Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 33
    Số bài viết
    380

Từ: Có hay không dàn xếp kết quả trận đấu???

chelsea của mou với bayern của pep đá rất ảo diệu, mình thua nhưng không phục, đội hình sau vài mùa của chelsea rụng gần hết mà vẫn đá tởm vô cùng, còn MU của moi thì không mạnh lắm, sau 2 mùa là bị sa thải :okay:
    còn năm nay thì mình thấy nên chuyển tac từ các bài chọc khe sang dạt biên mà tạt vào đá dễ hơn rất nhiều, chả hiểu bị lỗi bug hay do năm này SI muốn như thế :okay:

Số bài viết
    3,080

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nghiaphuc_real309 Bài viết
    Đúng vậy, năm nay chọc khe rất khó, mình cũng cố gắng nhiều nhưng các lựa chọn của SI năm nay muốn hạn chế gamer chọc khe. Nên mình đành quay sang đá cánh, set winger ổn hơn IF Nói chung cũng vì chiến thắng thôi chứ thực ra đá tạt cánh đánh đầu không phải lối đá ưa thích của mình. Cũng vì truyền ý tưởng vào tac không nổi nên mình đành gió chiều nào xoay chiều ấy, quay sang tấn công cánh với tạt bóng nhiều hơn
    Mình thấy chọc khe vẫn bình thường mà, set PI cho nó Move into channel với more risky pass rồi để TI là Very Rigid thì nó cứ chọc khe ào ào, nhưng đa số là ngu + trúng chân hậu vệ thôi

Số bài viết
    2,773

Có pro nào biết cách khắc phục Crosses Completed thấp không, mình toàn thấy cái thông số này trận nào cũng thấp lè tè ( từ 10%-20% không có trận còn dưới cả 10%, trận nào cao lắm cũng dc tầm 3x% thôi)

Số bài viết
    36

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Co the day la 1 cach chong save/load cua SI? ayha:
    Ủng hộ quan điểm này. Đây là cách chống save/ load của SI.

Mình đã bị một lần. Đá chung kết cúp FA mùa đầu cầm MU. Đối thủ là West Brom. Trận đó xui làm sao De Gea bị chấn thương, để Lindergard bắt chính. Hậu quả là thua 2-1 bởi sai lầm của Lindergard.

Sau đó load đá lại. Không phải vì thèm thành tích mà vì tức. Thằng West Brom cùi bắp mà đội mình toàn sao không. Lần này vẫn thua 1-0. Mình biết là không thể thắng được nếu không có De Gea nên chấp nhận thua luôn.

Số bài viết
    22

bác không save load sao lại có sẵn file để load thế

Số bài viết
    736

Đá 10 trận đầu tử tế, còn sau đấy thì vãi shit, ko hiểu kiểu ji mà chơi đội nào cũng bị tình trạng như thế

Goal......

Số bài viết
    309

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thientinh Bài viết
    Ủng hộ quan điểm này. Đây là cách chống save/ load của SI.

Mình đã bị một lần. Đá chung kết cúp FA mùa đầu cầm MU. Đối thủ là West Brom. Trận đó xui làm sao De Gea bị chấn thương, để Lindergard bắt chính. Hậu quả là thua 2-1 bởi sai lầm của Lindergard.

Sau đó load đá lại. Không phải vì thèm thành tích mà vì tức. Thằng West Brom cùi bắp mà đội mình toàn sao không. Lần này vẫn thua 1-0. Mình biết là không thể thắng được nếu không có De Gea nên chấp nhận thua luôn.
    Hình như MU kị West Brom. Mình cầm MU lúc nào cũng thua cả 2 lượt trận luôn. :okay:

Family. Duty. Honor

Số bài viết
    2,470

Mình cũng vậy, mình cầm Sét fiu Iu tennis đá FA vòng 3 gặp ManCity sân nhà của nó, trận đầu mình thua 0-6, các trận sau đó dù đã cố save/load và dùng mọi tactic nhưng mình vẫn liên tục đánh tennis hoặc cầu lông với chúng nó. Phải chăng là dàn xếp ?

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    2,202

Dàn xếp là bt thường mà

Trước mình cầm Arsenal đá vs Bayer đợt đầu thua 3-2 ức load lại và 30 phút đầu của trận đấu đấy các tình huống y nguyên của trận trước Sau đấy thì lại khác hoàn toàn

...Legend...

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Có pro nào biết cách khắc phục Crosses Completed thấp không, mình toàn thấy cái thông số này trận nào cũng thấp lè tè ( từ 10%-20% không có trận còn dưới cả 10%, trận nào cao lắm cũng dc tầm 3x% thôi)
    sak tạt vào với rừng hậu vệ cao to, bên tấn công minh đc mấy ông mà 10-20% là được rồi đòi j nữa đại ca

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới