Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 20
    Số bài viết
    277

Từ: [ML/ AML]Sadio Mané - 1992 - Senegal

Sai ở chỗ quái nào nhể? Tiêu đề hay cái j? Còn nhầm box thì do m giới thiệu a này với tư cách Poacher tức TĐ vì đá ổn ở vị trí tiền đạo.. Khi mún nhắc nhở hay gì thì phải trao đổi cụ thể chứ gạo cội với ko sửa với cãi cố là cái éo j???

Số bài viết
    3,734

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Mr.X Bài viết
    Sai ở chỗ quái nào nhể? Tiêu đề hay cái j? Còn nhầm box thì do m giới thiệu a này với tư cách Poacher tức TĐ vì đá ổn ở vị trí tiền đạo.. Khi mún nhắc nhở hay gì thì phải trao đổi cụ thể chứ gạo cội với ko sửa với cãi cố là cái éo j???
    Post tiêu đề sai mẫu đã nhắc nhở ở trang 1 , nhưng mà chị kính hồng dễ thương sửa cho rồi

Lần sau bé điên để mem tự giác sửa đi thì họ mới rút kinh nguyệt đc:wy:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

poacher hay cái gì thì cũng post nó vào box đúng với vị trí natural nhé, còn sai cái tiêu đề tôi sửa rồi

post lung tung rồi giờ có thằng post ibrahimovic lên xong bảo mình set nó đá DC vì chiều cao tốt, to khoẻ, khả năng phát động tấn công ko tồi rồi post vào box hậu vệ cũng đc à?

người lớn thì động não tí đi, đừng có hở tí là văng tục ra thế nhé

Số bài viết
    219

=vs thấy lập nhiều topic rồi chứ có phải mem mới đâu. Sai thì sửa chửa thì đẻ, mọi người cũng toàn nói vui thôi có j đâu mà hằm hè căng thẳng vậy

Số bài viết
    277

M hiểu, nhưng vui mà thiếu nghiêm túc, mà thực ra đối với m thì ko vui lắm.

@DNV: tùy e thôi, nếu e thấy ko hợp lý. A cố tình post với vị trí là TĐ để mn về sau có thể thoải mái hơn trong việc post bài. A ko nói nặng nề căng thẳng nhưng câu trên là nói với nhìu ng chứ ko phải mình e, cả mod Sát Gái cụng inbox bảo cãi cố. Sau khi sai, đc DNV sửa xong, t cụng ko nói j thêm nữa nhưng lại có vẻ bị đào lại. Nhưng thôi bỏ qua, mà a thấy nói vậy cụng chưa đến mức văng tục, a cụng lớn r chứ ko nhỏ...

Nói thêm là VD 1 cầu thủ như Phil Johns, a giới thiệu là DC thì cụng hợp lý như DM. Vì thế e nên suy nghĩ thoáng hơn 1 tí. A biết tính e nên ko cần cãi nhau làm j, nhưng a cụng ko post bài nữa.. Đến h a nhận a sai. Nói thế e coi như góp ý thêm để còn những ng sau nữa. Còn chuyện các bạn là mod quản lí thế nào, xóa sửa ban nick m ko can thiệp. Nếu coi m là mem lâu năm thì cụng nên có chút tôn trọng cho dù đúng hay sai.

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

M hiểu, nhưng vui mà thiếu nghiêm túc, mà thực ra đối với m thì ko vui lắm.

@DNV: tùy e thôi, nếu e thấy ko hợp lý. A cố tình post với vị trí là TĐ để mn về sau có thể thoải mái hơn trong việc post bài. A ko nói nặng nề căng thẳng nhưng câu trên là nói với nhìu ng chứ ko phải mình e, cả mod Sát Gái cụng inbox bảo cãi cố. Sau khi sai, đc DNV sửa xong, t cụng ko nói j thêm nữa nhưng lại có vẻ bị đào lại. Nhưng thôi bỏ qua, mà a thấy nói vậy cụng chưa đến mức văng tục, a cụng lớn r chứ ko nhỏ...

Nói thêm là VD 1 cầu thủ như Phil Johns, a giới thiệu là DC thì cụng hợp lý như DM. Vì thế e nên suy nghĩ thoáng hơn 1 tí. A biết tính e nên ko cần cãi nhau làm j, nhưng a cụng ko post bài nữa.. Đến h a nhận a sai. Nói thế e coi như góp ý thêm để còn những ng sau nữa. Còn chuyện các bạn là mod quản lí thế nào, xóa sửa ban nick m ko can thiệp. Nếu coi m là mem lâu năm thì cụng nên có chút tôn trọng cho dù đúng hay sai.

Cầu thủ thì mỗi người có 1 cách dùng riêng, nên việc giới thiệu cách dùng như thế nào thì nó là nội dung của bài viết. Giờ post thằng này trong box tiền đạo, rồi có người vào box tiền vệ tìm ko thấy lại lập thêm 1 topic nữa, rồi sao?

Còn việc hở tí là thôi ko post bài nữa... ừh, tạm biệt.

Số bài viết
    3,734

Thôi stop lại vì có vẻ lạc đê rồi

Mem lâu năm hay ko thì sai vẫn phải sửa chứ chẳng lẽ mem lâu năm là làm gì cũng đúng ko ai nói đc, nạt mem mới cũng đc Thấy = có vẻ nghiêm túc nên mình cũng nói lần sau rút kinh nguyệt đi là đc, mem mới hay cũ cũng phải chú ý

Số bài viết
    277

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Thôi stop lại vì có vẻ lạc đê rồi

Mem lâu năm hay ko thì sai vẫn phải sửa chứ chẳng lẽ mem lâu năm là làm gì cũng đúng ko ai nói đc, nạt mem mới cũng đc Thấy = có vẻ nghiêm túc nên mình cũng nói lần sau rút kinh nguyệt đi là đc, mem mới hay cũ cũng phải chú ý
    Tại vì thấy 2-3 nick khác nhau nói đến cùng lúc nên m có chút hiểu nhầm. Okie, vậy coi như ko có j...

Số bài viết
    3,734

Tại vì thấy 2-3 nick khác nhau nói đến cùng lúc nên m có chút hiểu nhầm. Okie, vậy coi như ko có j...
    Toàn cờ nhông mà

Số bài viết
    2,079

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Toàn cờ nhông mà
    Sat gai lan sau dung lam vay di post thi comment nick chinh khong thi thoi

Con vu cua Mr.X thi moi nguoi cung biet la ai roi, noi chung luat cua dien dan cung nen ton trong. Mod du co tre tuoi cung nen ton trong nguoi ta

Cham het ai con ban thi minh ban het luon

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới