Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 21

Hybrid View

Số bài viết
    466

Từ: Tac 4-4-2 Biến Thể Từ Diamond

Like mạnh, đang dùng Southamton luôn hehehe !

Số bài viết
    362

Thử tac này thấy thằng AMC nó đá k nổi bật cho lắm :okay: Cầm Ozil mà vẫn thấy phập phù

Số bài viết
    3,080

Chủ yếu là phong độ 2 thằng tiền đạo, AMC chủ yếu làm tường và assist thôi :cha1:

Số bài viết
    362

Tac này năm ngoái AMC nó là linh hồn, đá nổi bật hơn hẳn so với phần còn lại của team mà

Số bài viết
    220

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Wilshere Bài viết
    Tac này là Diamond rồi còn biến thể ở chỗ nào :pf:.Tac cũ của mình cầu thủ AMC là chìa khóa thành công,bản up thử thành tích của bạn ở vị trí này xem thử :pf:
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    MC mà cũng phải cần tac sao :okay: Mà ốp thì ốp chứ trong trận thằng trợ lý nó thay đổi nhiều thứ nữa :okay:

nhìn cái TI tí ngất
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Sai Bài viết
    Tac này năm ngoái AMC nó là linh hồn, đá nổi bật hơn hẳn so với phần còn lại của team mà
    Tac này xây dựng nên là theo cảm hứng của bác Wilshere( về sét vị trí ), còn F14 nó khác hẳn F13. Với ai đã từng dùng tac mình thì sẽ thấy AMC không hề là linh hồn hay spcieal so với cái team. Vậy mình mới nói biến thế, chứ ăn theo và dập khuôn đâu còn là tắc của cá nhân nữa. Với F14 các bác cứ thử đá Phòng Ngự Phản Công đi sẽ thấy hậu quả.
    Về kết cấu của tac này ai đã từng xài sẽ cẩm nhận WB là 1 phần không thể thiếu, với đội mạnh thì miễn bàn. còn với đội cùi thì sao, cò không tiến

Số bài viết
    3,080

Chuẩn luôn, chuyên gia Go vacation phán có khác

Số bài viết
    466

Bác chủ thớt có thể up cái history tranfer của bác cho em tham khảo giá tiền mấy cầu thủ bác mua về được không ạ?
    Em cầm Tac bác đá hiệu quả lắm mà mỗi tội các cầu thủ dự bị còn kém quá, đội chính thọt 1 vị trí coi như ko có ai thay tốt luôn :okay:

Số bài viết
    220

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Cesx Bài viết
    Bác chủ thớt có thể up cái history tranfer của bác cho em tham khảo giá tiền mấy cầu thủ bác mua về được không ạ?
    Em cầm Tac bác đá hiệu quả lắm mà mỗi tội các cầu thủ dự bị còn kém quá, đội chính thọt 1 vị trí coi như ko có ai thay tốt luôn :okay:
    Hix mỗi lần new game là một lần khác mà bạn. Còn cái file lúc mình úp lên thì lúc đó newgame mua đc balanta với giá 8M do PA nó thấp , giờ new lại PA nó cao, bán toàn bộ dự bị đi mới mua nổi nó với giá 14M. Qua mùa đông thì mới mua đc Showcross với giá 11.5. Đau đầu nhất là các wk lần này bị mấy anh lớn nuốt ngay từ lúc newgame. Bà xã thì hót Barbosa, werner thì bị Atletico đớp. Còn em Frierro thì Real đang ngắm, thật là khó khăn.
    Southamson đã nghèo lần này còn gặp cái eo. File save trước thì hên, WK đa phần chưa bị săm soi khi hết mùa 1. Còn lần này thì ...
    Mà file save trước của mình ra đi theo bản win đó rồi , lỡ tay cài bản ghost của họ và update thế là bay win, giờ mình cũng đang chơi lại đang giữa mùa 1. Chả đc em wk nào cả.

Toàn mua 0 đồng và trả sau 24 tháng

Thêm 1 con hàng trụ cột chấn thương 9 tháng train em nó Acc 18 và Pace 18 thì lăn đùng ra 9 tháng. không còn nổi 1 con ma nào chơi wb Right, muốn Loan thêm 1 đứa để dự bị cho Chambers mà không còn 1 xu dính túi

Lần sửa bài viết gần nhất bởi byebyeta : 29-11-2013 vào lúc 06:45 PM

Số bài viết
    304

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của byebyeta Bài viết
    Mọi người cho thêm ý kiến nhé , vì cảm thấy rất hay bị ăn bàn từ những tính huống cố định đặc biệt là những quả đá phạt chuyền vào vòng cấm cảm giác cầu thủ có như không.
    Cái này mình cũng bị như bạn, cầm từ Monaco, Milan cho tới Napoli đều bị. Hậu vệ trong những tình huống cố định rất lúng túng, có khi còn đá bóng vào chân cho tiền đạo đối phương ghi bàn :il:

Số bài viết
    3,080

Tac này qua patch mới thì thấy hiệu quả giảm đi so với patch cũ, hiệu suất ghi bàn của cặp tiền đạo không khủng như trước nữa :pf:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới