Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 5 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 45

Chủ đề: New Star Soccer 3

Số bài viết
    289

New Star Soccer 3

New Star Soccer 3 là một game bóng đá giành phần thưởng cho phép bạn trở thành cầu thủ sáng giá. Điều khiển toàn bộ công việc và đưa mọi việc lên đến đỉnh cao. Hậu vệ, trung vệ hay tiền đạo, lựa chọn là của bạn, chỉ cần chắc chắn rằng bạn giữ được ông chủ, các fan và tất cả những người sung sướng trên đà trở thành cầu thủ ngôi sao của bạn.
    Những trận bóng đỉnh cao - Gợi cảm hứng bởi những game bóng đá cổ điển giống với những quả ra bóng mở đầu và môn bóng đá thực chất nhưng với tất cả chiều sâu của môn bóng đá hiện đại ngày nay.

Điều kiện thời tiết luôn biến đổi. Bạn có thể xử lý trong điều kiện trời mưa, bùn hay thậm chí cả tuyết? Bạn có thể chọn lựa những camera cận cảnh để xem xét kĩ lưỡng tất cả hoạt động.
    Lựa chọn giữa các góc nhìn - Thẳng đứng, nằm ngang hay đảo ngược trong thời gian quay chậm. Cảnh quay chậm có thể được lưu trữ lại và thậm chí được "ra lò" như một avi movie!
    Có thể chơi với cả Keyboard hoặc Joystick.
    Tất cả dữ liệu của người chơi được làm nổi bật với 40 thứ ngôn ngữ trên toàn cầu!!!
    Người chơi có óc thực tế sẽ tạo ra mỗi cầu thủ trên sân là một cá thể khác biệt.
    Thử thách của việc tập luyện phải được hoàn thành một cách thành công để xây dựng nên kĩ năng của bạn.
    Nhiều biến cố và tình huống khó xử đòi hỏi sự cân nhắc kĩ lưỡng của bạn hơn hẳn trước đây.

Link

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    252
    Link của bạn down ko được là sao nhỉ, mặc dù cùng 1 link
    http://games.softvnn.net/Sports%20Dr...%20soccer3.rar

Số bài viết
    1,194
    sao ko down đc về nè.ai có link kc ko?tiện thể post vài hình ảnh cho anh em xem

Số bài viết
    202
    Tui cũng không down được nè hình như link die rồi hay sao ấy!!!! Demo xem lại đi nào

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    174
    -Trò này chơi tếu phết các bác ạ, một thời từng say mê nó

Số bài viết
    252
    Đấy, cái link của em post đấy ạ, down tốt. Các bác dùng IDM cứ nhấn vào nó là ok

Số bài viết
    172
    trò này đồ họa đơn giản nhưng gameplay khá hay. Gần như cuộc đời của 1 ngôi sao thật. 1 lỗi khó chịu là khi chơi nên tắt Internet kô nó cứ báo lỗi crack suốt.

Số bài viết
    11
    softvnn không cho down như thế phải sang bên softvnn down mới đc

Số bài viết
    252
    Đúng đấy, phải qua softvnn mới down được, bọn nó làm sao hay thế nhỉ

Số bài viết
    136
    bản 3.08 em đã lấy crack được:
    First nameeter
    Last name:Baggen
    Serial:000014-7F101Q-4KN1H9-H0ZMRG-24BNXV-VZ93ZH-YQ54DJ-4YHNAV-ZB0KNE-CGKTGJ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới