Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 21
    Số bài viết
    2,773

Từ: [AMC/DM/MC] Lucas Evangelista - 06/02/1995 - Brazil

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Post bai sai mau de nghi ban sua lai nhe :okay:
    Sai chỗ nào vậy bác đẹp trai nhất 4rum, để mình biết. Tính Post 1 con nửa rút kinh nguyệt làm cho đúng.

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ducchinh36 Bài viết
    ý mình là cái câu bắt buộc phải mua thì hơi vô lý,PA -9 thì random thôi,người được người ko,mà ko biết chỉ số ban đầu của nó thế nào chứ như thế này khó set rồi,đá AMC thì phí point vào 1 số cái phòng thủ,B2B thì hơi yếu may ra DLP thì còn tàm tạm
    đá đá ở ngoại hạng có james ward-prowde ngon hơn @@ thằng này lại khó xin wp nữa,tầm này tiền mua correa cũng ngon,deter + flair hơn hẳn
    Mình nghĩ cũng đúng có lẽ do em nó quá rẻ nên mình để câu bắt buôc phải mua hơi quá. Correa mùa đầu sao mua dc giá 2M, ít nhất phải gấp đôi em này chứ với lại lương cao mà không biết có chịu về đội nhỏ không nữa. Thằng ni giá rẻ mà bác, với lại em nó cũng chịu về đội nhỏ lại đa năng đá dc nhiều vị trí khi thiếu người có thể kéo sang đá cánh trái cũng dc mà. Thằng này là mình liên tưởng đến Lucas Romero đá vị trí cũng in hệt em này nhưng bê trục dọc phải với lực khủng hơn.

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Sai chỗ nào vậy bác đẹp trai nhất 4rum, để mình biết. Tính Post 1 con nửa rút kinh nguyệt làm cho đúng.
    phải để trong table cho dễ nhìn nhá

http://fm-vn.com/diendan/showthread....or-FM2014-quot

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    phải để trong table cho dễ nhìn nhá

http://fm-vn.com/diendan/showthread....or-FM2014-quot
    Mod Sún đang mùa nung khó tính quá, căn bản là mình lười lại ít để ý mấy cái nhỏ nhặt nữa. Lần sau sẽ rút kinh nguyệt

Số bài viết
    6,237

Mod Sún đang mùa nung khó tính quá, căn bản là mình lười lại ít để ý mấy cái nhỏ nhặt nữa. Lần sau sẽ rút kinh nguyệt
    vãi mình đặt ra quy định đâu do gát mod box này nói trước mà, mình chỉ đưa link

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    174

Mình nghĩ cũng đúng có lẽ do em nó quá rẻ nên mình để câu bắt buôc phải mua hơi quá. Correa mùa đầu sao mua dc giá 2M, ít nhất phải gấp đôi em này chứ với lại lương cao mà không biết có chịu về đội nhỏ không nữa. Thằng ni giá rẻ mà bác, với lại em nó cũng chịu về đội nhỏ lại đa năng đá dc nhiều vị trí khi thiếu người có thể kéo sang đá cánh trái cũng dc mà. Thằng này là mình liên tưởng đến Lucas Romero đá vị trí cũng in hệt em này nhưng bê trục dọc phải với lực khủng hơn.
    đội nhỏ thì hợp hơn,đội lớn thì ko có điều kiện train. Correa mà ko phải ngoại hạng Anh thì tầm hơn 2m là mua được rồi @@ ngoại hạng anh thì phải trả thêm 40% nữa.
    lucas romero thì ngon rồi,với cả lực nó đều + chuẩn hơn, thằng này hơi phí CA vào 1 số cái,ko biết từ đầu game nó thế nào. Thằng này thọt cái chân phải 12 nữa chứ

Số bài viết
    3,734

Đó là quy định mà mem nào cũng phải tuân thủ đọc nội quy truoc khi post , với lại mod sún chỉ dẫn cho bạn chứ có làm j nặng nề đâu mà bảo khó tính :okay:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Đó là quy định mà mem nào cũng phải tuân thủ đọc nội quy truoc khi post , với lại mod sún chỉ dẫn cho bạn chứ có làm j nặng nề đâu mà bảo khó tính :okay:
    Đã sửa lại theo mẫu, mà bác Đẹp trai nhất 4 râm khó tính quá. Rút kinh lần sau post sẽ theo mẫu không thôi bị bem nick thì toi

Số bài viết
    2,079

Đã sửa lại theo mẫu, mà bác Đẹp trai nhất 4 râm khó tính quá. Rút kinh lần sau post sẽ theo mẫu không thôi bị bem nick thì toi
    Bem nick thì lấy ai vô 4rum post bài nữa:okay:

Số bài viết
    2,773

Full PA 173

Đây có lẽ là cầu thủ sinh lời nhiều nhất cho CLB : mua 1.5M bán 30M + 20% next sale (gấp 20 lần giá mua ban đầu chưa kể còn dc 20% nếu PSG bán tiếp)

Hàng hot boy trong mắt các đại gia

KL: chắc chắn đây là 1 WK nên mua dù bạn cầm CLB nào.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Tuanhyundai : 11-12-2013 vào lúc 07:50 AM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới