Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 38
    Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Từ: [DC/DL] Samuel Umtiti - 1993 - France

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của qb4ever_2k Bài viết
    Mình cho Marquinhos với Balanta đá cặp, mà Marquinhos thọt heading với lùn kém gì con này đâu, có mấy khi chết bóng bổng đâu. Chơi ngoại hạng Anh luôn ấy, toàn chúng nó căng sệt vào hoặc bug phạt góc đệm bóng ko ai kèm mới thua thôi. Bản 14 này nó ko giống mấy bản trước
    cũng do phạt góc bọn nó toàn câu sệt vào nên bạn mới thấy toàn thua do bug đó, còn nó đá phạt góc bình thường thì tình huống nó sẽ khác :mocmui1:

Số bài viết
    3,080

Mà ko chỉ Corner mà cả free kick bọn nó cũng hay câu sệt vào, bản này thua 1 trái thì rất dễ thua trái thứ 2, mà thua trái thứ 2 nếu ko cầm CLB lớn hoặc đội hình ko khủng thì đừng hy vọng hòa chứ đừng nói thắng :daudau:

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của son0_0 Bài viết
    Dạo này lắm ông cứ thấy mình giỏi là cho rằng thiên hạ ko ai biết j. Haizzz. Giờ forum có nhiều topic về hướng dẫn lắm rồi, ko giỏi nhưng mọi người cũng biết nhiều lắm đấy. Tôi ko giỏi nhưng tôi ko ngu!
    Bạn có vẻ cay cú nhỉ, chỉ là game thôi mà. Với lại mình có đả động câu gì không phải đến bạn không nhỉ, mà bạn đã hét tướng lên thế rồi tự nhận xét người này thế này bản thân mình thế kia. Ngay từ đầu bài viết mình đã nói là Umtiti sẽ tiến sát hoặc gần bằng Varane mà, mình cũng đâu có viết câu nào khẳng định Umtiti khủng hơn Varane đâu (mình chỉ viết là "anh ta rất khủng"). Mình chẳng phải dìm hàng gì Varane chỉ là lấy chỉ số của 2 thằng ra để so sánh để sinh động bài viết (với lại hãy công tâm 1 chút nếu bạn cầm 1 CLB khác ngoài Lyon và R.M hỏi giá mua 2 thằng này sẽ thấy sự khác biệt) thế mà đã có 2 fan Varane nhảy vào ném đá. Đúng y mình suy nghĩ ban đầu đưa ra cái bảng so sánh thế nào cũng có fan Varane nhảy vào ném gạch.

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Varane khủng hơn là điều hoàn toàn chắc chắn nhé. Kể cả chỉ số Umtiti có cao hơn đá cũng ko = Varane
    Thế Ju Mông có gì chứng minh k?

Số bài viết
    5,684

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Thế Ju Mông có gì chứng minh k?
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết

Thớt dìm Varane vãi :okay:

- Về PA: Varane PA 178, ku này -9 giao động 150-180 => có đến 28/30 <=> Có đến 93% khả năng là PA thấp hơn Varane rồi
    - Về chỉ số: Cùng PA hoặc thua 1 chút ku này sẽ cao hơn, nhưng ngược lại, cái hơn này cũng nhờ nó thọt hẳn 1 chân thôi, chỉ số nhỉnh hơn đá chưa chắc đã hay hơn.
    - Ku này thọt hoàn toàn không chiến luôn, không thể toàn diện như Varane được.

Với 3 điểm trên thì ku này thua Varane 100% luôn.
    Mời đọc lại quote

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của benynvk Bài viết
    Varane đã 20 trong khi Umtiti mới 19 Chủ topic ơi 2 ông này bằng tuổi tôi hết mà
    Nói chung là Umtiti là hàng ngon, bổ, rẻ. Sign đc free ở giữa mùa 2.
    Mình đang cầm cả 2 ku này, đây là so sánh. Varane của tớ vừa chấn thương sau hơn 1 tháng đấy.
    Bạn chơi đến cuối mùa rồi post thành tích của 2 thằng ni lên giúp mình nhé

Số bài viết
    57

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    cũng do phạt góc bọn nó toàn câu sệt vào nên bạn mới thấy toàn thua do bug đó, còn nó đá phạt góc bình thường thì tình huống nó sẽ khác :mocmui1:
    Biết thế, chơi từ bản 07 rồi chứ có phải mới chơi đâu, nhưng bản này cơ bản là tạt cánh đánh đầu ko thịnh. Chủ yếu là căng ngang rồi đệm thôi, căng bổng khó nên cơm cháo gì lắm.

Số bài viết
    5,684

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của qb4ever_2k Bài viết
    Biết thế, chơi từ bản 07 rồi chứ có phải mới chơi đâu, nhưng bản này cơ bản là tạt cánh đánh đầu ko thịnh. Chủ yếu là căng ngang rồi đệm thôi, căng bổng khó nên cơm cháo gì lắm.
    Bóng bổng đâu phải chỉ là tạt . Các tình huống nó chuyền bổng lên, thủ môn mình lao ra, hậu vệ chạy về, tiền đạo đối thủ cũng chạy lên, heading thọt rất dễ bị kiểu nó đánh đầu vọt qua thủ môn vào luôn. Nhất là gặp mấy đội có thằng cao kều cỡ Llorente 1m95 nó đánh cho nát lưới luôn :daudau:

Số bài viết
    219

Train thành WBL/ML đi cho nó lấy thêm tốc độ rồi chôn chân nó ở cánh trái luôn, trung vệ hay + cao to thiếu gì :okay:

Số bài viết
    12

Bản Fm13 Zouma với Umtiti đá DC hay. Nhưng Umtiti hơi lùn tí. Mùa này có Doria chỉ số tốt nên mình k xài Umtiti nữa. Nói chung bản này nhiều DC trẻ khoẻ và ngon :x

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới