win mấy lần cứ đến cái đoạn trên lại bị lỗi win. Ai có link nào mà không bị buộc cài theo mấy cái soft đó không ạ?

Số bài viết
    933

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kyosawada Bài viết
    Mình down bản mới nhất theo link mediafire mới cập nhật ở đầu trang, lúc cài xong fm genie scout thì nó cài tiếp 3,4 soft gì đó (youtube aceleration, protect manager, gì gì đó nữa không nhớ rõ ), ko tắt dc, KIS của mình báo lỗi mấy soft này, unistall thì nó làm mất luôn mấy file trong system 32, lam win 7 bị lỗi entry point not found của file msvcr110.dll. Lúc đầu mình cũng không nghĩ là do gscout, cài lại win mấy lần cứ đến cái đoạn trên lại bị lỗi win. Ai có link nào mà không bị buộc cài theo mấy cái soft đó không ạ?
    Nếu ko rành về máy tính , bày bạn cách

TẮt mạng (wifi, dây....) trước khi cài là yên tâm cứ thế mà next

Số bài viết
    380

sáng nay dùng GS thì bị cái lỗi quái quỷ gì ấy đã mở game mà nó cứ báo cái này

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới